Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2672|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin chia sẻ những bất tiện khi sở hữu một bờ vai rộng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Kim Woo Bin đã có một cuộc phỏng vấn với chương trình "Entertainment Weekly" của đài KBS 2TV vào thứ Bảy, và chia sẻ những bất tiện về việc sở hữu một bờ vai rộng.

Khi được hỏi anh thích sở hữu bờ vai rộng hay cơ bụng sáu múi hơn, nam diễn viên của “Uncontrollably Fond” đã trả lời là bờ vai rộng. Thế nhưng, anh tiết lộ rằng việc sở hữu một bờ vai rộng không phải đều màu hồng như mọi người vẫn nghĩ, mà thực sự là một gánh nặng vì mọi người sẽ cố gắng để so sánh vai của họ với anh, xem đó như một chuẩn mực đo lường.

Anh ấy cho biết "Nếu tôi đi đến phòng tập Gym để tập luyện, mọi người đều nhìn chằm chằm vào vai tôi. Nó thực sự nặng nề vì vậy tôi có xu hướng tập luyện tại nhà hơn."

Anh cũng chia sẻ rằng anh thích soju hơn bia và mẫu phụ nữ lý tưởng của mình là một cô gái gợi cảm chứ không phải là một cô nàng xinh xắn và dễ thương.

Cre: kpopherald
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2016 10:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai quá Bin à, vai rộng mới hấp dẫn chứ anh. Bin mà chụp ảnh thì miễn chê. Đẹp dã man luôn ấy. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-8-2016 10:51:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phụ nữ thích đàn ông có bờ vai rộng lắm đó cảm giác đc che chở mỗi khi tựa vào ấy ôm cũng thích lắm luôn công nhận body của a này đẹp cơ mà a thích con gái gợi cảm à? c shin mi ah xem ra là hợp lý vs tiêu chuẩn này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-8-2016 10:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Coi UF nhìn cai Woobin mê mệt luôn, dẹp mê người, bản thân mình cũng thích vai rộng hơn là sáu múi, vì kiểu vai rộng vững chắc có thể dựa dẫm :3 Sáu múi có người để đẹp có người mặt dễ thương mà lại 6 múi nên cứ sợ sợ nhưng mà vai rộng thì đại đa số đều chơi đc hết :3 Idol của mình cũng toàn mấy anh vai rộng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-8-2016 11:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái gợi cảm chứ không phải dễ thương => Cái này là chuẩn miêu tả bạn gái của ảnh rồi Mọi người thấy Shin Min Ah dễ thương nhưng mình lại thấy chị ấy rất phóng khoáng và sexy, dáng siêu đẹp nữa
Chắc tại Bin yêu chị ấy quá đây mà, hêh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-8-2016 12:34:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vai rộng có sao đâu . Đàn ông con trai vai rộng mới tạo được cảm giác an toàn cho bạn gái đó. Có cảm tình với anh này, dù ảnh không phải kiểu nhìn là ưa liền. Woo Bin với Shin Min Ah đẹp đôi thật ấy, Shin Min Ah mình thấy vừa thuần khiết lại vừa gợi cảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-8-2016 12:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp cũng khổ nhỉ!
Phụ nữ thích đàn ông có bờ vai rộng thì phải
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-8-2016 13:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Đàn ông có bờ vai rộng là chuẩn rồi
Shin Min Ah thỳ sexy lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-8-2016 15:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Vai rộng của anh không chỉ con gái thích mà con trai cũng thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-8-2016 19:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích con trai vai rộng lắm.
Căn bản vai mình đã bè rồi nên nhìn đàn ông vai rộng mới thấy cân xứng.
Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách