Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2487|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee thẳng thắn thảo luận về kỹ năng diễn xuất của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-7-2015 20:49:41 Từ di động | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 30 tháng 7, SBS đã tổ chức họp báo giới thiệu bộ phim truyền hình sắp tới "Yong Pal" phát sóng tôí thứ Tư - thứ Năm hàng tuần, với sự tham dự của các diễn viên Kim Tae Hee, Joo Won, Jo Hyun Jae, Chae Jung Ahn, Jung Woong In, và Stephanie Lee.

Kim Tae Hee cởi mở thảo luận về khả năng diễn xuất của mình "Tôi đã được ra mắt với vai trò diễn viên khi chưa được chuẩn bị gì nhiều. Bởi vậy tôi thấy mình còn rất nhiều thiếu sót. Tôi nghĩ rằng đây là lý do tại sao khán giả phát triển nó thành thành kiến về diễn xuất của tôi. Tôi đã nỗ lực cho đến bây giờ, và trong tương lai tôi vẫn sẽ làm việc chăm chỉ để tốt hơn."

Cô tiếp tục "Tôi không biết với dự án này tôi sẽ nhận được những đánh giá như thế nào, nhưng tôi sẽ nghĩ về nó như một dấu hiệu quan tâm. Tôi sẽ lấy đó làm cơ hội để phát triển."

"Yong Pal" sẽ được phát sóng tập đầu tiên lúc 22h00 (theo giờ Hàn Quốc) ngày 5 tháng 8.

Bạn có mong đợi diễn xuất của nữ diễn viên này?

Soopi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:08:28 | Xem tất
Công bằng mình ấn tượng với sis ở vai phản diện trong Stairway to Heaven
Đóng vai ác Yuri chuẩn mực dã man
Không quên nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:28:22 | Xem tất
thật ra thì dân hàn quá khắt khe với chị ấy rồi
thấy chị đã nổ lực rất nhiều trong diễn xuất và tiến bộ từng ngày đấy thôi
mong rằng phim này cùa chị sẽ thành công và phá bỏ định kiến đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:29:01 | Xem tất
Diễn xuất của chị Hee cũng ổn mà, còn hơn chán so với một số nữ diễn viên.
Chị chỉ cần nỗ lực hết sức thôi ,
Mong Yong Pal sẽ thành công như Mask nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:45:38 | Xem tất
Dạ có, em rất mong đợi phim lần này!

Mỗi lần Hee đóng phim em đều mong ngóng.

Hee cứ việc đóng phim để thõa mãn phần lớn fan gơ đang héo mòn này đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:56:43 | Xem tất
Nhìn chị đóng vai ác có vẻ hợp hơn
Kỹ năng diễn xuất sẽ tiến bộ theo  thời gian thôi Fighting !
Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 22:01:00 | Xem tất
Rất thật thà, thôi thì nỗ lực bù trừ thiếu sót.
So với dân không chuyên thì chị ấy còn hơn, chỉ là so với diễn viên chuyên nghiệp thì hơi non nớt.
Chỉ ấn tượng mỗi vai trong Nấc thang lên thiên đường còn lại the same.
Thôi thì chúc chị ấy ngày càng nâng cao kỹ năng diễn xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 22:16:52 | Xem tất
Chị cứ cố gắng thôi rồi mọi người sẽ nhận ra dc khả năng của chị mà
Đơn giản vì chị thông minh nên lúc này cũng cảm thấy chị rất biết người và biết mình
Cố lên chị nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 22:39:32 | Xem tất
Hee à!! em không biết người ta đánh giá level diễn xuất như thế nào cho từng người.
Em cũng như cộng đồng fans quan tâm đến chị, luôn ở phía sau ủng hộ chị và chỉ cần chị chịu khó xuất hiện trước công chúng là fans vui mừng rồi.
Không biết phim này sẽ như thế nào, chị còn bị người ta chỉa mũi dìu nữa hay không?? nhưng fans trên tinh thần chấp nhận mọi việc. Nếu chị được khen thì mừng cho chị, còn chị có bị chỉ trích tiếp thì đối với fans cũng bình thường, fans vẫn yêu chị.
Fans yêu chị không phải chị là diễn viên tài ba xuất chúng như người muốn. Hay chị là người xinh đẹp - thông minh và học thức. Fans yêu chị vì chị là Kim Tae Hee, một Kim Tae Hee luôn hướng về phía trước " giống như con tê giác" một Kim Tae Hee sẽ đau buồn với những thử thách quá sức chịu đựng, nhưng Kim Tae Hee sẽ đón nhận chúng trong sự bình thản và tự tin vượt qua chúng.
We'll always support Kim Tae Hee.
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2015 11:04:55 | Xem tất
theo quan điểm của mình KTH xét về kỹ năng diễn xuất thì vẫn chưa thể coi là tốt, phong độ lên lên xuống xuống. chỉ có 2 phim diễn xuất tốt là Chuyện tình Havard và Iris, còn các phim khác thì không thể nói là diễn viên chuyên nghiệp được. Trong tất cả các diễn viên tầm tuổi KTH, mình thích kỹ năng diễn xuất của Soo Ae và Song Hye Kyo. Mình tuy không phải fan nhưng cũng khá là yêu thích KTH và rất mong KTH tích cực học hỏi, phấn đấu trong sự nghiệp để xứng đáng với danh hiệu ngôi sao hạng A
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách