Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9925|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin nói về việc được nhắc tên trong "Goblin"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi phỏng vấn về bộ phim gần đây "Master" , diễn viên Kim Woo Bin đã được hỏi về cảm giác của anh ấy về việc được nhắc tới trong drama "Goblin".

Trước đó, nhân vật của Lee Dong Wook trong "Goblin" cố gắng chọn cho mình một cái tên. Anh đã hỏi cái tên nào được phụ nữ ưa thích và Kim Woo Bin là một trong số những cái tên được đề cập đến.

Kim Woo Bin đã trả lời "Tôi thực sự đã bị bất ngờ. Tôi đã gửi một tin nhắn đến chị Kim Eun Sook ngay sau đó. Wow ~ điều đó thực sự rất thú vị. Và chuyện tên của tôi được nhắc đến giữa toàn cái tên hàng đầu thế này. Tôi đã viết "Cố lên nào!" đến chị ấy. Vì tên tôi được nhắc đến nên tôi cũng đã nói "Cảm ơn chị nhiều lắm" và Kim Eun Sook đã nói "Nhớ báo đáp chị bằng một bữa ăn đó" "

Kim Eun Sook là biên kịch của Goblin cũng như là The Heirs có sự tham gia của Kim Woo Bin.

Kim Woo Bin còn thể hiện sự biết ơn đến Kim Eun Sook và nói "Vì chúng tôi đã làm việc cùng nhau trong "A Gentleman’s Dignity" và "The Heirs" chúng tôi vẫn giữ liên lạc. Tôi thật lòng biết ơn vì chúng tôi đã làm việc chung dự án mà đã khiến nhiều người biết tới cái tên "Kim Woo Bin". Chị ấy giống như là ân nhân của tôi vậy. Tôi không biết liệu có cách nào để làm điều này không nhưng tôi thực sự muốn báo đáp chị ấy".

Nam diễn viên cũng đề cập tới chương trình mà anh ấy yêu thích gần đây bên cạnh "Goblin". Anh thừa nhận mình là một fan lớn của "I live alone" và "My ugly Ducking". Ngoài ra, anh cũng nhắc tới việc mình thích "Running man" vì đã xuất hiện trên chương trình khá nhiều lần và có cảm giác giống gia đinh vậy.

“Goblin” đang phát sóng mỗi tối Thứ sáu và thứ bảy . Hãy đón xem nhé!

Nguồn : Soompi
Vtrans by me.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-12-2016 18:03:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chắc hai anh chị ý thân nhau lắm. nh kể ra thì cái tên cũng hay thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-12-2016 19:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Ổng còn mặc cái áo y chang như Thần Chết tham gia sự kiện gì nữa cơ mà )
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-12-2016 19:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Cái lúc Eun Tak phụt ra 3 cái tên Bin, mị không nhịn được cười.
Biên kịch nim độ lầy thì khỏi nói!
Lần sau làm nam chính trong drama của BK anh nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-12-2016 20:13:03 | Chỉ xem của tác giả
đẳng cấp của việc cameo chớp nhoáng không ai đoán trước được
ban đầu nghĩ anh Reaper sẽ nói tên mình là Lee Dongwook, ai ngờ đâu ảnh chọn Kim Woobin thật
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-12-2016 21:00:01 | Chỉ xem của tác giả
keke xem đoạn này hay v bất ngờ ý thích biên kịch ghê
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-12-2016 21:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là màn cameo của 3 mỹ nam tên Bin quá bá đạo luôn mà, anh không cần xuất hiện, tên anh chỉ cần đc gọi ra thôi đã đủ thấy cái độ hot của ảnh rồi. Trông mặt Eun Tak rất nghiêm trọng mà, rất kiểu "hiểu biết", tên được con gái thích phải kaf Hyun Bin, Won Bin, Kim Woo Bin... "Ah, Bin"... Khiến cho cùng lúc 3 mỹ nam có màn cameo ấn tượng cũng như show đc cái độ ba ngơ của đồng chí Thần Chết.
Kim Woo Bin quả là may mắn khi đc tham gia các tác phẩm của Kim Eun Sook, kịch bản của chị này câu nào câu nấy cũng ấn tượng thâm sâu và khiến ng xem cứ thích ngẫm đi ngẫm lại  mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-12-2016 21:13:27 | Chỉ xem của tác giả
Vâng là người đàn ông đẹp trai thì trong tên nhất định phải có từ BIN : WON BIN, HUYN BIN, WOO BIN
cuối cùng anh chọn KIM WOO BIN để đi cua gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-12-2016 21:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Tên đẹp quá mà...công nhận hai người thân thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-12-2016 22:03:57 | Chỉ xem của tác giả
thú vị ghê ))
anh woo bin cũng quay trở lại màn ảnh nhỏ đi