Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Tae Hee - 김태희 ~♥~ Welcome to Home of Angel ~♥~ Happy Birthday Our Sweetest Love ~29.03~ (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
12051#
Đăng lúc 16-4-2013 17:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích ss Kim tae hee từ thời Chuyện tình Havard.
Từ hồi đó đến bây giờ nhìn Kim tae hee chả thay đổi gì hết vẫn đẹp lung linh.
Phim mới tạo hình Kim tae hee đẹp tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12052#
Đăng lúc 17-4-2013 13:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mình xem Jang Ok Jung chỉ vì Kim Tae Hee noona, chứ cái ổng diễn viên nam chính chả thích tẹo nào, lko biết có phải mình ganh tị ko ( ) nhưng mà mình chẳng có tí cảm tình tẹo nào với anh đó!
Hy vọng rating phim này của noona sẽ cao!
Còn về nhan sắc của noona thì miễn bàn rồi quá đẹp {:176:}

Bình luận

mình cũng ko biết chắc tại mình ghen tị nên hok có cảm tình :D  Đăng lúc 17-4-2013 01:18 PM
YAI diễn cũng tốt lắm mà bạn, dễ thương mà  Đăng lúc 17-4-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12053#
Đăng lúc 17-4-2013 16:07:53 | Chỉ xem của tác giả
5 sự thật thú vị về Kim Tea Hee

Có lẽ bạn biết rằng Kim Tae Hee, ngôi sao của phim "Iris" và "Jang Ok Jung," luôn được coi là quốc bảo sắc đẹp của người Hàn. Tuy nhiên, vẫn còn nhiều điều bạn có thể chưa biết về cô ấy.

Đây là một vài thông tin thú vị :

1. Kim Tae Hee không chỉ xinh đẹp mà còn rất thông minh . Cô là một học sinh giỏi, đạt được 100 điểm ở các môn khi học 3 năm trung học .Năm 2005, cô ấy tốt nghiệp đại học quốc gia Seol ( Seoul National University ) với tấm bằng chuyên ngành thiết kế thời trang . Tuy nhiên đến giờ, cô ấy vẫn còn nghi ngờ về khả năng thành công của mình trong lĩnh vực đó.
" Tôi thích vẽ và sáng tạo," cô ấy nói . " thời gian ấy, tôi rất yêu thích công việc này , nhưng thực lòng, tôi nghĩ mình không có đủ tài năng để theo đuổi sự nghiệp của một nhà thiết kế thời trang chuyên nghiệp ."

2. Cô ấy cũng rất nhút nhát, cô ấy không nghĩ là mình có thể thành công với vai trò diễn viên
" Tôi chưa bao giờ nghĩ là tôi có thể diễn trước đông người vì tôi nhút nhát và khá dè dặt "

Cô ấy bắt đầu đóng quảng cáo để có thêm tự tin. Khi thấy nghề diễn là một công việc sáng tạo, cô ấy muốn học thêm về nó.

"Mặc dù tôi chưa bao giờ mơ trở thành diễn viên, nhìn lại quá khứ, tôi nghĩ ước mơ được sáng tạo thời tuổi thơ của tôi đã thành hiện thực ."

3. Điều khó khăn nhất cô ấy từng làm trong vai trò diễn viên là diễn với một khẩu súng trong tay. Mặc dù là một fan show truyền hình Mỹ "24," và từng đảm nhận vai điệp viên lNSS Choi Seung Hee trong "Iris," cảnh cầm súng và tiếng súng vẫn lầm cô ấy sợ. Vai diễn đó yêu cầu nhiều hoạt động thể lực, khiến cho cô ấy về đêm bị thâm tím và đau khắp người

4. Mặc dù cô ấy đang đóng phim "Jang Ok Jung," Cô không phải là fan của phim cổ trang, và chưa bao giờ xem hết một bộ phim cổ trang trước khi tham gia dự án này.Tuy nhiên, buổi đọc kịch bản cho Jang OK Jung đã thuyết phục cô rằng cô có thể làm được, đó là bộ phim quay trở lại màn ảnh sau phim "My princess", phát sóng 2 năm trước đây.

5. Mặc dù có nhiều tin đồn tình cảm của cô với các ngôi sao nam hàng đầu, bao gồm cả bạn diễn của cô trong "My Princess" Song Seung Heon, Kim vẫn nói về bản thân mình rằng cô là một người khá bảo thủ khi nói đến việc hẹn hò và lập gia đình.

Đầu năm nay, có tin rằng cô ấy đang gặp gỡ Bi Rain, điều đó tạo nên scandal khi Bi dành thời gian phục vụ quân ngũ để ra ngoài với cô ấy.

Tại họp báo phim Jang Ok Jung, khi được hỏi về mối quan hệ đó đã tiến triển ra sao , cô trả lời " Chưa có gì thay đổi vì chúng tôi vẫn đang trong giai đoạn tìm hiểu."

Source : http://www.kdramastars.com/
Trans [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12054#
Đăng lúc 17-4-2013 20:55:18 | Chỉ xem của tác giả
thấy bạn pepsi_bum thương chị em nhà này quá
không ai vào đây trò chuyện với bạn làm bạn phải comt từng người kêu mọi người ra đây viết bài nè
thôi, ta cũng cám ơn sự quan tâm của bạn nha

sau ep 3 và ep 4, ta rút ra kết luận ~ rết này là rết cái áhhhhhhhh
thấy mỹ nhân đẹp hơn mình là con rết làm mình làm mẩy àh

mà ta nói thật, rết thấp cũng cũng không phải là bất lợi đâu
như chị Mỹ Tâm từng nhận xét về Hoàng Quyên trong Vietnam Idol 2012 đó
Một là em hát thiệt hay, hai là em thiệt tệ ~ chứ đừng dở dở ương ương, sẽ không ai nhớ mình đâu

Lượn lờ vài News, thấy mọi người khen Gu gia
nhưng các fan đa phần là thắc mắc và thấy tiếc cho rating của phim JOJ
cũng đã xuất hiện những comt khen phim hay và xứng đáng có vị trí cao hơn

Ta thấy, ít nhất nhờ con rết mà mọi người quan tân đến phim hơn
nhà JOJ cũng thu hút nhiều thành viên, có nhiều bài chất lượng hơn
Hiệu ứng đám đông đang phát huy tác dụng đấy các nàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12055#
Đăng lúc 17-4-2013 23:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Ta iu Hee của ta quá cơ

Thôi cả nhà ơi, con rate cũng không nói lên được nhiều đâu, thật sự thì báo chí bên Hàn đang đả kích Hee và In zữ lắm, có mấy news nhưng mà ta không dám dịch luôn {:140:}{:140:}.

Từ trước đến giờ trong drama, Hee chưa bao giờ bị áp lực về rating cả, chỉ bị phê phán về diễn xuất thôi.

Film JOJ, nàng Hee diễn xuất thì chưa bị ném đá, thậm chí còn có vài news phản hồi cũng tốt nhưng mà lại bị con rating đè, thật sự không biết nàng Hee nên zui hay buồn nữa.

Đúng là không có nỗi buồn nào giống nỗi buồn nào mà, còn mình thì buồn ơi là sầu !

Bình luận

xinh quá  Đăng lúc 19-7-2013 06:47 PM
ơ mà khoan, cái màu tóc này ... có vẻ lâu rồi thì phải :-s  Đăng lúc 17-4-2013 11:12 PM
WOW tình yêu come back với make a wish, như angel :)) yêu quá đi chứ ♥  Đăng lúc 17-4-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12056#
Đăng lúc 17-4-2013 23:28:31 | Chỉ xem của tác giả
Sao thấy thương ss Hee quá. Vẫn cầu nguyện cho chị vững niềm tin, một khi đã cố gắng hết khả năng và sức lực thì kết quả thế nào thì cũng vui rồi,  sớm hay muộn gì thì mọi người, lẫn anti fan đều phải công nhận khả năng diễn xuất và mọi nổ lực không ngừng  của chị. Tất cả mọi người mãi yêu quý chị, họ thực sự chọn đúng người mang danh dự quốc dân. Fans của ss cũng thật dễ thương họ cùng chiến đấu, cùng sẽ chia với ss. Mọi người ơi, cố lên nào, rồi đến lúc chúng ta là những người chiến thắng. Fighting- fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12057#
Đăng lúc 17-4-2013 23:49:03 | Chỉ xem của tác giả
không thể kiềm lòng với vẻ đẹp của cô ấy..... ôi ánh mắt, ôi làn da....
vừa cao sang quý phái...... lại thuần khiết trong trẻo.....
mãi yêu Kim Tae Hee{:161:}{:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12058#
Đăng lúc 17-4-2013 23:51:56 | Chỉ xem của tác giả
yotomo gửi lúc 17-4-2013 20:55
thấy bạn pepsi_bum thương chị em nhà này quá
không ai vào đây trò chuyện với bạn là ...

tại e nó hận ta đó :))

chắc kíp trước ta vs e nó có oán thù sâu sắc, ta là ta đã dùng mọi biện pháp từ tỉu nhơn đến đê tiện để cạch em đó ròi, hk biết em đó có tạo nick khác vào  kiếm ta báo oán ko thì ko biết :))

ta là ta đi méc vs mod chuyện e đó gây sự :)). chẳng còn hơi sức chửi nhau vs e đó nữa nên méc mod, mún xử sao xử :))

Em đó mà lập nick khác thì ok babi mà vô nhà ta kím chuyện nữa là ta đi méc típ :))ta giống con nýt ghê vại đó :)) Ai bảo nhè Hee nhà ta mà chọt làm chi :))

Hiệu ứng đám đông à :))))))))

hi vọng ng` ta thấy phim rết thấp quá nhào vô coi thử làm cái quái j mà rết thấp dữ => rết tăng :))

nói chứ phim gì đó rết chỉ có 5.5 đó thì sao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12059#
Đăng lúc 18-4-2013 00:40:19 | Chỉ xem của tác giả
Hana0108 gửi lúc 17-4-2013 23:01
Ta iu Hee của ta quá cơ

cứ dịch tin đi, không thì cho ta xin cái link tiếng anh nhá, đọc với
cứ tưởng diễn xuất ok thì thôi, ai dè bị phần rết, hết chuyện này đến chuyên kia :(
thiết nghĩ sao Hee không tham gia mấy cái show như RM hay HT để quảng bá cho phim nhỉ, thấy nhiều diễn viên hay làm thế lắm mà @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12060#
Đăng lúc 18-4-2013 13:42:43 | Chỉ xem của tác giả

Hee quảng cáo cho Elastine

Sao hôm nay có vụ 200 ký tự vậy ? Haizzzzz toàn làm khó người ta không ah

Nate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách