Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung chia sẻ suy nghĩ của mình về vai chính đầu tiên trong bộ phim truyền hình "Moonlight Draw by Clouds"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-10-2016 18:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Jung đã thể hiện vai diễn quá tốt luôn ý

Chẳng bao h con bé làm mình thất vọng dù ở bất kì bộ film nào

Mong sao chị có thể sớm thấy Jung comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-10-2016 19:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Dù thế nào đi nữa thì nhát định Jung sẽ thực hiện được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-10-2016 19:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật Moonlight là cộc mốc không thể quên với con bé. Em đã hoạt động nghệ thuật nhiều năm rồi, nhưng nữ chính xuyên suốt thì đây là lần đầu tiên. Có lẽ đây cũng là lần đầu con bé cảm nhận được sự mệt mỏi của quay phim cuốn chiếu cho cả 1 bộ phim. Em đã làm hết sức mình rồi, chị mong sao em có thể hoàn thành ước mơ thành 1 diễn viên xuất sắc được tất cả mọi người yêu quý, tất cả đang bắt đầu rất tốt, cố lên nhé Yoo Jung!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-10-2016 21:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Dù e đã có nhiều kinh nghiệm trong diễn xuất nhưng đây là vai chính đầu tiên của e nên cảm thấy rất áp lực là điều đương nhiên
Nhưng mà bây giờ e có thể tự tin là em đã làm rất tốt.
Mọi người đang rất yêu thương e nhiều lắm
Mong e sẽ thành công trong tương lai.
Yêu e nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-10-2016 05:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem drama 'mây họa ánh trăng' thích nhất cảnh múa của bé Yoo Jung, làm mình xem đi xem lại nhiều lần Hâm mộ bé từ lâu, phim nào của bé cũng theo dõi. Bé làm gì cũng luôn luôn chăm chỉ, cố gắng hết mình, để đạt đến sự thành công như bây giờ.
Bài phỏng vấn nào cũng hay, bé trả lời rất khôn khéo, chững chạc và khiêm tốn. Chúc ước mơ của bé thành hiện thực, trở thành diễn viên quốc dân được mọi người tôn trọng.
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-10-2016 09:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Em ấy tuy còn trẻ nhưng diễn rất tốt luôn. Trả lời phỏng vấn cũng rất đáng yêu. Luôn ủng hộ em. Mong chờ em ở tác phẩm tiếp theo. Cố lên cô bé. Thanks bạn trans tin. Yêu thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-10-2016 10:36:00 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên nhí nay đã trưởng thành
em đẹp, em diễn hay nên e có nhìu fan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-10-2016 13:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Jung diễn rất tốt dù độ tuổi còn rất trẻ!
áp lực nào rồi cũng sẽ qua nếu biết cố gắng hết sức mà
cưng Jung quá đi thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 31-10-2016 16:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thích đọc mấy bài pv của dàn cast Moonlight ghê
Trước đây mình xem nhiều phim hay & rất ấn tượng lắm, kết thúc phim cũng tiếc nuối ngậm ngùi luôn
Nhưng đến với Moonlight thì cho đến nay, sau 2 tuần phim kết thúc mình vẫn chưa thoát khỏi cái cảm giác của những ngày hóng từng tập của phim, cứ muốn trở lại những ngày phát sóng tập đầu tiên.
Thế là cứ đám chìm vào những hình ảnh, pv của các dv trong phim, mình thấy được ngay cả dàn cast cũng chưa thể thoát khỏi nhân vật của mình, có lẽ đây là bộ phim để lại nhiều kỉ niệm lắm luôn nên bài pv nào cũng nhắc về nhau & những lời tốt đẹp dành cho nhau.
Mình chưa bao giờ thích phim thành công sẽ làm phần 2, nhưng đây là bộ đầu tiên mình muốn làm p2 nhất, bởi lẽ tập cuối của mình còn chưa truyền tải được hết những thông điệp mình muốn
Hi vọng & rất hi vọng phim sẽ làm p2 & giữ nguyên dàn cast
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-10-2016 20:57:45 | Chỉ xem của tác giả
vai chính đầu tiên mà con bé làm tốt quá nha
hi vọng những tác phẩm tới sẽ làm tốt như thế nữa
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao