Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3645|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung dịu dàng váy trắng thướt tha tại sự kiện của Skin Food chiều ngày 27/08

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Yoo Jung dịu dàng váy trắng thướt tha tại sự kiện của Skin Food chiều ngày 27/08

Chiều ngày 27/8, thương hiệu Skin Food đã có lễ giới thiệu sản phẩm mới nước sữa “Black Sugar Perfect First Serum” tại tòa nhà Skin Food ở Quận Gangnam, Seoul. Là người đại diện của Skin Food và dòng sản phẩm mới này, Kim Yoo Jung đã có mặt tại sự kiện trong chiếc váy trắng thướt tha. Cô bé nhận lời khen vì sự khiêm nhường khi liên tục cúi chào người hâm mộ với dáng vẻ dịu dàng đằm thắm cùng nụ cười rạng rỡ.

Dù là sự kiện ra mắt sản phẩm, nhưng buổi lễ thu hút khá đông người hâm mộ muốn chụp hình và xin chữ ký với Kim Yoo Jung.

Với sự thành công ngoài mong đợi từ các dòng sản phẩm mới trước đó là phấn nước Pure Fit và kem dưỡng ẩm Andes Salt 0.9 cùng hình ảnh của Kim Yoo Jung, Skin Food tiếp tục tung ra một loạt sản phẩm mới và dùng Kim Yoo Jung làm người quảng bá.

Nguồn: TVReport, Nate
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 xinh quá :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2015 16:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Ít khi thấy Yoo Jung mặc áo trắng, em nó hợp với áo trắng quá chứ, nhìn rất đẹp!
Thanh lịch dịu dàng, phúc hậu!
Càng lớn càng dễ thương và có khí chất rạng ngời!
Skin Food cưng Yoo Jung quá nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2015 16:35:26 | Chỉ xem của tác giả
Cái váy rất hợp với dáng em!
Cao lớn rồi nhe, ra dáng thiếu nữ xinh đẹp đằm thắm thế kia, thế này các oppa sốt ruột lắm đây! Nghe nói nhiều oppa thầm để ý Yoo Jung lắm kà kà, cũng phải thôi, YJ lớn chẳng những xinh kiểu ngây thơ mà còn có nét quyến rũ nữa!

Thanks bạn trans news!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2015 16:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá trời ơi!
Hôm trước nhớ mặc cái váy vàng rất rạng rỡ, hôm nay mặc váy trắng thì dịu dàng làm sao!
Càng lớn càng xinh thế này! Mà hình như dạo này em ốm nhiều nhỉ!

KLQ, cái hình vừa đi vừa cúi chào nhìn dễ cưng quá, lễ phép!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2015 16:56:49 | Chỉ xem của tác giả
xinh quá bé ơi
càng lớn càng đẹp
diễn xuất cũng rất khá, triển vọng tương lai đây mà.
Cám ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2015 17:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nàng ấy quả là lớn nhanh thần
Thiên sứ ở đây chứ ở đâu được nữa
Thu hút mọi ánh nhìn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 19:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Em ý giờ trưởng thành rồi
Nhìn mặc váy trắng xinh quá đi mất thôi
Cảm ơn bạn đăng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 20:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, thiếu nữ 16 tuổi đây này, xinh đẹp quá đi thôi, mỹ nhân tương lai của showbiz Hàn đây, đã thế còn diễn hay nữa chứ, yêu ẻm quá mất thui, càng nhìn càng mê à. Sắp được sắm vai nữ chính của mấy bộ phim lãng mạn rồi, he he.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2015 22:12:05 | Chỉ xem của tác giả
Bé này càng lớn càng xinh, tương lai sẽ là một đại mỹ nhân của showbiz Hàn, em sẽ làm nhiều ng đàn ông điêu đứng vì nhan sắc của mình thôi e gái.
P.s: bên cạnh việc đóng phim và quay CF, hãy dành thời gian để học kiến thức văn hoá e nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2015 22:20:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Con bé xinh quá cơ, mà thấy em phải làm nhiều lại thấy thương, còn cả học hành nữa. Lớn thế này rồi, liệu đóng phim tình cảm với Thộn được chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách