Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ha.in_elf_2609
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee làm việc chăm chỉ trong "Yong Pal" để chứng minh bản thân là một nữ diễn viên

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-8-2015 02:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Knet có 1 đặc điểm giống với bò, đó là thích nhai lại Ko cần biết ất giáp thế nào, 1 khi đã có định kiến sẵn thì trời sập cũng chưa chắc thay đổi đc cái định kiến đó, cứ mù quáng mà chửi ngày này qua tháng khác, cho đến mãi mãi về sau

KTH ko diễn đạt đến tầm xuất chúng hay khiến ng xem choáng ngợp, nhưng cũng ko dở, từ xưa đến nay cũng chưa khi nào diễn chán ở mức phá phim. Tuy mất 1 thời gian dài nhưng từ JOJ đến nay ai khách quan cũng đều có thể thấy là KTH đã tiến bộ, tuy ko tiến bộ đến thần kì nhưng là tiến bộ rõ rệt. Thay vì cứ ngồi đó chửi thì nên động viên để cô ấy có động lực tiếp tục cố gắng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-8-2015 08:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là khi đứng bên một diễn viên đầy thực lực như JOO Won chị có bị sờ trét cũng là quá bình thường
Joo Won là bảo chứng rating mà. Dù sao cũng nên công nhận cố gắng của Kim tae Hee dù diễn xuất chưa thật sự xuất sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-8-2015 08:48:39 | Chỉ xem của tác giả
Tớ chả biết tiêu chuẩn đánh giá một diễn viên giỏi là gì ở Knet nữa. Bao nhiêu phim tớ xem chị ấy diễn tớ đều thấy rất thật. Nhớ hồi trước lúc cấp 2 tớ xem phim "Chuyện tình ở Harvard" trên VTV3 chị ấy đóng nữ chính mà cực thích chị ấy, trong khi đó kênh Hà Tây lại chiếu lại phim "Nấc thang lên thiên đường" chị ấy đóng nữ phụ độc ác tớ ghét kinh khủng ấy. Cứ quảng cáo giữa 2 kênh là tớ chuyển kênh rồi bắt đầu bị tâm thần phân liệt, vừa mới thích xong chuyển kênh nhìn thấy lại ngứa cả mắt..

Thôi, dù sao thì miệng lưỡi thiên hạ cả. Chị cứ cố gắng đóng phim để tụi em có phim xem, được ngắm chị hoài là tốt lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-8-2015 10:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee tên đẹp, người đẹp, tính cách đẹp và Kim Tae Hee luôn có những điều tốt đẹp.
Chỉ cần nỗ lực hết sức mình, còn thành công hay thất bại cũng không có gì phải hối tiếc.
Cô cứ diễn Kim Tae Hee, đám rãnh Knet hay các ẻm anti xàm ở Vn, ăn rồi rãnh quá đi anti giùm cho idol các ẻm ấy, hay ngứa miệng và tâm hồn luôn ghen tỵ kia có làm gì thì cũng không thể lật đỗ được Kim Tae Hee đâu.
Kim Tae Hee nhớ nhé, cộng đồng fans của cô không chỉ bó hẹp trong lãnh thổ Hàn quốc. Kim Tae Hee có lực lượng fans rất to lớn bên ngoài quốc gia. Vì thế, Kim Tae Hee cứ diễn, đứa nào không xem thì làm ơn câm mồm giùm, để cho người khác xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-8-2015 10:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Miss Kim Tae Hee gặp như người ta thì ở nhà, nhận CF rồi lấy tiền tỷ won chỉ vài  vài phút/CF
Đóng phim làm gì cho mệt mỏi, nhan sắc héo khô, còn bị chửi lên  chửi xuống, mà tiền cat xê chỉ có 40M/tập.
Đối với Kim Tae Hee thì lại khác, càng chửi cô ấy, cô ấy càng làm. Càng phấn đấu. Đây chính là điểm góp phần tô thêm vẻ đẹp bên trong lẫn bên ngoài, rạng ngờ, thoát tục của Kim Tae Hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-8-2015 11:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì bị người ta có thành kiến rồi thì rất khó thay đổi. Thành kiến của công chúng lại được ủng hộ bởi các nhà báo "tiếp tay" nên lẽ ra người ta tự nhiên nhìn thấy những nét trưởng thành của cô ấy thì lại chỉ chăm chăm vào xăm soi những yếu điểm nên chỉ có yếu điểm thôi. Hãy quên cô ấy là KTH xem nào, biết đâu là phát hiện ra điều gì đó hay hơn chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-8-2015 22:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Chị đang rất nghiêm túc đầu tư cho vai diễn của mình
Cố lên chị nhé, đến giờ thì vẫn rất ổn đấy chứ
E tin là cố gắng của chị sẽ dc đền đáp xứng đáng
Để một lúc nào đó, nhắc đến chị, ko phải chỉ là vẻ đẹp, sự giỏi giang mà còn là khả năng diễn xuất nữa
cám ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-8-2015 14:45:46 | Chỉ xem của tác giả
MỌI NGƯỜI CHÊ CHỊ DIỄN XUẤT KO TỐT
NHƯNG QUẢ THẬT LÀ CHỊ ĐẸP
VỚI THÌ CŨNG CÓ LÚC CHỊ DIỄN CŨNG TỐT ĐÓ CHỨ, PHONG ĐỘ KO ĐC ỔN ĐỊNH LẮM THÔI
NHƯNG ÍT CŨNG ĐÂU ĐẾN MỨC CHÊ BAI QUÁ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#