Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee trong những bộ phim của đài SBS 12 năm qua

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2015 21:55:25 | Xem tất
Mợ em đẹp ko tính đến năm tháng nhá, 12 năm rồi vẫn xinh đẹp như vậy, em là em thích hết tất cả phim mợ đóng đó, ai chê mợ em mặc kệ hết, kể ra mợ em đóng được hết cả vai ác lẫn thiện đó chớ chứ có phải vừa đâu.
Giờ cứ ngồi hóng Yong Pal dài cả cổ mà còn có 4 tập nữa thôi à, hic.
Thank bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 21:56:03 | Xem tất
Chị dâu nữ thần 12 năm như một. Từ lần đầu xem Stairway to Heaven mặc dù vai phản diện nhưng vẫn không thể nào ghét được xinh dã man luôn. Sang Lovestory in Harvard chính thức đổ chị từng nháy mắt nụ cười điệu bộ đều thu hút. Bây giờ là Yongpal sang choảnh khỏi bàn từ tiểu thư trong sáng đến người phụ nữ quyền lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 22:24:33 | Xem tất
sắc đẹp của ss 12 năm qua ko thay đổi chút nào
ngày càng đẹp hơn trc nữa chứ..12 năm vẫn đẹp như vậy..thật là ngưỡng mộ chị quá đi
tks bạn đã dịch tin nha  ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 22:48:14 | Xem tất
Dù 12 năm trước hay 12 năm sau chị vẫn xinh đẹp xuất thần Dụ dỗ được thằng em xem Yong Pal, nó vừa nhìn thấy mặt KTH là sốc lên sốc xuống, khen lấy khen để "Sao xinh thế?"
Mà cũng công nhận cái tạo hình Yong Pal mấy tập đầu nhìn thoát tục quá đẹp đi
Mấy phim cũ của chị thì mình xem bữa đực bữa cái, ngoài ngắm diễn viên ra thì cũng chả để ý mấy, dù vẫn biết nội dung phim không tệ (hồi đó chưa máu xem phim Hàn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2015 01:09:55 | Xem tất
Cả 4 phim này mình đều đã xem

Nhớ hồi trước xem Nấc thang lên thiên đường, thấy cô diễn viên này cứ suốt ngày trợn mắt làm mặt ác nhưng có 1 vài khoảnh khắc vui vẻ cười nói thấy xinh vô cùng. Chuyện tình Harvard thì kinh điển rồi, có thể nói là thời kì đỉnh cao của KTH về danh tiếng, mình có rất nhiều kỉ niệm về phim

JOJ thì xem nhưng ko thích lắm, cảm thấy KTH ko nên đóng cổ trang. Yong Pal thì xem từ đầu đến giờ, có thể nói là mấy tập đầu diễn xuất thần luôn, xong mấy tập sau thì chững lại và có dấu hiệu đi xuống, nhưng đến 2 tập gần đây bắt đầu ác thì lại lên phong độ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2015 19:01:09 | Xem tất
Thế là mình đã yêu Hee được 12 năm rồi đấy à.
Thời gian chỉ làm sắc đẹp của Hee ngày càng sắc sảo hơn thôi ấy nhỉ.
Yêu chị nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 00:07:57 | Xem tất
Sao ko kể thêm Iris với Công chú của tôi nhỉ
2 phim đây cũng đình đám mà
nói chung diễn xuất của Hee cũng tiến bộ hơn

Bình luận

2 phim kia của kbs và mbc. ng ta đang nói phim chị đóng cho sbs á.  Đăng lúc 23-9-2015 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 11:32:46 | Xem tất
vẻ đẹp bất biến suốt 12 năm qua thì thật chính xác khi xem ảnh, nàng vẫn đẹp long lanh dù vào vai ác chính hay nữ hậu ^.^ , làn da mịn màng đôi mắt to luôn mở và làn môi cong một cách hài hòa ^.^ , không thể phủ nhận các vai diễn làm mưa làm gió của ss Kim Tea Hee cùng hợp tác với đài truyền hình SbS nhưng xin chị đẹp nên ở mãi trên những bức tranh quảng cáo với nhan sắc lay động lòng người hơn là đi đóng phim , ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 12:06:30 | Xem tất
thienyvu89 gửi lúc 23-9-2015 11:32 AM
vẻ đẹp bất biến suốt 12 năm qua thì thật chính xác khi xem ảnh, nàng vẫn đẹp long la ...

Gì mà "vẻ đẹp bất biến suốt 12 năm qua thì thật chính xác khi xem ảnh
nhưng xin chị đẹp nên ở mãi trên những bức tranh quảng cáo với nhan sắc lay động lòng người hơn là đi đóng phim"
Bạn nói chuyện thật là có "duyên", miệng lưỡi cũng khá độc đó nhỉ
Không ai bắt bạn phải khen đâu nhá.
Người ta có quyền đóng phim và bạn cũng có quyền không xem. Người ta chưa làm gì ảnh hưởng đến miếng cơm manh áo nhà bạn đâu, hay là ganh tị với thần tượng của bạn. nực cười.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2015 18:40:20 | Xem tất
Công nhận là vẻ đẹp của KTH không hề thay đổi
Là vẻ đẹp biểu tượng thật sự
Cơ mà về diễn xuất thì KTH cần cố gắng nhiều lền. Vai Yeo Jin lần này nhiều cảnh diễn chưa đạt lắm
Vì vai này nội tâm rất nhiều rất khó
Bên cạnh một tài năng như Joo Won nữa nên càng áp lực

Bình luận

mình ngốc nghếch nên cảm nhận thấy như vậy là đủ lột tả nhân vật YJ rồi, ko cần cao siêu hơn nữa =))  Đăng lúc 26-9-2015 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách