Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2035|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung chia sẻ suy nghĩ của mình về vai chính đầu tiên trong bộ phim truyền hình "Moonlight Draw by Clouds"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Yoo Jung vừa thành công với vai chính đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất trong bộ phim truyền hình “Moonlight Draw by Clouds”. Nữ diễn viên trẻ vừa mới tham gia một cuộc phỏng vấn gần đây để chia sẻ về những trải nghiệm của mình khi đóng tác phẩm này.

Nữ diễn viên nhí Kim Yoo Jung đã có cuộc nói chuyện thẳng thắn về diễn xuất của cô bé  trong bộ phim truyền hình “Moonlight Draw by Clouds” với vai diễn Hong Ra On. “Đây quả thật sẽ là một lời nói dối nếu tôi bảo rằng mình không cảm thấy một chút gánh nặng nào cả. Khi lần đầu tiên chúng tôi tiến hành quay phim cho bộ phim này, sự tự tin của tôi đã gần như biến mất hết.” Kim Yoo Jung giải thích. Nhưng sau đó, cô bé cũng đã nói về sự hỗ trợ của các nhân viên trong đoàn làm phim cũng như các đồng nghiệp làm việc cùng trên phim trường, Yoo Jung nói: “Đây là lần đầu tiên tôi nhận được nhiều lời khen ngợi đến vậy. Họ nói những điều mà tôi thích được nghe. “Em đang làm tốt. Chúng tôi hoàn toàn tin tưởng và phụ thuộc vào em, vậy tại sao em lại không thể tin tưởng chính mình?”. Những lời nói đó thực sự đã cho tôi rất nhiều sức mạnh”.

Kim Yoo Jung cũng nói về cách thức hữu ích để giúp đỡ cô bé của Park Bo Gum khi anh ấy đã có những chia sẻ, thẳng thắn và tràn đầy chân thành về diễn xuất của cô bé: “Chúng tôi đã có rất nhiều cuộc nói chuyện mà ở đó chúng tôi sẽ chia sẻ một cách chân thành và thẳng thắn về diễn xuất của mình. Bởi vậy, chúng tôi phụ thuộc, dựa dẫm vào nhau rất nhiều và điều này rất tốt, đã giúp chúng tôi thật sự thoải mái trong suốt quá trình quay phim” Nữ diễn viên nhí chia sẻ.

Khi được hỏi về ước mơ của mình, Kim Yoo Jung đã trả lời: “Tôi muốn trở thành một nữ diễn viên xuất sắc, người tôn trọng tất cả mọi người và được tất cả mọi người tôn trọng”.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-10-2016 15:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang định post thì đã thấy bài của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-10-2016 16:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung à, chị yêu quý em từ hồi còn nhỏ xíu đóng Ijimae ấy.
từ là một diễn viên nhí, bây giờ e đã tự tin đóng vai chính trong một dự án lớn, chị cảm thấy tự hào về e.
Moonlight là một dự án thành công với e, chúc mừng e và cả đoàn làm phim. e xứng đáng nhận được khen ngợi.
“Tôi muốn trở thành một nữ diễn viên xuất sắc, người tôn trọng tất cả mọi người và được tất cả mọi người tôn trọng”.

chị rất mong ước mơ của e sẽ trở thành hiện thực. luôn yêu quý và ủng hộ Yoo Jung trong những dự án tương lai tiếp theo.
cảm ơn bạn dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-10-2016 17:07:01 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim đầu tiên đóng vai nữ chính thành công thì quá mừng rồi, chúc mừng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-10-2016 17:13:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ mãi cảnh múa huyền thoại của Jung kưng, từ ánh mắt đến vẻ đẹp ko từ nào tả đc
Hong Ra On nếu không là em thì sẽ chẳng phải ai khác.
Tks b trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-10-2016 17:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch bài rất hay, đã luôn thích em từ những vai ngày bé của em. Chúc cho ước mơ của em sẽ thành hiện thực. Ủng hộ Yoo Jung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-10-2016 17:37:48 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight đúng là cột mốc quan trọng, ko thể quên của cả Jung lẫn Gum
Cám ơn Jung đã mang đến một Sam Nom aka Ra On đáng yêu và sinh động đến thế
Chúc em sẽ có nhiều dự án thành công nữa trong tương lai
Thnx b dịch nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-10-2016 17:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bước đà cho sự nghiệp sau này của em ý
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-10-2016 17:48:31 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim vai chính đầu tiên của cả 2 đứa
May mắn vì chính nhờ Gum và Jung nên moonlight mới thành công như vậy
Tin là Jung sẽ còn rất rất thành công trong tương lai nữa
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-10-2016 17:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Hóng Moonlight từ ngày Yoo Jung đóng vai chính và giờ dù phim đã hết nhưng vẫn bị con bé làm cho ám ảnh. Điều tự hào nhất về Yoo Jung là con bé luôn cố gắng hết mình, luôn chăm chỉ diễn xuất, khiêm tốn học hỏi và dành nhiều tâm huyết cho nhân vật nên nhân vật nào con bé đóng cũng làm cho mình phải ám ảnh, mãi không thoát ra được.
Ngày trước Jung có nói muốn trở thành diễn viên quốc dân thay vì là em gái quốc dân, giờ em vẫn tiếp tục khẳng định mong muốn ấy của mình với ước mơ trở thành một diễn viên xuất sắc. Với sự cố gắng của Jung thì mình tin là con bé sẽ đạt được điều ấy sớm thôi. Yêu em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách