Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7450|Trả lời: 67
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee nổi bật tại buổi họp báo phim bom tấn " Vương Hy Chi", chính thức tấn công thị trường Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 29 tháng 5, bộ phim truyền hình " Vương Hy Chi" đã tổ chức một cuộc họp báo lớn ra mắt tại Bắc Kinh. Bộ phim qui tụ nhiều diễn viên nổi tiếng của Trung Quốc, Nhật Bản và Hàn Quốc :  Kim Tae Hee, Vương Nhân Quân, Tư Cầm Cao Oa, Lương Quán Hoa, Triệu Văn Tuyên,... Nữ diễn viên nổi tiếng Hàn quốc Kim Tae Hee có mặt tại buổi họp báo đánh dấu việc cô chính thức tấn công vào thị trường Trung Quốc.

Kim Tae Hee rạng rỡ và thân thiện tại buổi họp báo

Phim truyền hình " Vương Hy Chi" là một  đẹp câu chuyện đẹp, hấp dẫn, nhiều nhân vật, phức tạp và đầy đủ, không chỉ thể hiện cuộc đời huyền thoại của Vương Hy Chi, cho thấy sự quyến rũ độc đáo của nghệ thuật thư pháp, mà còn dạy cho bạn làm thế nào để đánh giá cao thư pháp, và sự đa dạng của nghệ thuật thư pháp, cho thấy hình ảnh nghệ sĩ thời đại mình, gia đình, quốc gia và những hành trình của cuộc sống.

Điều đáng nói rằng đây là diễn viên Hàn Quốc Kim Tae Hee sẽ vào vai người vợ của Vương Hy Chi, và chính thức bước vào thị trường Trung Quốc, Rain- bạn trai của cô hiện cũng đang quay phim ở đây. Cô thừa nhận " Sự lựa chọn bộ phim này, chính là khả năng tham gia vào các tác phẩm của Vương Hy Chi , một nhà thư pháp tuyệt vời , tôi nghĩ rằng đó là một vinh dự." đóng vai bà Vương Hy Chi Đối với quan điểm của mình, cô cho rằng bộ phim truyền hình hiện đang nhận được nhiều sự quan tâm này, " không chỉ có thể quảng bá nền văn hóa Trung Quốc, mà còn cho tôi biết thêm về văn hóa truyền thống đặc sắc này . "

Tuy nhiên, Kim Tae Hee thừa nhận rằng cô đã không có nhiều thời gian chuẩn bị , do đó nhiệm vụ đầu tiên là phải vượt qua rào cản ngôn ngữ, " Tiếng Trung Quốc của tôi không phải là rất tốt,  phát âm là khá khó khăn, nhưng tôi sẽ lại học được một ngôn ngữ mới . " Đồng thời  đến Trung Quốc để quay phim, Kim Tae Hee cho biết cô thích môi trường mới, chấp nhận thách thức, cô cũng dành thời gian tìm hiểu thư pháp Hàn Quốc, và cảm thấy cực kì thú vị.

Hình ảnh Kim Tae Hee nổi bật và thu hút trong buổi họp báo

Kim Tae Hee, chủ tịch hiệp hội thư pháp Shen Peng và nam chính Vương Nhân Quân

Đoàn làm phim chủ yếu sử dụng sáng tác của các nghệ sĩ đương đại nổi tiếng Trung Quốc. Nhà sản xuất Trương Trí Trọng cũng là Thư pháp gia nổi tiếng , Phó đạo diễn Đinh Kiện Phi, Vương Hiểu Xuân còn là những họa sĩ nổi tiếng của Trung Quốc. Với những hiểu biết và sự diễn tả về nghệ thuật thư pháp độc đáo, bộ phim đang trở thành tâm điểm của giới truyền thông.

Chủ tịch của hiệp hội thư pháp Trung quốc Shen Peng là đạo diễn chỉ đạo nghệ thuật, đã đích thân ghi tiêu đề của bộ phim tại buổi họp báo . Đạo diễn bộ phim là Zhou Xianglin (còn gọi là Ping Jiang Suojin) từng là đạo diễn bộ phim nổi tiếng "Out of the Blue River", "Blue" ... và nhiều công trình truyền hình nổi tiếng khác là nhà thư pháp đương đại nổi tiếng, họa sĩ và nhà phê bình nghệ thuật .

Các hình ảnh khác

Nguồn : baidu
Dịch : [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
angelselina + 5 Ủng hộ 1 cái!
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!
honetkitty + 5 :xx
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
finpeo + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2014 07:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ, chị Hee nhà ta lại đóng phim cổ trang nữa, chẹp...Tuyệt thế ah...

Lần này chị lại hợp tác với hãng truyền hình TQ...Dạo này các diễn viên Hàn lấn sân bên Trung dữ dội...

Anh Bi cũng qua đóng phim ở bển, giờ tới lượt chị...Hem biết anh chị có định ngao du bên đó đây hem nữa...

Mà nam chính của bộ Vương Hy Chi này lạ lạ í ta...

Hóng tạo hình của sis lắm và cả bộ phim nữa...

Cảm ơn chủ thớt đăng news!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2014 07:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi bộ anh vai chính cũng đẹp trai đó
Hồi trước mình cứ muốn Hee đóng cổ trang, mợ quất ngay JOJ và phim này T__T Nhưng giờ mình không có thích nữa. Vì dạo này xem phim trung mình toàn ghét khoản phục trang và trang điểm, chê lên chê xuống, thế mà Hee lại đóng mới đâu T_T Đóng phim này chắc chẳng soi được tí da nào {:761}

p.s Vương Hi Chi là nam à chủ thớt, thế phim này Hee đóng vai phụ rồi

Bình luận

THi đóng với giai trẻ 9x cũng hay  Đăng lúc 30-5-2014 03:03 PM
Tập 32 hay sao đó bạn  Đăng lúc 30-5-2014 02:52 PM
Chep Thi Tỷ toàn đóng với Giai đẹp thui ah Ngô Kỳ Long nè , Miura của Nhật nữa  Đăng lúc 30-5-2014 12:34 PM
có cả diễn viên Nhât Bản nữa sao ko thấy nói tên nhỉ  Đăng lúc 30-5-2014 12:33 PM
Ý, mình thích cái sign của bạn à nha :)) đây là ep mấy vậy bạn :))  Đăng lúc 30-5-2014 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2014 08:20:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lạh thêm 1 mĩ nhân Hàn đóng phim Trung, thị trường TQ hấp dẫn quá! Hy vọng KTH sẽ thành công với phim này.
Giờ hóng nhất tạo hình mĩ nhân của ss, không biết ổng VHC trong lịch sử có vợ đẹp thế này không ta. Mong là họ đầu tư phần phục trang tí.
Vương Nhân Quân rất hợp với mấy phim cổ trang, lần này lên đời đóng cùng KTH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-5-2014 08:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Nhà nhà người người trước thì đổ sang Nhật, giờ lại Trung Quốc nhỉ

Chắc phải lâu lâu nữa mới lại được thấy chị ở Hàn Quốc vì quay mấy film cổ cổ thì thời gian quay dài lắm

Mong là dự án này sẽ thành công tốt đẹp

Bình luận

nghe nói quay 5 tháng đó bạn  Đăng lúc 30-5-2014 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-5-2014 09:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm đã nghe một tin tuyệt không cần chỉnh của ss Hee
Mình cũng rất thích những tạo hình cổ trang của ss, đúng là người đẹp không tuổi.
Mặc dù chưa hình dung ss mặc trang phục của TQ đẹp thế nào nhưng mình nghĩ sẽ là một mỹ nữ tuyệt vời.
Chúc dự án phim mới của ss luôn thành công nho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-5-2014 09:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Chắc khoảng thời gian mà bả lặn k có tung tích là để học tiếng Trung chứ gì @@

thiệt là, cũng biết là quá gấp gáp vậy mà cũng làm, thường thì Hee già đâu có thế này đâu nhỉ

haizz, đúng là thay đổi khó lường quá hà

p/s: mà nghe đâu có diễn viên Nhật tham gia nữa mà thớt nhỉ

Bình luận

Trên news cũng viết dvien Nhật mà ss, còn là ai thì e chịu :))  Đăng lúc 30-5-2014 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-5-2014 09:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Hee học tiếng Hoa cũng bình thường vì đóng film nào thì tiếng nước đó, lúc đó film Nhật, học xong ngôn ngữ Nhật rồi thì hết đóng, chắc sau film này cũng vậy

Mà học tiếng Hoa không nói, Hee nói Hee đang học thư pháp mới shock

Chẳng biết nói gì về film này, vì dù sao còn lâu mới chiếu

Chỉ biết chúc Hee may mắn lần này thôi

Bình luận

nghe nói cái phim của Long Thi quay 2 năm ròi chưa chiếu kìa @@, hên xui đi  Đăng lúc 30-5-2014 09:27 AM
Khéo một năm nữa mới chíu quá :((  Đăng lúc 30-5-2014 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-5-2014 09:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim Trung ạ, thôi em ko thích điều này cho lắm

Bởi vì phim Trung, phía sản xuất phía đài mà sắp xếp ko thuận lợi dễ thì có thể 4 năm năm phim cũng chả dc phát đó chứ

Phim Trung ko giống phim Hàn, nó phát đồng loạt, 1 ngày chiếu 3 tập cũng dc, nhưng việc phát sóng là rất mù mề

Hi vọng sẽ thuận lợi trong khâu này, vì nếu thuận lợi thì năm sau có thể phát, ko thuận lợi thì tồn kho là có khi vĩnh viễn

Bình luận

đã chiếu thì chiếu ko kịp thở, còn ko chiếu thì ko bao giờ công bố lịch chiếu luôn, phim Trung ngán chết dc,  Đăng lúc 30-5-2014 09:32 AM
Ngán nhất cái hậu kỳ :(  Đăng lúc 30-5-2014 09:31 AM
haizz, bởi vậy  Đăng lúc 30-5-2014 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-5-2014 09:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Unnie dạo này bắt đầu Trung tiến
Lại 1 vai phi tần nữa rồi
Thực sự mình không bao giờ xem phim hợp tác Hàn Trung
Không ghét cơ mà bị dị ứng, hông hiểu sao nữa
Dù gì cũng chúc unnie thành công và sớm trở lại vơis Kdrama nhé
Trả lời