Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Tae Hee - 김태희 ~♥~ Welcome to Home of Angel ~♥~ Happy Birthday Our Sweetest Love ~29.03~ (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2013 14:45:10 | Xem tất
Kim Tae Woo tán dương tình yêu của Rain và Kim Tae Hee

Kim Tae Woo cho rằng Rain là người rất chu đáo khi hẹn hò với Kim Tae Hee, dù đang trong giai đoạn quân ngũ.

Vào ngày hôm qua (10/4), Kim Tae Woo đã xuất hiện trong Radio Star của đài MBC. Trong show này, Kim Tae Woo được hỏi nhiều chuyện về bạn thân của mình là Rain.

MC hỏi: “Anh và Rain còn thân với nhau chứ?”, Kim Tae Woo đáp: “Tất nhiên rồi, chúng tôi là bạn thân từ thời chung mái nhà JYP Entertainment". MC tiếp tục hỏi khá "hóc hiểm" và đầy ngụ ý: “Chúng tôi nghe tin đồn anh từng đùa rằng anh đang hẹn hò Kim Tae Hee để được đối xử dễ dàng hơn trong quân đội. Anh là bạn thân với Rain nhưng chắc anh chẳng phải xin lỗi Rain vì chuyện này đâu phải không?”.

Đa số khán giả đều tin rằng MC chương trình đang cố ý "trách khéo" vụ vi phạm quy định quân đội của Rain khi hỏi câu trên. Đáp lại, Tae Woo trả lời khá hóm hỉnh: “Thay vì cảm thấy có lỗi và hối tiếc, tôi chỉ nghĩ anh ấy thật đáng ngưỡng mộ và đã làm những điều thiết thực cho chính bản thân mình. Thật dũng cảm, hãy cố lên!”.

Nhiều người cho rằng Tae Woo đã đưa ra quan điểm của mình một cách hài hước trước những “dụng ý” của MC chương trình về việc chỉ trích Rain đã vi phạm nội quy quân đội để hẹn hò với Kim Tae Hee.

http://kenh14.vn/star/kim-tae-wo ... 201341193521714.chn

Bình luận

Haizzz Hun già hít hy vọng rùi  Đăng lúc 14-4-2013 12:07 PM
anh Tae Woo này là ai thế?  Đăng lúc 12-4-2013 05:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 16:05:12 | Xem tất
Cr FB

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 19:40:49 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 00:05:08 | Xem tất
phim hay quá mà không hiểu sao rating thấp, mong những tập sau rating sẽ cao hơn. yêu Hee quá à, sis đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 05:59:11 | Xem tất
chào cả nhà!
Tối qua không vào được, buồn ngủ quá!
1. Cho ta hỏi nàng TrucUyen đi đâu rùi, sao không thấy vô ~ hay nàng này bỏ Hee già rùi hả?
2. Nàng nào đã được gặp Hee ra đây ~ ta hận, sao lại may mắn thế hử?
3. Anh MC trên bài báo kia là đang chọc ngoáy anh Bi và chị Hee đấy hở?

Cuối cùng ta nghĩ ra rùi, đâu cẩn Hee phải là người giỏi nhất, diễn xuất hay nhất làm gì, vì con người đâu có ai hoàn hảo, Hee cũng không cần phải hoàn hảo ~ nàng chỉ cần cố gắng hết khả năng của mình, không lùi bước là được rùi~

Chúc cả nhà ngày tốt lành!

Bình luận

Anh Tae Woo này là thành viên nhóm G.o.d, hồi xưa chung cty JYP với Rain á, bạn thân của Rain từ hồi chưa nổi tiếng ^^  Đăng lúc 15-4-2013 01:31 PM
Thì đợt hee về cón5 bạn đc hee tặng quà, 3 bạn nữ đc hee ôm mà  Đăng lúc 12-4-2013 10:01 AM
@npt: Hả @@@@@. bạn đc ôm thiệt ko đó @@@@  Đăng lúc 12-4-2013 09:56 AM
npt
mình cũng đã được gặp và được ôm nữa :)  Đăng lúc 12-4-2013 09:44 AM
bé Uyên nhà có việc nên tạm lánh ít hôm, chắc qua tuần sau nó sẽ về :)  Đăng lúc 12-4-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 09:48:37 | Xem tất

nate

p/s: mong tới cảnh này ghê, có vẻ như hai anh chị lại có một màn đấu võ miệng sau lầm gặp đầu tiên. Mấy câu nói của JOJ đều sắc xảo, khiến điện hạ cứng họng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 09:53:52 | Xem tất
Đẹp lung lay{:155:}

[img=1100,2048] http://i.imgur.com/GnDNKUo.jpg[/img]

[img=1194,2046] http://i.imgur.com/Y4U2Zft.jpg[/img]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 10:05:42 | Xem tất
Đoạn Hee giả trai nè cả nhà ơi, hiu hiu, ước gì có engsub

JOJ facebook

đẹp trai quá Hee à
p/s: khúc cuối anh Dong nói gì mà nhảy lên hình trái tim thế kia

Bình luận

npt
giả trai mà phong thái vẫn của nữ nhi quá :)) Hee nói cái gì mà cứ cười hoài vậy không biết  Đăng lúc 12-4-2013 08:28 PM
nói chuyện cứ để tay ngay cằm, địu dễ sợ lun :))  Đăng lúc 12-4-2013 02:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
finpeo + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 13:23:37 | Xem tất
tôi lạy anh pepsi-bum gì đó luôn á

ghét người ta mà lội từ page từ 1201 - 1196 để đọc từng bình luận và còm ném đá mh mới ghê

đúng rãnh haha, dù sao cũng hay, có ng` quan tâm

Nếu típ tục thập thò dòm ngó thì xin nói cho bạn biết, người ta biết khuyết điểm của mình mới cố gắng sửa đổi, chứ ko phải thấy khó là trốn, nếu nói sau khi bị chỉ trích mà hee bỏ diễn, thì tốt thôi, đóng cf tiền vẫn ào ào, chỉ là người ta ko bỏ cuộc trước khó khăn, chỉ với câu nói của bạn "bỏ nghề cho rồi" là biết bạn là người như thế nào rồi đó. khó khăn thì bỏ chạy ))))

Mình chỉ ko hiểu 1 điều. Hàn quốc, diễn viên đẹp ko thiếu, thông minh cũng đầy, nhưng tại sao cứ mời hee đóng phim, nếu ng` ta đóng dở quá dở, dở chịu k được thì mời đóng phim làm j. thế nhưng cứ mời là tại sao. Ho ho. hôm bữa đọc cái bảng xếp hạng gì đó của đạo diễn, hee là 1 trong những diễn viên được các đạo diễn quan tâm nhiều nhất. có lẽ ko phải vì hee diễn hay mà vì thái độ ng` ta đối với nghề là như thế nào

Ghét nhất là những người như bạn pepsi-bum gì đó, anh hùng bàn phím à, giỏi chê ng` khác, mình thì làm được cái j chứ. giỏi lắm sao bày đặt nói ng` ta thế này người ta thế nọ

coi phim mà cứ chăm chăm nhìn mặt cái cô diễn viên đó coi diễn ra sao thì có cảm xúc gì mới lạ, nhưng mà chăm chăm dòm kiểu đó 1 ngày nào đó phát hiện ra là mình bị lậm hk ta

p/s: pur à. sao khi luyện xong 2 tập thì ss phải nói là lúc trc coi cái teaser nói hee đóng cổ trang ko đẹp, nhưng giờ ss rút lại nhá. hoho, nhìn thiệt là đã mắt mà. đúng là mãn nhãn hehe   

Bình luận

giờ mới thấy hở ngừi đệp ;))  Đăng lúc 12-4-2013 02:12 PM
E cũng chán mấy đứa rảnh rỗi thế lắm, nhưng từ hồi thành fan Hee e quá quen mấy vụ kiểu ấy rồi ss  Đăng lúc 12-4-2013 01:42 PM
mà đúng rãnh, ghét thì ko thèm dòm tới lun chứ, còn đằng này lại quan tâm dữ dằn, lội page để đọc lun mới kinh :))  Đăng lúc 12-4-2013 01:37 PM
hk biết, chắc bị mod cảnh cáo nên im vài hôm, hắn mới còm 2h trước chứ nhiu  Đăng lúc 12-4-2013 01:36 PM
Mấy hôm nay thấy nó im lặng rồi mà ss :))  Đăng lúc 12-4-2013 01:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
finpeo + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 13:52:22 | Xem tất
ack. thớt phim lại bị khóa @@

sặc sặc, pó tay @@ bởi vậy giới hạn quyền của pearl làm cho spam khủng khiếp

mình cũng bị ảnh hưởng, nếu bị khóa thớt phim vĩnh viễn thì đành vô đây mà 888 thôi chứ sao h

tình hình là mới coi xong 2 tập, ý tứ tràn trề, vào nhà đọc mấy cái còm của mấy đứa thì thấy vui vẻ ghê, tính còm nhưng ko thấy nút bình luận, nghĩ máy bị lag. kéo xuống thấy thông báo khóa thớt tự nhiên rớt từ 9 tầng mây xuống đất :))

Với tình trạng spam kiểu này chắc bị khóa vĩnh viễn luôn rồi, có cảm xúc phim gì thì cứ bựa ở đây luôn đi, nếu có open lại thì copy qua đó :))

Bình luận

em mới đọc, cứ tình trạng này dám bị khóa vĩnh viễn :((  Đăng lúc 12-4-2013 02:35 PM
nói khóa 1 ngày thôi mà :D  Đăng lúc 12-4-2013 02:17 PM
chắc sẽ khóa tới thứ 2 tuần sau luôn đó  Đăng lúc 12-4-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách