Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2861|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin mắc bệnh ung thư, dừng mọi hoạt động tập trung trị liệu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hôm nay khán giả phim Hàn được phen giật mình khi nghe tin Kim Woo Bin mắc bệnh ung thư vòm họng. Ngay sau đó công ty quản lý của Kim Woo Bin là SidusHQ đã chính thức lên tiếng xác nhận sự việc và kế hoạch sắp tới của Kim Woo Bin.

Thông báo chính thức của SidusHQ về căn bệnh của Kim Woo Bin:

Xin chào, chúng tôi là SidusHQ.

Tình trạng sức khỏe của Kim Woo Bin hiện nay đang nhận được rất nhiều sự quan tâm và lo lắng của khán giả, chín vì vậy chúng tôi muốn trực tiếp thông báo tình hình bệnh tình của Kim Woo Bin hiện nay để các bạn nắm rõ.

Gần đây Kim Woo Bin vẫn đang trong quá trình làm việc bình thường, không lâu trước đây cậu ấy cảm thấy sức khỏe có bất thường nên đã tới bệnh viện kiểm tra và được chản đoán là bị ung thư vòm họng.

May mắn là đã phát hiện kịp thời và tình trạng vẫn chưa tiến triển đến mức quá tệ, hiện tại cậu ấy đã bắt đầu tiến hành điều trị bằng thuốc và xạ trị. Trước tiên cậu ấy muốn tập trung vào điều trị bệnh tình để sức khỏe hồi phục hoàn toàn, hy vọng bệnh tình sẽ sớm được điều trị và sức khỏe sẽ mau chóng phục hồi.

Vì lý do điều trị bệnh nên tạm thời Kim Woo Bin sẽ dừng mọi hoạt động cũng như lịch trình cá nhân. Hy vọng nhận được sự ủng hộ và quan tâm của khán giả. Xin chân thành cảm ơn".

Nguồn Dienanh.net
http://dienanh.net/news/soc-kim- ... -tri-lieu-9627.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2017 14:06:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vâng sao số a tôi lại khổ thế này chả lẽ phim vận vào đời à anh ấy vẫn còn rất trẻ . Thực lòng mà nói bệnh ung thư gần như là ko thể chữa khỏi được mà chỉ điều trị để kéo dài tuổi thọ cho bệnh nhân thôi. Vẫn mong có phép màu sẽ đến với a

Bình luận

Nếu phát hiện sớm có nhiều loại ung thư có thể chữa trị dứt hoàn toàn nhé bạn  Đăng lúc 24-5-2017 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2017 14:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng anh sẽ được điều trị dứt điểm và nhanh quay lại đóng phim nữa chứ, nãy giờ thấy tin này tràn lan trên mặt báo làm đau lòng dễ sợ, hy vọng đời không như là phim, chắc chắn anh sẽ bình phục thôi, Cố lên anh giai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2017 14:18:50 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này thấy buồn cho Woo Bin quá, hy vọng không có gì xấu chỉ là u lành mà thôi. Vậy là sẽ không gặp anh trong một thời gian nữa rồi. Mong anh sớm quay lại với khán giả. Cảm ơn bạn đã đưa tin nhé.

Bình luận

Đã gọi là ung thư, đang xạ trị thì ko thể là u lành được rồi  Đăng lúc 24-5-2017 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2017 14:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Hy Vọng đời không là phim!
Chúc Bin sớm bình phục !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-5-2017 14:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Hik nghe tin giật mình quá, chỉ mong bạn ý vượt qua được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-5-2017 14:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin mà sock kinh khủng. Bạn này còn quá trẻ. Ung thư lại là thể hiếm gặp. Cầu mong bạn mạnh mẽ lên. Khủng Long !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-5-2017 14:35:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đau lòng quá mấy bữa nay mình mới cày lại Uncontrollably Fond xong thì lại nghe tin này sao vậy nè... Mong là chỉ mới giai đoạn đầu dc phát hiện kịp thời nên k sao. Mong là vậy!

Bình luận

Đúng hnay mình định cày tập cuối cùng :( nghe tin này xong thì sụp đổ luôn. Chả dám xem nữa :((  Đăng lúc 24-5-2017 06:21 PM
sao bạn giống mình thế, vừa cày lại uncontrollably đến 10 ep mà nhức nhối tim gan. không lẽ phim và đời tương thông sao?. buồn quá đi.  Đăng lúc 24-5-2017 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-5-2017 14:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Trưa nắng đọc được tin mà giật mình, ban đầu không tin còn đi tra tận 3 4 fanpage.
Dù sao cũng phát hiện ra sớm nên mong sao việc chữa trị thuận lợi ;((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-5-2017 14:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Vừa vào Kites thấy tin này giật cả mình. Cứ tưởng mình nhìn nhầm
Ko ngờ anh còn trẻ như vậy mà lại mắc phải căn bệnh quái ác đó
Thôi thì chúc anh tiếp nhận điều trị thật tốt và mau chóng quay lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao