Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7389|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin đứng hút thuốc trước trường trung học Jeguk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một loạt ảnh từ fan hâm mộ của nam diễn viên Kim Woo Bin đã gây sốt cộng đồng mạng. Đó là những bức ảnh tình cờ chụp được hình ảnh đoàn làm phim "The Heirs" đang đứng trước trường trung học Jeguk (tên ngôi trường trong phim) và tiếp đó là sự xuất hiện trong nháy mắt của nam diễn viên Lee Min Ho và loạt ảnh sau là hình ảnh của nam diễn viên Kim Woo Bin.

Có thể nhận thấy Kim Woo Bin đang đứng hút thuốc và chuyện trò vui vẻ cùng các nhân viên trong đoàn làm phim.

Với bộ trang phục học sinh của cả Min Ho và Woo Bin thì có thể nhận ra sắp có một cảnh quay giữa Kim Tan và Choi Young Do.

Lee Min Ho

Kim Woo Bin

Fan hâm mộ đã nhận xét về loạt ảnh đầy thú vị này: "Min Ho xuất hiện và biến mất quá nhanh", "Woo Bin quá đẹp trai", "Anh ấy hút thuốc liên tục nhỉ?", "Chân Woo Bin thật dài và cách anh ấy đứng cũng đẹp nữa", "Thật tiếc khi không có máy ảnh kỹ thuật số ở đấy".

"The Heirs" sẽ tiếp tục lên sóng SBS vào thứ Tư/thứ Năm hàng tuần vào lúc 10h00.

Source: http://blog.naver.com/7585391?Redirect=Log&logNo=60202477627
Trans by [email protected]

P/s: Cái tướng nó đứng cong mỏ rít điếu thuốc mà cũng bảnh nữa là sao? là sao? {:126:} Nhớ từng trans cái bài mà lâu quá quên rồi về cái vụ hút thuốc của nó, đại khái là "nghiện nặng" @.@ (kể cả con vợ nó cũng ko ngoại lệ) .. vậy mà sao 2 đứa nó lại có cái mỏ đỏ hồng và cái da trắng sáng đến như thế? ai gỡ giúp cái thắc mắc này dùm đê *gào thét*

Bonus: tại sao lại đứng chụp ảnh nó trong khi có thể chạy đến và nhảy bổ vào nó luôn nhỉ? sống chết j cũng phải lao vào chứ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2013 00:55:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đập chai đến từng khoảnk khắc:'(
mợ ơi nhìn men lì wá, rất có tướng bụi đời chợ lớn nàng ạ...
ta nghe tin Bin hút thuốc sau Cún và h mới bjs là nghiện nặng>.<
Bin hút thì ta có thể tượg ra được chứ em nó thì nát óc cũng k mường ra....
Hai đứa đều hút vậy có khi nào giữa mùa đông giá buốt này, chúng nó "thổi khói" cho nhao...
ừm....có khi nào...
ta cũng théc méc như mợ, tại sao nghiện thuốc mà chúng nó răng trắng môi đỏ thiá...tại sao???????????????
P/s: ta muốn xem hình Cún hút thuốc,  mún kink lên đk:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

Bình luận

hút thuốc là việc của ng ta,chag ai lên án,chi nói là hút thuốc là ko tốt  Đăng lúc 28-10-2013 08:46 AM
bạn ơi tụi nó 25 hết rồi, chứ còn bé bỏng gì đâu...trong cty tớ làm, khối a hút, nhưng có sao đâu, bik là ko tốt, fan vẫn ủng họ bỏ nhg chả có gì để lên án   Đăng lúc 28-10-2013 08:40 AM
việc hút thuốc là việc không đáng để hoan nghênh tí nào  Đăng lúc 28-10-2013 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2013 00:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Hình như em nó hút thuốc ko phải cảnh trong phim mà là nó hút cho vui ah?
Hút ít thôi không là về vợ ko nói chuyện cùng đâu! :v
Chân dài miên man nhìn mà thèm!
Mà cái tướng nó rít thuốc nhìn đều thật! :v
Mợ chăm chỉ!

Bình luận

tia trai là nghề của ta! :)))) mợ cũng thế mờ! =)))  Đăng lúc 28-10-2013 09:47 AM
thì nó đang đứng nghỉ ngơi với staff mà.. mợ ham tia trai mà ko đọc "dự là sắp có canh quay giữa Tan và Do" còn j nữa.. đúng mê trai chắc luôn =))))  Đăng lúc 28-10-2013 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2013 01:11:01 | Chỉ xem của tác giả
tjbau gửi lúc 28-10-2013 00:55
đập chai đến từng khoảnk khắc:'(
mợ ơi nhìn men lì wá, rất có tướng bụi đời chợ  ...

1 bức ảnh cũ của Bin Bin nè, nhìn cái ngã nào cũng thấy chất lừ

Mà sao nó đứng bên cạnh dàn staff ai cũng cầm điếu thuốc, mà chỉ mình  nó tỏa sáng, mình cái tướng đứng của nó lại nổi bần bật lên như thế nhỉ?

Do mình ghiền nó quá nên tập trung vào nó, hay thực sự là chỉ có mình nó trong bức ảnh nhỉ?

(cảm giác như ta đang bị tự kỷ ám thị) ..

Hóng Heirs quá đi mất thôi .. nhớ Tan nhớ Sang nhớ Do quá chừng chừng {:140:}

Bình luận

tìm lại đê :)))  Đăng lúc 28-10-2013 06:47 PM
Chéng dở hơi  Đăng lúc 28-10-2013 06:30 PM
>"<  Đăng lúc 28-10-2013 06:29 PM
ko, cái fic tên "School 2013" cơ :D  Đăng lúc 28-10-2013 06:28 PM
Thế tên fic đúng chửa mà "ừm"  Đăng lúc 28-10-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-10-2013 02:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù nhiều ng ko thích đàn ông hút thuốc

Nhưng mình lại có chút gì đó thích thích vì nhìn khi đó đàn ông thật bản lĩnh

Bin cũng thế nè

Mà Suk cũng hút thuốc hả mợ

TKs ss đăng tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-10-2013 03:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà chà
Đôi bạn thân Lee jong Suk-Kim Woo Bin đều biết hút thuốc
Lee Jong Suk được biết trước khi quay cảnh kiss với Lee Bo Young phải ngưng hút thuốc thì Kim Woo Bin hút thuốc ở phim trường trước khi diễn cảnh The Heirs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-10-2013 03:41:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu đọc tít tưởng là 1 cảnh trong phim ai ngờ.....
Mà chắc là các chú staff muốn hút thấy ẻm đứng bên nên tiện mời em Bin 1 điếu còn em thì trẻ nhỏ k lỡ từ chối ng lớn nên cũng "chơi" 1 điếu....thiệt  k thể tưởng tượng cảnh BinSuk gặp nhau..... 2 đứa phì phèo điếu thuốc + vài lon bia CASS....

Bình luận

chỉ tưởng tượng theo lời bạn này mà mình đã lâng lâng r..  Đăng lúc 28-10-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-10-2013 04:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Zai hàn 10 zai là hết 9 smoke òi , gái hàn cũng hút thuốc rất nhìu nên xem ra vấn đề này là bình thường ở hàn, chỉ mong bạn Bin hút có chừng mực còn lo cho sức khỏe mai sau
Bạn Bin hút thuốc là do trời lạnh hay hút để lấy can đảm cho màn oánh nhau dành gái nhở
P/s cho mình hỏi : có fải mấy bạn nói dzo bin là suk fải ko ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-10-2013 07:08:46 | Chỉ xem của tác giả
trời, do là buồn cười, sao mà ghiện thuốc mà có làn da đẹp như thế?????
thật khó hiểu mà, công nhận dáng Woo Bin hút thuốc ngầu thật

Bình luận

Hút thuốc không có nghĩa là nghiện thuốc bạn ạ. Giới nghệ sĩ thường hút thuốc để giải tỏa căng thẳng thôi.  Đăng lúc 28-10-2013 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-10-2013 07:11:59 | Chỉ xem của tác giả
hình như hút thuốc cùng anh bin còn có anh quản lý của hye nữa chắc cái này không phải là cảnh trong phim đâu,
mà bên hàn vào mùa đông khá lạnh nên chuyện mấy bạn nam hút thuốc cho ấm là bình thương thôi,
việt nam là xứ nhiệt đới có lạnh bao giờ đâu mà nam thanh niên cũng hút thuốc quá trời đấy thôi.

Bình luận

uầy, rặt là thuốc độc, bạn không nên cho rằng như vậy là bình thường, theo mình đây là hình ảnh xấu, chẳng có gì để tung hô. p/s: chỉ là ý kiến riêng thôi nhé   Đăng lúc 28-10-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách