Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Tae Hee - 김태희 ~♥~ Welcome to Home of Angel ~♥~ Happy Birthday Our Sweetest Love ~29.03~ (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-4-2013 13:13:50 | Xem tất

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 15:55:40 | Xem tất
Trước giờ mình không có tham gia vào các forum. Mấy hôm nay vào kites đọc thấy có nhiều bài nói về Hee hay quá ^^.

Bình luận

mình cũng có nick ở http://www.taeheevn.net/f/forum.php nhưng mà ít vào quên cả mk^^. Hầu như chỉ hay vào fb của Hee.  Đăng lúc 15-4-2013 07:45 PM
hihi mình cũng ở trên fb  Đăng lúc 15-4-2013 07:25 PM
^^. nghe tên quen quen nè :D  Đăng lúc 15-4-2013 04:08 PM
^^. nghe tên quen quen nè :D  Đăng lúc 15-4-2013 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 16:09:43 | Xem tất
báo cáo, đã trans xong

Tại Hàn Quốc  nữ diễn viên Kim Tae Hee  là một trong những ngôi sao xinh đẹp , không chỉ người hâm mộ bình thường lấy cô ấy làm mẫu bạn gái lý tưởng, và thậm chí rất nhiều ngôi sao nam nổi tiếng Kim Tae Hee cũng cho biết cô là mẫu người lý tưởng của họ. Sau giờ nghỉ, Kim Tae Hee "Jang Ok Jung đã trả lời phỏng vấn với chúng tôi. Cô ấy  muốn thoát khỏi hình ảnh nữ diễn viên 'xinh đẹp' và sẽ chiến đấu với việc diễn xuất. Sau đây Kim Tae Hee sẽ cung cấp cho bạn về thế giới nội tâm của mình và những câu chuyện ít được biết đến.

Xin chào, tất cả mọi người! Tôi là Kim Tae Hee. Tôi có 1 chút xấu hổ khi đối diện với nhiều độc giả, muốn nói với tôi điều gì đó,  Hy vọng tất cả mọi người đọc về nó.

Trước hết, Phải làm thế nào công bố 1 vấn đề . Hiện nay tôi đang quay drama "Jang Ok Jung, live in love". Chắc chắn chúng ta sẽ xem tập đầu tiên vào  thứ Hai và thứ Ba, và với phản ánh của khán giả là khá tốt, vì vậy tôi đã tự tin hơn. Tôi tin rằng bạn sẽ ủng hộ tôi!  

Phải ^ ^ nhiều tiền tiền bối đã đóng vai "Jang Ok Jung'' trước tôi, vì vậy đây thực sự là một áp lực tâm lý rất lớn đối với tội . Nhưng  Jang Ok Jung hiện nay và  Jang Ok Jung  mà các tiền bối trc đã đóng  có rất nhiều sự khác biệt. Jang Ok Jung mà tôi đónglà  người phụ nữ không xấu xa,  nhưng có 1 tình yêu đầy trắc trở với một người đàn ông . nó có thể chuyển đổi 1 chút , nhưng sẽ không biến thành một nhân vật hoàn toàn khác nhau.

Trong Phim Jang Ok sự nghiệp của Jung là một nhà thiết kế thời trang. Một số bạn bè của tôi có thể biết chuyên ngành của tôi  tại trường đại học là thiết kế thời trang , vì vậy tôi đóng vai nhà thiết kế thời trang, việc này giúp tôi có một chút tự tin trong  diễn xuất,  chuyên ngành của tôi trong quá trình học tập cũng làhanbok việc này rất thú vị. He he. . . (cười nham nhở)

Hanbok có màu sắc nhìn rất đẹp, sắc sảo. Kim Hye Soo là người đóng vai "Jang Ok Jung," kỳ cựu cũng xuất hiện 1 cảnh trong bộ phim của chúng tôi nhưng câu chuyện hơi khác nhau. Kim Hye Soo là bậc tiền bối của Jang Ok Jung, có một cá tính rất mạnh mẽ, nhưng người nổi tiếng là xấu . Nhưng tôi đóng vai Jang Ok Jung không ác, nhân vật có cá tính mạnh mẽ. . . điều này thì. . . à. . . Khán giả cảm thấy vui vẻ, thoải mái , tôi muốn diễn 1 vai có cá tính mạnh mẽ và quyết đoán ....

Tuy  nhiên, ko thể nói rằng tôi nỗ lực để đánh bại ng` khác, mà chỉ là nỗ lực hết sức mình, trong quá trình diễn tôi có cơ hội nếm thử cám giác của niềm vui. tôi  tham lam bởi vì những người khác ko có phương pháp, may mắn thay bây giờ tôi đã dần nhận ra cách trước khi quay, tôi đã suy nghĩ, phân tích cẩn thận trước khi bắt đầu quay điều này thực sự rất khó khăn. Nhưng một khi vào máy quay, tôi đã quên hết những thứ xung quanh khi vào cảnh tình cảm, những niềm vui của vai diễn. Nhưng trước đây tôi không biết làm như thế, không biết làm thế nào để thực hành. Bạn hỏi tôi đã nhận ra điều đó như thế nào ư? Tuổi nghề của tôi  trong diễn xuất đã hơn 10 năm, không phải là là người mới bắt đầu? Có nhiều người nói tôi rằng: Kim Tae Hee là một người tốt nghiệp trường đại học có uy tín, vì vậy cách diễn của tôi phải rất tốt. Tôi đã xong kịch bản lời thoại của vai diễn này không phải là  nhanh lắm. Và trở lại này cũng sẽ không tốt lắm nếu chỉ đọc thuộc lòng lời thoại. không phải ai cũng có thể làm diễn viên được phải ko? Khi diễn quan trọng là phải làm chủ được cảm xúc, đặc biệt đây là 1 bộ phim lịch sử, ngôn ngữ và lời thoại rất khó để học thuộc lòng

Âm điệu của 1 bộ phim lịch sử là 1 vấn đề lo lắng thực sự của tôi  lúc bắt đầu quay bộ phim này, tôi thực sự lo lắng về việc thể hiện giọng điệu của 1 bộ phim lịch sử. Tôi đã xem qua bộ phim lịch sử trước đây, giọng nói của họ thực sự rất mạnh mẽ. Nhưng âm điệu của các bộ phim lịch sử gần đây là một chút giống với ngôn ngữ hiện đại, và không cùng âm điệu như dung mạo của nhân vật. Ví dụ: Cách phát âm của những người phụ nữ ở các gia đình quý tộc rất mạnh mẽ, nhưng người dân thường thì ngữ điệu là rất đơn giản. Vì vậy, tôi đã hỏi đạo diễn rằng có nên diễn theo ngữ âm như vậy ko? Đạo diễn nói rằng: Tôi diễn bằng giọng của tôi sẽ tốt hơn. Trong tác phẩm này, hoàng hậu In Huyn sinh ra trong 1 gia đình cao quý, âm điệu trong giọng nói của cô ấy sẽ mạnh mẽ hơn. Tôi muốn phân biệt giữa cô với cô ấy và muốn ngữ điệu  giống với ngôn ngữ hiện đại, nhưng chỉ hơi khác 1 chút, vì vậy tôi rất lo lắng về ngữ điệu. Nhưng may mắn thay đạo diễn nói có thể đảm bảo rằng mọi người xem ti vi có thể hiểu được điều này.

Hãy cho tôi cảm nhận được niềm vui  khi được đóng movie và phim truyền hình, mỗi thể loại đều có ưu điểm và sự thu hút của nó, phim truyền hình phải quay một thời gian dài nên cần có khỏe tốt và có thể vất vả hơn 1 chút, nhưng tôi thích đóng phim truyền hình hơn. Để kéo sức hút của 1 phim truyền hình có thể là khó, nhưng phản ứng của khán giả được phản ánh nhanh cho dù tốt hay xấu. . . Và đôi khi cơ thể  rất mệt mỏi, có khi 24 giờ không được ngủ, không có thời gian để tắm, thật khó để nghĩ và lo lắng đến các vấn đề khác. Tuy nhiên đây cũng là một điều rất tốt. Khi tôi quay phim "My Princess ' có rất nhiều cảnh quay, vì vậy tôi thường quay cả 24 giờ. Bộ phim của đạo diễn Mizuki thì quay thứ bảy, chủ nhật, thứ hai, thứ ba, và quay liên tục. Thời gian ngủ là lúc khi xe chạy để di chuyển tới cảnh quay khác, nhưng nếu có 1 cảnh quay mới thì lúc đó là lúc thích hợp để học thuộc kịch bản. Đôi khi trang điểm lúc tôi đang  ngủ, và sau đó tẩy trang ở một khách sạn gần đó. Khi đó, tôi nghĩ rằng nếu chúng tôi có thể tắm 1 cái đó thực sự là một điều rất hạnh phúc. Điều đó chắc chắn là không dễ dàng, nhưng chúng tôi đang làm việc rất chăm chỉ, và chúng tôi mong các bạn  hãy đón xem bộ phim này

Cô ấy đã nói chuyện nhanh  và càu nhàu chúng tôi 1 thời gian, thời gian không dài để có thể có bài phỏng vấn dài.

Đầu tiên hãy dừng lại tại đây. nhưng tôi đang đóng phim  "Jang Ok Jung" Chúng ta hãy đón xem bộ phim này? Cảm ơn bạn đã đọc bài viết của tôi, tôi sẽ cố gắng hết sức mình,Tôi yêu các bạn!

cr: soompi
trans: by me

Bình luận

bài hay quá, xem xong càng thấy thương hee nhiều hơn  Đăng lúc 17-4-2013 11:00 AM
Hú hú nhà Hee thấy con rết thảm quá nên đi tự tử hết rầu hả mấy nàng?  Đăng lúc 17-4-2013 10:05 AM
ta quên cám ơn nàng nhể?????  Đăng lúc 16-4-2013 07:33 PM
Thanks ss zig, iu Hee quá :x  Đăng lúc 16-4-2013 08:41 AM
npt
sis zigzak đã dịch hết rồi, kỳ công quá! nhờ có sis mà có bài để đọc ^^  Đăng lúc 15-4-2013 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 18:28:41 | Xem tất
Đi quảng bá cho Toyota mà hậu trường quảng bá cho Elastine nữa, một công đôi việc nhỉ

p/s: ta nói nhìn gần iu dễ sợ

Bình luận

Hú hú nhà Hee thấy con rết thảm quá nên đi tự tử hết rầu hả mấy nàng?  Đăng lúc 17-4-2013 10:04 AM
Nhìn trẻ trung như gái 20 ấy :x  Đăng lúc 16-4-2013 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 19:42:10 | Xem tất
ở đây nàng nào kha khá tiếng Anh lên tiếng đi nào
ta đang kẹt trans Viet - Eng cái này mà không làm được
comt ở đây nha
ta thấy ai là nhờ vã liền

Bình luận

ss ơi, nghĩ tới con rate thiệt làm mình đau đầu mà  Đăng lúc 16-4-2013 08:03 AM
nhỏ fin :))  Đăng lúc 16-4-2013 08:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 00:36:30 | Xem tất
yotomo gửi lúc 15-4-2013 19:42
ở đây nàng nào kha khá tiếng Anh lên tiếng đi nào
ta đang kẹt trans Viet - Eng cái nà ...

Xin chào,

Mình có thể dịch giữa tiếng Việt và Anh được. Thực ra mình hay xem diễn đàn ở đây cũng được lâu lâu rồi (yêu Kim Tae Hee sau khi xem My Princess mà) nhưng mình lười đăng ký tài khoản :p. Bây giờ thấy các bạn hỏi về việc dịch Anh-Việt (hoặc ngược lại) nên mình mới chạy đi đăng ký :). Các bạn cần dịch thì bảo mình nha.

Chúc cả nhà ngủ ngon.

Bình luận

Gửi PM cho ta với nhé, ta cũng muốn add Yo  Đăng lúc 16-4-2013 08:01 AM
đã gửi PM cho nàng, add nick ta vào YH nha  Đăng lúc 16-4-2013 06:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 10:25:07 | Xem tất
Nhà mình ơi, nhà mình zô trang me2day của Hee com đi nhé.

Nói Hee cố lên, fans Hee ở bất cứ đâu cũng ủng hộ Hee hết mình.

Làm vậy cho tinh thần Hee được an ủi và tiếp tục cố gắng.

Sao tự nhiên mình thấy 3 tháng dài quá {:140:}{:140:}

Ôi thương Hee của em, hi vọng bao nhiêu nỗ lực của Hee sẽ được đền đáp.

Bình luận

con rết này là rết cái mà nàng ~ ghen ăn tức ở với người đẹp hơn mình ~> dìm hàng ~> tính đàn bà ~>thấy ghét  Đăng lúc 16-4-2013 07:34 PM
Theo mình biết là chưa có film nào rate thấp như film này.  Đăng lúc 16-4-2013 11:35 AM
Ko biết có lúc nào Hee rảnh rỗi và đọc cmt ở me2day ko nhỉ  Đăng lúc 16-4-2013 11:06 AM
Ko biết trước giờ có film nào của Hee mà rating thấp thế này ko nhỉ  Đăng lúc 16-4-2013 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 10:32:01 | Xem tất
zigzak gửi lúc 15-4-2013 16:09
báo cáo, đã trans xong

Tại Hàn Quốc  nữ diễn viên Kim Tae Hee  là một trong nh ...

Trước em em đa tạ ss ZZ đã ngồi trans xong bài này sau 1 tuần {:184:} {:184:} .

Đọc bài này mình phần nào hiểu hơn về Hee.

"Tuy  nhiên, ko thể nói rằng tôi nỗ lực để đánh bại ng` khác, mà chỉ là nỗ lực hết sức mình, trong quá trình diễn tôi có cơ hội nếm thử cám giác của niềm vui" = > Mình nghĩ sao Hee lại nói ra những lời này ??? Có phải Hee đã biết trước rằng sẽ có chuyện so sánh Hee với ai kia nên đánh phủ đầu bọn nhà báo ? {:184:} .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 16:16:35 | Xem tất
Kim tae hee xinh đẹp bá đạo
Hóng phim này từ cái trailer
Từ cái hồi xem chuyện tình harvard đã thấy nàng rất chi là xinh đẹp rồi!
hy vọng rating phim này sẽ cao ngất ngưỡng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 17:04:18 | Xem tất
Thực sự xem phiim xong mình đứng hình lun, vẻ đẹp quá nữ thần ý chứ<3 <3 <3
Nữ thần của lòng taaaaaaaaaaaaaa
Thấy KTH đứng ở bất cứ đâu cũng đều toát lên cái ji đó thanh thoát lắm ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách