Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanh_lazy
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee thẳng thắn thảo luận về kỹ năng diễn xuất của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-7-2015 11:27:59 | Xem tất
Diễn xuất của chị không xuất sắc nhưng chị vẫn luôn biết cách kết nối cùng bạn diễn.
Xem khá là nhiều phim của chị và vẫn luôn ủng hộ chị.
Xinh đẹp, giỏi giang, tốt tính ... quá tuyệt vời rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2015 11:56:14 | Xem tất
Mình công nhận so với những diễn viên hạng A cùng thời thì diễn xuất của mợ có phần khiêm tốn hơn nhưng mợ diễn hay mà, thấy Knet khắt khe với mợ quá. Nhưng dù Knet có thế nào mợ vẫn luôn chăm chỉ, phấn đấu, nỗ lực hết mình để trở thành một diễn viên được công chúng công nhận và yêu quý. Yêu mợ lắm lắm luôn à.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2015 13:38:24 | Xem tất
Đúng là diễn xuất của chị ấy k tốt thật, trừ phim Iris ra (mình cực kết ss Kim trong phim này). Mà cũng k phải định kiến, một lần nói chuyện với 1 bác Hàn 40 tuổi, bác ấy cực thích ss vì xinh, nhưng mà cũng bảo c ấy diễn k tốt lắm, được mỗi phim Iris thôi. Căn bản là tại khuôn mặt ss khá là khó thể hiện cảm xúc đa dạng, chứ làm diễn viên hơn 10 năm rồi, kĩ năng dx chắc chắn k thể tệ
Dù k thích chị như 1 dv nhưng Kim Tae Hee là một nghệ sĩ thông minh, cũng chẳng thể ghét đc &&
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2015 14:46:06 | Xem tất
Chị luôn là thế luôn biết người biết ta.
Đúng vậy, tôi chưa tốt, tôi sẽ hoàn thiện hơn.
Chị cứ tiến bước trên con đường chị đã chọn,
Fans luôn dõi theo chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 03:01:40 | Xem tất
Nói chung cần cù bù đắp cả những thiếu sót.

Ss đã nỗ lực qua các vai diễn, mọi người đều nhận thấy mà.

Chung quy là ngắm ss cũng thích rồi, chắc tại tính mị cũng dễ chịu, hơm soi  nhiều quá, cá nhân mình chấp nhận được thì là được, mặc kệ người khác họ nói thế nào họ nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách