Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10609|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung bất ngờ khi được tổ chức tiệc sinh nhật trên phim trường "Moonlight Drawn By Clouds”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một nhân viên từ đoàn làm phim “Moonlight Drawn by Clouds” của đài truyền hình KBS đã tiết lộ một số hình ảnh của buổi tiệc kỉ nệm sinh nhật của nữ diễn viên trẻ Kim Yoo Jung trên phim trường bộ phim truyền hình này.

Tất cả mọi người đã giữ im lặng khi muốn tạo nên cho nữ diễn viên sinh năm 1999 này một bất ngờ vào ngày sinh nhật của mình. Đây được coi như một món quà sinh nhật mà mọi người trong đoàn làm phim gửi đến Kim Yoo Jung. Bức ảnh cho thấy các diễn viên và nhân viên trong đoàn phim vui vẻ mỉm cười cùng nhau chúc mừng sinh nhật của cô bé. Trong khi đó, Kim Yoo Jung trông rất ngạc nhiên, bất ngờ khi nữ diễn viên giữa chặt một tay ở miệng của mình và tay còn lại thì ôm một bó hoa tươi thắm.

Ngoài bữa tiệc mừng sinh nhật đặc biệt này, những người bạn thân thiết của Kim Yoo Jung cũng đã đến thăm phim trường của cô gái trẻ này. Nữ diễn viên Seo Shin Ae đã đăng tải một bức ảnh của cô ấy cùng với Kim Yoo Jung và Woo Min Gyu trước một xe tải đồ ăn nhẹ. Chiếc xe tải đồ ăn nhẹ được gửi tới thể hiện sự ủng hộ dành cho Kim Yoo Jung là do bạn bè  và những đồng nghiệp từng tham gia diễn xuất cùng cô ấy trong bộ phim truyền hình “Grudge: The Revolt of Gumiho” bao gồm những diễn viên chính như Kim Yoo Jung, Seo Shin Ae, Woo Min Gyu, Lee Min Ho, Kim Woo Seok và còn rất nhiều diễn viên khác.

Kim Yoo Jung hiện tại đang tham gia diễn xuất trong bộ phim truyền hình đang rất được yêu thích hiện nay “Moonlight Drawn by Clouds” của đài KBS. Bộ phim được phát sóng vào mỗi thứ Hai, thứ Ba hàng tuần lúc 22 giờ 00 KST.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2016 16:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Ra On của chúng ta tròn 17 tuổi, tuổi còn đẹp hơn cả tuổi 18, khí chất của em thật không thể đùa được đâu, hi vọng em cứ mãi xinh yêu và trong sáng, đừng để show biz làm vẩn đục nhé, cô gái đến từ bầu trời như lời tác giả Mây họa ánh trăng :X Yêu em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2016 17:16:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mừng sinh nhựt tiểu thái giám^^ ôi xem bé này từ hồi còn bé xíu vậy mà h đã lớn vầy rồi. Chúc bé tuổi ms xinh gái và ngày càng hoàn thiện bản thân để có những vai diễn thật tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2016 17:58:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung ngày nào giờ đã trở thành thiếu nữ 17 tuổi và mình cũng theo nó được 5 năm. Mỗi lần sinh nhật con bé là lại thấy mình già đi đôi chút. Sinh nhật năm nay của Jung chắc mệt lắm vì vẫn phải quay phim nhưng con bé vẫn nhận được nhiều sự chúc mừng từ staff với bạn bè là vui rồi. Mãi thương em!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2016 18:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật thái giám Hong Ra on
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2016 18:52:42 | Chỉ xem của tác giả
đi đóng phim được tổ chức sinh nhật ở trường quay thật vui và ý nghĩa, nhất là khi bộ phim đang thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-9-2016 19:18:56 | Chỉ xem của tác giả
yoojung vừa xinh lại còn vừa diễn hay nữa, tính cách lại thân thiện nên được bao nhiêu người quý luôn, mong bộ phim sẽ thành công đến tận tập cuối luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-9-2016 19:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung đi đến đâu cũng đc yêu mến mà thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-9-2016 19:54:11 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương ghê lun
chúc mừng sinh nhật e nhé Yoo Jung
chúc e ngày càng xinh đẹp và đóng nhiều bộ phim hay hơn nữa