Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 25313|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung chia sẻ cách cô trở nên gần gũi với Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Kim Yoo Jung của bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" vừa có một buổi chụp ảnh cho tạp chí Elle. Trong cuộc phỏng vấn kèm theo đó, cô ấy đã chia sẻ suy nghĩ của mình về bạn diễn nam quyến rũ của mình, Park Bo Gum.

"Quay phim thật sự rất khó" cô ấy chia sẻ. "Tôi không chỉ phải mặc hanbok, mà còn phải ép ngực vì tôi giả trang thành một người đàn ông. Cảnh quay đầu tiên thực sự khó khăn đến mức tôi muốn bỏ chạy. Nhưng bây giờ tôi đang tận hưởng mỗi ngày. Tất cả các diễn viên và nhân viên đều quay phim rất vui vẻ.

Cô tiếp tục, "Park Bo Gum oppa thực sự rất tốt với tôi. Chúng tôi giống như anh em vậy. Trước khi chúng tôi bắt đầu quay phim, chúng tôi muốn trở nên gần gũi với nhau nên cả hai đã đọc kịch bản với nhau và cùng đi ăn, nhưng cũng có hơi khó xử chút. Khi bắt đầu quay, việc trở nên gần gũi hơn đã xảy ra một cách tự nhiên vì chúng tôi trải qua những khó khăn cùng nhau. Bây giờ không chỉ Bo Gum oppa, mà Jinyoung oppaKwak Dong Yeon oppa và tất cả những tiền bối khác đều có cảm giác như gia đình vậy."

Kim Yoo Jung cũng cho biết Jung Woo Sung là người cô muốn được trở thành nếu là một người đàn ông. "Tôi muốn trở thành một anh chàng thật ngầu và gặp những cô gái xinh đẹp," cô nói đùa, trước khi trở nên nghiêm túc, "Tôi muốn trở thành một người cha. Người trong gia đình thường nghĩ rằng họ hiểu rõ nhau, nhưng họ lại là những người mà bạn hiểu ít nhất. Tôi muốn được sống với vai trò một người cha, một người mẹ, một người chị gái và một người em trai để tôi có thể hiểu được những gì gia đình tôi suy nghĩ và cách họ nhìn nhận tôi. Tôi có thể là một người mẹ một ngày nào đó, nhưng không bao giờ là một người cha. Tôi muốn biết cảm giác gánh nặng đó sẽ như thế nào."

Kim Yoo Jung, sinh năm 1999, sắp bước qua 20 (tuổi Hàn Quốc). Tuy nhiên, cô không mong muốn ngày đó đến. "Tôi buồn vì không còn nhiều thời gian ở độ tuổi thiếu niên của mình," cô nói. "Tôi mong thời gian có thể dừng lại ngay bây giờ. Mọi người đã nhìn tôi lớn lên từ khi còn là một đứa bé, vì vậy tôi đã rất lo lắng rất nhiều và tôi nghĩ rằng tôi đã mất rất nhiều niềm vui. Nhưng hiện tại tôi hạnh phúc và hài lòng và tôi đang làm việc chăm chỉ để không mất đi niềm hạnh phúc đó".

Bài phỏng vấn và hình ảnh sẽ được phát hành trong ấn phẩm tháng 9 của Elle.

Cre: sp
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-9-2016 13:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Bóc con tem news của cô Rim
Mà đúng phải news của Jung bé nhỏ nhà mị nữa chứ.
Công nhận nhà Moonlight toàn người trẻ nên thấy đứa nào phỏng vấn cũng kể về vụ thân nhau qua đi ăn, chắc mấy đứa tụ tập miết hở
Thôi thì cứ gần gũi nhau nhìu vào nhé để tôi còn có hint để hóng nhé!
Thanks cô Rim đã dịch tin nhóe

Bình luận

a ấy thả thính mà con dân ở ngoài còn chết đứ đừ, đây ẻm Jung ẻm ấy còn được hứng trực tiếp thì xa làm seo dk :)))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2016 02:13 PM
"việc trở nên gần gũi hơn đã xảy ra một cách tự nhiên vì chúng tôi trải qua những khó khăn cùng nhau" qua ảnh thả cho đống thính nữa lại chả gần gũi hơn =))   Đăng lúc 14-9-2016 02:10 PM
hóa ra ý ẻm ấy là thế, thâm thúy thật đó cô à :))))))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2016 02:04 PM
vì chúng tôi đã hun rầu nên mới trở nên gần gũi hơn, thật ra ý ẻm là thế =)))))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2016 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-9-2016 15:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Ớ, 2016 - 1999 + 1 = 18 chớ nhở sao lại 20

Em Kim Yoo Jung thật là đáng yêu, đóng film nào là các bậc tiền bối đều yêu mến.
Thích nhất nụ cười của em í

Bình luận

ồ, mới biết luôn :)  Đăng lúc 15-9-2016 09:57 AM
Hàn + 2 tuổi bạn nhé, như mình + 1 tuổi ấy  Đăng lúc 15-9-2016 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-9-2016 15:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Thái giám của chúng ta đáng yêu quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2016 15:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Quay phim thật sự rất khó" cô ấy chia sẻ. "Tôi không chỉ phải mặc hanbok, mà còn phải ép ngực vì tôi giả trang thành một người đàn ông. Cảnh quay đầu tiên thực sự khó khăn đến mức tôi muốn bỏ chạy

Aiguu khổ thân con bé, đang tuổi lớn mà phải ép ngực để hy sinh vì nghệ thuật hy vọng RO sớm đc quay về thân phận nữ nhi để bé quay phim bớt vất vả
Bé Jung quả thật là tuổi trẻ, tài cao, suy nghĩ cũng ng lớn nữa, thảo nào các oppa, tiền bối ai cũng cưng
Thnx b Tôm, hnay trans năng suất quá

Bình luận

tuần này hun với thả thính tòe loe rồi nên news tràn lan =))) có trách thì trách 2 anh chỉ manh động làm ta phải đu theo =))))  Đăng lúc 14-9-2016 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2016 15:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Mắt Jung đẹp thật đó, xem ảnh hay phim gì nhìn cũng sáng trưng & trong veo, dáng mắt cũng sắc & đẹp nữa chưa bao giờ m ngưng ghen tị
Lần đầu em đóng vai chính trong một chặng đường dài, hy vọng em sẽ luôn giữ sức khỏe và hoàn thành thật tốt nhé. Mãi yêu
Cám ơn cô đã trans tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2016 17:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Giám cưng quá thể, dù cho ảnh hậu trường hay ảnh gì đi chăng nữa cũng đều đẹp
chúc con rết của phim luôn béo tốt nha
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-9-2016 17:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Cứ gần gũi đi, gần nữa đi...ii...iii...iiii
Chế thích thế. Hờ hờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-9-2016 18:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Em ý lớn thật rồi :'(
Nhớ ngày nào còn xem em đóng Mặt trăng ôm mặt trời, mà giờ đã trở thành thiếu nữ, phải "ép ngực" để đóng giả nam thế này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-9-2016 19:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác như người nhà hả, về cùng một nhà luôn hai đứa ơi
Chụp ảnh tạp chí cứ như người lớn huhu, thần thái xuất xắc luôn, hai đứa cùng chụp cho Elle à @@ Bo Gum cũng có bộ ảnh đẹp lắm @@
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách