Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 686|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung chia sẻ về phong cách thời trang tự do và cách chọn vai diễn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Kim Yoo Jung gần đây đã chụp một bộ ảnh ở New York cho tạp chí thời trang Cosmopolitan.

Kim Yoo Jung bắt đầu sự nghiệp của mình khi còn là một diễn viên nhí và đã thành công trở thành một nữ diễn viên trưởng thành, người có thể đảm nhận vai diễn chính. Cô nói, "Trước đây, tôi sẽ trao đổi với mẹ khi lựa chọn vai diễn. Bây giờ tôi vẫn hỏi mẹ để được tư vấn nhưng hầu hết là quyết định của tôi. Đã có những lần tôi nhận được một kịch bản và bị cuốn hút bởi khi đọc từng trang một. Tôi tìm kiếm các dự án như vậy khi đưa ra quyết định."

Chia sẻ về thời trang, Kim Yoo Jung cũng nói về phong cách cá nhân của mình. "Khi tôi làm việc, tôi là một người cầu toàn, nhưng vì tôi còn trẻ tôi không quan tâm nhiều đến việc làm đẹp. Tôi ít trang điểm đến mức thỉnh thoảng còn bị mắng mẹ. Nhưng tôi nhận ra việc cố gắng duy trì hình ảnh của mình suốt thời gian dài sẽ rất mệt mỏi. Ngay cả khi tôi có một vết thương trên mặt, tôi sẽ để kệ cho đến khi nó tự lành." Tuy nhiên, cô ấy nói thêm rằng cô ấy quan tâm nhiều đến quần áo và thời trang hơn là trang điểm.

Về kế hoạch của cô từ giờ đến cuối năm, cô chia sẻ, "Tôi chỉ còn là học sinh trung học 2 tháng nữa thôi và tôi muốn kết thúc nó thật tốt. Nếu tôi có thời gian, tôi muốn thi bằng lái xe. Tôi muốn làm tất cả những điều mà bạn chỉ có thể làm trong độ tuổi thiếu niên."

Bạn có thể đón đọc bộ ảnh hoạ báo và cuộc phỏng vấn với Kim Yoo Jung trên tạp chí Cosmopolitan ấn phẩm tháng 10 cũng như trang trên web chính thức của tạp chí.

Source: Soompi
V-trans: [email protected]

Yêu thương con bé nhiều đến mức vừa đọc bài vừa tưởng tượng ra giọng con bé khi trả lời phỏng vấn, cả cái điệu cười vui tươi (có thể) khi chia sẻ về việc không thích trang điểm. Mỗi ngày con bé đều đang cố gắng tận hưởng và nỗ lực hết mình để sống và cống hiến. Chúc bé con luôn vui vẻ, hạnh phúc và làm được những điều mình mong muốn. Mọi người cũng đang rất nhớ bé con nên hãy sớm trở lại màn ảnh nhé. Happy birthday!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2017 08:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay cũng là sinh nhật Yoo Jung nữa nè, cảm ơn bạn đã trans bài
Yoo Jung của chúng ta đã trưởng thành rùi, có thể thấy em ấy rất nâng niu và quý trọng từng giây phút trôi qua. Em muốn sống và tận hưởng một cuộc sống thật bình thường như bao bạn bè cùng trang lứa nhưng em cũng không quên mình là người của công chúng, luôn luôn nhắc nhở bản thân mình phải cố gắng đem lại một hình ảnh thật tích cực(không hẳn là hoàn hảo) đến với những người yêu quý, ủng hộ mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2017 09:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn dịch tin! Tin thật hay!

Chúc bé Jung kết thúc học kỳ thật với kết quả thật tốt và sớm quay trở lại với dự án phim mới hấp dẫn hơn.

Enjoy với lứa tuổi của mình, làm những điều cần thiết là suy nghĩ rất đúng đắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2017 10:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là sinh nhật của bé, qua năm nay em sẽ là người trưởng thành rồi. Có những hào quang và có cả những chông gai đang chờ em trước mắt, chỉ hy vọng rằng em mãi giữ được nụ cười rạng rỡ như ánh mặt trời.

Tuy không phải là một fan theo chân em từ những ngày đầu, tôi vẫn là một khán giả xem những bộ phim em đóng và giành nhiều thiện cảm cho em, một cô bé có khuôn mặt đầy đặn như trăng rằm, đôi mắt to trong veo lúc nào cũng như cười. Em hiếu động, em hòa đồng, em hài hước, em cá tính thậm chí có chút khác người, bao năm năm vẫn chưa hề thay đổi dù xung quanh em đã có nhiều đổi thay, đã có những sóng gió đầu đời làm em nụ cười trên môi đã có lần dừng lại, nhưng em vẫn như chú bạch tuộc không bỏ cuộc, nụ cười lại nở trên môi.

Em vẫn còn rất trẻ, không phải lúc nào con đường trước mặt cũng bằng phẳng nhưng em hãy mãi là em, đừng vì ai mà thay đổi bản thân nhé. Chúc em sẽ có được nhiều vai diễn thành công hơn trong những năm tiếp theo, hãy biến hóa đa dạng vai diễn của mình nhưng vẫn là chính em trong cuộc sống Yoo Jung nhé!

Sinh nhật vui vẻ Yoo Jung ah!

Bình luận

Bà là fan ft, hổng tính, com từ bao giờ, giờ mới rep =))) Tốc độ sên bò ah  Đăng lúc 25-9-2017 01:24 PM
Chậc, comt có tâm quá, fan này còn chưa ló mặt cơ :)))))))))))  Đăng lúc 25-9-2017 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2017 10:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Yoo Jung, mong em luôn hạnh phúc và thành công nhé. Cám ơn em đã nỗ lực hết mình, mong em luôn tìm được niềm vui trong việc em làm.
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2017 11:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Em ấy xuất thân từ một diễn viên nhí mà đi đến được con đường như ngày hôm nay với những vai diễn chính và nhận được nhiều tình cảm của khán giả chứng tỏ sự nổ lực, cố gắng không ngừng nghỉ của em ấy. Chúc em sang tuổi mới sẽ có nhiều vai diễn mới thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2017 11:32:30 | Chỉ xem của tác giả
hóng dự án tiếp theo của em ý
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2017 11:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất kết cô bé này,đóng phim rất hay,mà còn cảm động nữa chứ,đa số những phim bé đóng có có rating rất cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2017 12:59:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật em. Cảm ơn bạn đã trans bài này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2017 15:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Dù em rất nổi tiếng nhưng em vẫn là cô bé đang trưởng thành mà thôi, có nhiều thứ em sẽ trải qua lần đầu, em sẽ phải học hỏi để tự vượt bản thân, và cũng sẽ học được điều gì đó khi em vấp ngã. Tôi nghĩ có lẽ những suy sụp vừa tầm ở tuổi trẻ cũng có tác dụng khiến con người ta mạnh mẽ hơn nếu họ vượt qua được nó, bất cứ thứ gì cũng thường có mặt tích cực lẫn tiêu cực, nếu nhìn toàn diện sẽ khiến cho lòng thấy nhẹ nhàng và rộng mở hơn. Dù có đau đớn nhưng quá trình trưởng thành vẫn luôn đẹp như đoá hoa vượt mưa gió đón ngày nở rộ vậy. Chúc em nhiều niềm vui và mạnh mẽ thật nhiều nhé

Bình luận

cảm ơn bạn!  Đăng lúc 25-9-2017 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách