Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1475|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin "Tôi muốn được diễn cùng Satoh Takeru... Mắt của anh ấy nhìn thật đẹp"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Kim Woo Bin đã nói diễn viên Nhật Bản Satoh Takeru là 1 trong số những diễn viên mà anh muốn diễn cùng.

Vào buổi chiều ngày 5/10/2015, sự kiện Casting Board của Asian Casting Market tại liên hoan phim quốc tế Busan lần thứ 20 đã được diễn ra tại trung tâm triển lãm BEXCO. Với sự tham dự của diễn viên Kim Woo Bin, Kim Go Eun, Mark Chao, Sandrine Pinna, Satoh Takeru và Masami Nagasawa. Vào hôm đó, Kim Woo Bin được hỏi nêu tên 1 diễn viên mà anh muốn làm việc cùng và anh nói, "Tôi muốn diễn cùng Satoh Takeru. Tuy tôi chưa từng xem phần nào của movie Rurouni Kenshin, nhưng vừa rồi, tôi đã được xem 1 đoạn clip ngắn. Ánh mắt của anh ấy nhìn thật sự tốt."

Kim Woo Bin nói thêm, "Tôi sẽ xem phim của bạn ngay khi nó đến Seoul." Và Satoh Takeru trả lời "Cảm ơn" bằng tiếng Hàn.

Asian Casting Market là nơi để kết nối các diễn viên đại diện cho châu Á với những người đại diện ngành điện ảnh toàn cầu để làm tái sinh lại những dự án hợp tác quốc tế.
Casting Board chọn những diễn viên trẻ và đầy triển vọng của Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật Bản, không chỉ bởi tài năng của họ mà còn bởi nền tảng của họ để tiến xa tới những sân khấu quốc tế.
cr: pechumori
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-10-2015 12:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra là Bin Long nhà ta thích diễn với gái Nhật
Thế không phải muốn diễn với gái nhà anh sao chứ
Chắc muốn giữ làm của riêng thôi

Bình luận

Satoh Takeru là nam mà bạn, anh này đóng Ruroni Kenshin, thuộc hàng dv trẻ nổi tiếng của đất Nhật ^^  Đăng lúc 9-10-2015 12:48 PM
Gái Nhật??? Take đâu phải con gái đâu =)) Hay là sao mị đọc chưa hiểu lắm =))  Đăng lúc 9-10-2015 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-10-2015 13:03:31 | Chỉ xem của tác giả
Không liên quan nhưng đang hóng cái phim của Bin với Su quá.
Tận 2016 mới lên sóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-10-2015 14:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Hóng bạn khủng long diễn cùng chị Shin Min Ah hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-10-2015 18:51:56 | Chỉ xem của tác giả
Anh muốn đóng với Kenshin của em hả, ha ha ha, hay đóng một phim BL của nhật lun đi anh. Em ủng hộ hai tay hai chấn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-10-2015 20:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Cũng ngoại giao nhỉ Bin, mà anh bạn nhật này đóng phim gì ta ! phim nhật không phải là có nhiều lựa chọn trong kites của mình nên mình cũng không xem mấy.
chúc các bạn hợp tác vui vẻ

Bình luận

Kites có sub Rurouni Kenshin 3 phần movie ý bạn down về xem đi, hay cực (y)  Đăng lúc 10-10-2015 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-10-2015 08:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Kenshin
Hồi mới xem Kenshin thấy ổng xấu
Xem hết mới thấy ổng siêu ngầu
Mà càng xem càng thấy đẹp trai ra, nhất là p3, nhìn ổng múa kiếm mà mắt thành trái tim luôn chứ
Đúng là vẻ đẹp Nhật bản, càng nhìn càng hút
Chúc b Bin mau có cơ hội hợp tác vs Takesan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2015 17:23:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nghe tên bài viết bị shock nặg cứ tưởg ông anh nhà mềh bị gay chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-10-2015 22:25:14 | Chỉ xem của tác giả
ha.vladi gửi lúc 9-10-2015 08:04 PM
Cũng ngoại giao nhỉ Bin, mà anh bạn nhật này đóng phim gì ta ! phim nhật không phải là ...

Cảm ơn bạn lắm, mình sẽ down về xem vì nghe hấp dẫn quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-10-2015 21:37:12 | Chỉ xem của tác giả
Satoh Takeru là diễn viên nam rất nổi tiếng tại nhật, trước phim Rurouni Kenshin, nếu các bạn muốn biết thêm Satoh thì xem phim truyền hình Rookie, Q10, Bitter Blood, movie Kanojo wa Uso o Aishisugiteru ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách