Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3196|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin chia sẻ rằng anh ấy trông cậy vào ý kiến phản hồi của Suzy trong “Uncontrollably Fond”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một buổi chụp ảnh và phỏng vấn cho tạp chí Hàn Quốc Elle số phát hành tháng 8 vừa qua, Kim Woo Bin nói về vai diễn trong bộ phim lãng mạn đầu tiên của anh ấy “Uncontrollably Fond”.

Anh ấy chia sẻ rằng mình có chút lo lắng về việc làm sao để có thể thu hút những khán giả nữ. “Trên phim trường, tôi đã hỏi Suzy rất nhiều câu hỏi”, Kim Woo Bin nói. “Những chàng trai sẽ thích Suzy dù cho cô ấy làm gì đi chăng nữa, nhưng với tôi, nó có thể đúng hoặc không”.

“Khi cảm thấy rối ren hoặc không chắc chắn, tôi thậm chí còn hỏi những nhân viên nữ trong đoàn”, nam diễn viên tiết lộ.

Khi đề cập đến sự thành công khá sớm của anh ấy với vai trò một diễn viên, Kim Woo Bin nói, “Tôi đã rất may mắn. Người ta thường nói trong cuộc đời bạn sẽ bắt gặp được ba cơ hội. Tôi nghĩ tôi đã có được cả ba cơ hội ấy chỉ là hơi sớm một chút. Tôi hay nói với những người bạn đã cùng với tôi khởi nghiệp trong lĩnh vực này rằng, không phải tôi giỏi hơn họ, chỉ là những cơ hội ấy đến với tôi sớm hơn so với họ mà thôi. Tôi cũng động viên mọi người đừng bao giờ bỏ cuộc.”

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-8-2016 12:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này anh Bin diễn tốt mà
Chỉ do kịch bản không kịch tính thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-8-2016 12:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ news của Khô
Mình ko xem phim này nhưng nhìn hình ảnh của 2 cặp này rất đẹp đôi
Biết là phim melo nhưng vẫn chúc cho phim thành công trong những tập kế nhé

Bình luận

ừa , sory nhé, lần sau mình sẽ chú ý hơn  Đăng lúc 7-8-2016 04:20 PM
thôi ko cần đâu :)))) lỡ rồi :v chừng nào mod thấy thì xóa còn ko thì thôi :D  Đăng lúc 7-8-2016 04:07 PM
à mình thấy rồi bạn @wonder, sory nhé, để mình báo Mọt, à mà edit bài khác thay vào có đc ko?  Đăng lúc 7-8-2016 04:03 PM
ừa :'( bài này với bài Park Shin Hye cơ mà PSH thì mình hơm có ghi nội dung chỉ có ảnh thôi :))  Đăng lúc 7-8-2016 03:56 PM
@wonder: chết, vậy hả, mình có coi lướt 1 vòng trước khi trans mà sao ko thấy ta, bạn đăng rồi hay sao  Đăng lúc 7-8-2016 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-8-2016 14:39:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chỉ là nd phim có hơi lặp lại và bây h có cả rio thì rat bị giảm. vẫn hi vọng phim sẽ có sự độ phá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-8-2016 15:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này còn trẻ mà đã "đúc kết" được kinh nghiệm về thành công và thất bại thế này thì bạn giỏi quá. Chẳng phải ai ở vào tuổi của bạn cũng có thể nói được những câu tự tin như vậy đâu. Chúc bạn luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-8-2016 18:19:50 | Chỉ xem của tác giả

Xin lỗi admin, mod và các bạn, nhưng cho mình được phép hỏi tại sao bài bên phim Uncontrollably Fonds lại không thể truy cập được nữa, yêu cầu 20 bài post gì đó. Các trang web xem phim online cũng đồng loạt gỡ bộ phim này xuống, liệu có vấn đề gì không ạ ?
Xin lỗi nếu có làm phiền mọi người.

Bình luận

htv2 mua bản quyền phát sóng rồi mà bạn,nên phải chiếu hết film rồi mấy trang onl nó mới cập nhật tiếp đc. còn trong diễn đàn UF quyền đọc 20 trở lên mới đc   Đăng lúc 7-8-2016 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-8-2016 10:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhận thấy UF rất hay, mong bộ phim sẽ ngày càng thành công hơn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2016 08:36:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim không có nhiều kịch tính nhưng lại là bộ phim yêu thích của mình. Nhẹ nhàng, tình cảm và ấm áp. Xem xong mỗi tập phim mình thấy thoải mái chứ không căng thẳng suy nghĩ. Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-8-2016 14:05:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
KWB lịch sự khác hẳn vẻ ngoài thô kệch. Chúc anh thành công trong sự nghiệp hơn nữa. UF có lượng khán giả của riêng mình, cô lên nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-8-2016 14:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay mà buồn quá, lại hơi nhọ là công nhận W quá hay. Dù sao cũng luôn ủng hộ Khủng Long. Tội Binnie trong phim dễ sợ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách