Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3102|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung hoàn toàn bối rối sau cảnh hôn với Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 13/9, trang chủ bộ phim Moonlight Drawn By Clouds của KBS đã tung ra những bức ảnh của Kim Yoo Jung sau cảnh hôn với Park bo Gum ở tập 7, một biểu cảm đang hoàn toàn bối rối không biết phải làm gì. Những bài báo chỉ ra rằng, nụ hôn này chính là khởi đầu cho chuyện tình lãng mạn của Hong Ra On (Kim Yoo Jung) và thế tử Lee Young (Park Bo Gum).

Ở tập 7, Hong Ra On nhận ra Lee Young chính là người đã ở bên cạnh khi cô ấy ốm, và đã gợi lại những lời mình từng nói với Lee Byung Yeon (Kwak Dong Yeon) "Nếu như mình thích một ai đó trong hoàng cung này, thì cuộc sống nơi đây sẽ trở nên tốt hơn rất nhiều. Ta đang lo rằng mình sẽ thích nơi đây mất thôi".
Ra On cũng đã giúp đỡ thái giám Ma thú nhận tình cảm của mình dành cho cung nữ Wol Hui, và khi thế tử Lee Young cố khuyên cô ấy không nên làm vậy thì Ra On đã đáp trả "Dù biết điều đó là vô ích, nhưng làm sao mình có thể ngăn được những cảm xúc đó? Dù cho chẳng thể thay đổi được điều gì, ta cũng nên cho người đó biết những cảm xúc của chính mình. Chẳng lẽ thú nhận là sai lầm khi biết chẳng gì có thể thay đổi?".

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 19:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Trình diễn xuất của KYJ lúc nghe Thế tử tỏ tình thật đẳng cấp cao thủ, các diễn viên lớn tuổi nổi tiếng đàn chị cũng hiếm có người diễn xuất được như em ấy, cảnh ấy làm sao em có thể diễn thật mượt để chuyển tải hết nỗi lòng sợ hãi, ngượng ngùng lúng túng, xen lẫn một chút vui mừng trong lòng của người con gái lần đầu biết yêu, lần đầu được tỏ tình . Đây là là bộ phim đầu tiên mà mình hồi hộp run rẩy theo nữ chính khi cô ấy được tỏ tình, tim mình gần như ngừng đập khi nam chính hôn nữ chính, phải kết thúc cảnhlâu sau đó đầu óc mình mới tỉnh táo lại được.

Xét từ ep 1 đến ep 7, KYJ diễn không hề gồng, hay gượng, diễn rất mượt, từ những cảnh anh chàng quân sư tình yêu có phong cách thô ráp, đến chàng Giám khờ khạo nói xấu Thế tử, để những đoạn buồn nội tâm trầm lắng.

Mình chính thức lên thuyền em Jung với PBG, tài sắc hai em quá vẹn toàn, xứng đôi. Hy vọng cuối năm 2 em đoạt được giải thưởng thật hoành tráng.

Bình luận

Kim Yoo-jung, tài năng diễn xuất của em ấy ngay từ hồi tấm bé đã không làm chúng ta phải thất vọng  Đăng lúc 27-9-2016 09:46 PM
Mình cũng như bạn. Phải công nhận là diễn xuất của Kim Yoo Jung ngày càng trưởng thành, em ấy đã hoàn toàn thoát khỏi hình ảnh một diễn viên nhí.  Đăng lúc 14-9-2016 09:23 PM
fim này đôi chính dx quá tuyệt vời, đẹp đôi kinh khủng. Mình ngắm hoài ánh mắt khóe miệng cử chỉ 2 em này. Đôi phụ cũng đẹp ngời ngời, dx tốt  Đăng lúc 13-9-2016 11:05 PM
b nói hộ lòng mình rồi đó, thật sự KYJ diễn nuột kinh khủng. Bo Gum hôm nọ cũng nói là cảm thấy rất may mắn vì có b diễn là KYJ đó :)  Đăng lúc 13-9-2016 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 19:51:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giờ thì cũng hiểu sao mà knet cứ rần lên cảnh kiss của hai người.
Ông thì mắt ươn ướt thổ lộ, bà Thái giám thì hoảng mà vẫn nhắm mắt chuẩn bị.
Thì còn chờ gì, cười mãn nguyện rồi tới. : )))
Nuh hôn đẹp quá đi, vẫn còn ám ảnh bà Thái giám còn nhỏ, nhưng thấy cảnh này thiệt ship bùng người. Haha.

Bình luận

@nguyendo97_ftu: =)))))))))  Đăng lúc 14-9-2016 07:32 AM
bà thái giám =))) ôi cười không nhặt đc mồm =))  Đăng lúc 13-9-2016 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 19:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Em xinh đẹp này diễn càng ngày càng tuyệt, ui chị thích em quá mong em sẽ luôn thành công ahihi gái đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 20:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong mà muốn nhảy cẫng lên nấy, em Jung và Gum quá đẹp đôi, hi vọng là các shipper vững tay chèo, hi vọng là sau nụ hôn tập 7 sẽ là nhiều nụ hôn ngọt ngào và rung động khác nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 21:42:17 | Chỉ xem của tác giả
Thế này thì Min Ho nhỏ đau lòng chết mất thôi, ku cậu chả nhiều lần tâm sự là nhất định sẽ đợi Yoo Jung lớn còn gì. Chưa kể một lô lốc mấy ông anh lớn đầu, đặt vé xí chỗ này kia, bác già Sung Dong Il còn đặt chỗ giùm cho bé con nhà bác nữa mà . Quả Kiss này không chỉ mọt phim hú hét đứng ngồi không yên, mà mấy anh chàng đang tăm tia Yoo Jung nhà mị cũng ruột như lửa đốt, keke.
Thấy bà con ship BG với YJ nhiều quá, nhưng tớ vẫn trung thành chèo thuyền Jin Goo - Yoo Jung thôi, thanh mai trúc mã chứ đùa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 21:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Không biết ông Ma sẽ nghĩ thế nào >"< coi như có nợ với Ra On nhà ta rồi nha, liệu mà trả
Không muốn nói nhiều nữa, vì Yoo Jung chưa từng làm mình thất vọng với diễn xuất của em ấy, mấy cảnh chuyển biến nội tâm sâu sắc cũng được thể hiện rõ ràng triệt để luôn. Nói chung xem xong tập hôm qua mừng vô cùng.
Ai đam mỹ thì tỉnh mộng đi nhé, vì Lee Young biết Ra On là con gái nên mới hôn đó, nhìn thấy mặc đồ con gái rồi, tập 8 sẽ giải thích điều đó cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 21:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Con dân xem xong còn bối rối k thốt nên lời =]]

Cảnh kiss quá phê pha ý mê tơi quá đi mất

Riêng khoản Bo Gum oppa cười 1 phát đã ngất ngây rồi =]] tưởng k kiss cơ

Nào ai biết đâu lại quay qua popo con nhà ngta chời ơi xem đoạn ý cứ fai nói là rú rít hết cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 22:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn còn mạnh mẽ hơn cả trận động đất mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 23:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Ông thì mắt ươn ướt thổ lộ, bà Thái giám thì hoảng mà vẫn nhắm mắt chuẩn bị.!!!!

Bình luận

Câu này quen quen nha :))))) coi cảnh này thiệt tươi mát luôn đó chế =)))  Đăng lúc 14-9-2016 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách