Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2970|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee và Joo Won trên poster thứ 2 của "Yongpalyi"- Sự khác biệt rõ ràng và sâu sắc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-7-2015 12:27:08 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình mới của đài SBS 'Yongpalyi (kịch bản Jang Hyeok Rin, đạo diễn Oh Jin Seok) vừa công bố Poster thứ 2 ấn tượng với hình ảnh hai diễn viên chính Kim Tae HeeJoowon ở hai thái cực đối lập nhau.

Danh tính và địa vị của họ phần nào được tiết lộ. Hình ảnh nhân vật của Joo Won với ánh mắt nhìn lên, thể hiện một tham vọng lớn, Kim Tae Hee nhìn xuống, khuôn mặt cô đầy bối rối. Đôi mắt của Joo WonKim Tae Hee nhìn về phía đối diện nhau minh họa cho sự khác biệt đẳng cấp và địa vị nhân vật của họ. Ở giữa là hai trong số các tòa nhà của thành phố hàm ý cả tình yêu cũng là rất khó khăn để trở thành hiện thực trước sự ngăn cách .

Một thành viên của đoàn phim đã nói rằng "Poster thứ hai của 'Yongpalyi' này là hình ảnh đại diện cho các bản sắc khác nhau và môi trường của hai nhân vật" và " Hoàn cảnh không mong đợi của cả hai khi đến với nhau."

'Yongpalyi' là một bộ phim truyền hình có nội dung hấp dẫn, nói về một bác sỹ phẫu thuật cấp cứu chấn thương tài giỏi ( Joo Won), bất chấp mọi thứ để kiếm tiền kể cả việc tiếp xúc với giới xã hội đen. Những chuyện bí ẩn xung quanh nữ thừa kế giàu có (Kim Tae Hee), hôn mê sâu trong bệnh viện. Được viết bởi biên kịch của 'Reset'  Jang Hyeok Rin và đạo diễn của "Lovers in Paris ' Oh Jin Seok chỉ đạo. Ngoài Joowon, Kim Tae Hee và Jo Hyun Jae, Mi - Kyung, Chae Jung Ahn, Jung Woong In,...cũng sẽ xuất hiện . Phim phát sóng lần đầu tiên vào ngày 05 Tháng Tám lúc 22:00 trên đài SBS.

Nguồn: nate
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Cảm ơn bạn
sara_chan + 5 hóng phim chết mất thôi
nakyung + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 12:47:17 | Xem tất
Chu choa poster đẹp quá đi mất ~

Lại còn mang lại cảm nhận rõ rệt về nhân vật nữa chứ

Dự là lại có nhiều sóng gió trong TY đây, lại còn là 2 con người ở 2 địa vị khác nhau

Sang tuần Yongpal chính thức lên sàn Lót dép hóng thôi ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 12:58:23 | Xem tất
Cái poster phim nhìn cứ thấy quen mắt
đừng nói lại đạo phim nào thì lại lùm xùm nhé
Nhìn không ra melo mà kiểu như robot người máy ý, hơi mang lại cảm giác giả tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 13:06:38 | Xem tất
Ảnh poster đúng là hai người hai ánh mắt khác biệt
Hóng phim quá đi thôi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 13:08:57 | Xem tất
Lâu lắm rồi chưa có phim nào mình chờ đợi
Mong là Yongpalyi sẽ là 1 bộ phim thiệt là hay
Hóng quá đi thôi Kim Tae Hee trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 13:19:32 | Xem tất
poster đẹp quá, nhưng ở góc độ này mình nhìn không ra KTH và JW
sẽ có poster cả 4 nhân vật nữa nhỉ?
tuần này Mask lên sóng 2 tập cuối rồi, sau khi Mask kết thúc có thể mình sẽ đu bộ này
hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 13:31:58 | Xem tất
Poster kiểu giống phim hành động mĩ dã man lun đó.
Mà sao mãi chưa ra cái teaser nữa nhỉ,
Tuần tới là bắt đầu rồi, chúc phim khởi đầu thuận lợi.

Bình luận

có 2 teaser r đó bạn :))  Đăng lúc 28-7-2015 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 15:28:28 | Xem tất
cái hình đầu tiên bị gì mà cứ loading mãi

cái hình thứ 2, nhìn qua thì thấy cái chỗ màu vàng cứ như đang ở khu vực phóng tàu vũ trụ, thử tên lửa

không biết nói gì hơn là hóng hóng và hóng

đợi chờ đến ngày mùng 5 để xem thui

Bình luận

@ss Hanoi: thiệt em nhìn qua cứ tưởng là khu phòng tên lửa cơ, lúc tên lửa phóng lên nó kèm theo cái hiệu ứng vàng rực đó mà :)) mừng ss đã thay áo mới ;))  Đăng lúc 28-7-2015 10:09 PM
có chớ, nhìn avt của e là nhớ ngay, e vẫn mặc cái áo ấy từ năm này qua năm khác :)) Dạo nì ss đang bận ở 1 nơi khác nhưng có tin gì về chị Hee thì ss đều biết.   Đăng lúc 28-7-2015 10:08 PM
lâu k gặp, ss còn nhớ iêm :))  Đăng lúc 28-7-2015 08:26 PM
Vãi cả tàu vũ trụ với tên lửa :))  Đăng lúc 28-7-2015 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 15:48:07 | Xem tất
Lại thêm 1 melodrama nữa cơ mà mình bị thích thể loại này, hóng phim lắm luôn à, nhìn poster với biểu cảm của mợ Hee và anh Joo Won thiệt là ko thể chờ thêm được mà, thôi thì cố gắng 1 tuần nữa thôi.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 17:15:51 | Xem tất
Đang hóng phim rồi, dự tính là bao giờ lên sóng cho anh em vậy mọi người ơi ? Lâu lâu không xem phim của chị Kim rồi, diễn xuất của chị ý thì miễn chê hihi
Cảm ơn bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách