Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ha.in_elf_2609
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee làm việc chăm chỉ trong "Yong Pal" để chứng minh bản thân là một nữ diễn viên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-8-2015 17:52:43 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của Kim Tae Hee trong phim này đi lên rõ nét có ai còn nói là bình hoa di động thì nên xem lại đi
dẫu chưa đạt mức xuất sắc khủng khiếp như Joo Won nhưng diễn xuất như thế này là tuyệt vời rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2015 18:22:46 | Chỉ xem của tác giả
Thích sự cầu tiến của chị khi biết mọi người chê diễn xuất của chị, dù sao thì mình thấy trong phim Yong Pal chị diễn tròn vai! Cố gắng hơn nữa nhé chị...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-8-2015 18:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Cứ mỗi lần Kim Tae Hee là những bình luận về diễn xuất của cô ấy lại xuất hiện rất nhiều trên các tờ báo cũng như trên internet. Đọc một số news gần đây được dịch ở Kites mình càng thấy khâm phục tinh thần phấn đấu, nỗ lực cũng như sự cầu tiến của Kim Tae Hee. Làm sao mà cô ấy có thể vừa chống chọi với áp lực khá lớn từ dư luận và mặt khác lại cố gắng nỗ lực từng chút một để có thể từng bước cải thiện được diễn xuất của mình trước cái nhìn rất khắt khe của dư luận. Nói gì thì nói cô ấy cũng chỉ là một con người như bao người khác và nhất là lại là một người phụ nữ nữa chứ. Áp lực mà Kim Tae Hee phải chịu là rất lớn vì cứ bộ phim nào cô ấy tham gia là lại bị chỉ trích về diễn xuất. Sao họ không thể nhìn vào những nỗ lực của cô ấy và bớt thành kiến hơn một chút nhỉ. Có thể cô ấy không hoàn hảo, không phải là diễn viên giỏi nhưng cô ấy luôn cố gắng hết sức vì công việc, vì nghề nghiệp của mình, mọi người cũng nên công nhận điều đó để bớt khắt khe hơn. Phải là người cầu tiến và yêu nghề, nghiêm túc với nghề như thế nào thì cô ấy mới chăm chỉ làm việc như thế, mỗi năm đều cố gắng tham gia 1 bộ phim dù biết nếu mình tham gia là y như rằng sẽ phải hứng chịu những điều không hay. Nếu muốn kiếm tiền cô ấy chỉ cần nhận CF rồi an nhàn hưởng thụ mà không cần phải hứng chịu búa rìu của dư luận như thế. Những người đang chỉ trích Kim Tae Hee cũng không nên phủ nhận toàn bộ mọi nỗ lực và cố gắng của cô ấy. Những ai nỗ lực cố gắng để làm thật tốt công việc của mình đều đáng được trân trọng. Hy vọng đến một ngày nào đó Kim Tae Hee cũng được mọi người nhìn nhận về sự cố gắng không biết mệt mỏi và cả diễn xuất của mình với tư cách là một diễn viên thực thụ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-8-2015 18:49:04 | Chỉ xem của tác giả
từ góc nhìn cá nhân của mình, thật sự thì khả năng diễn của chị Hee vẫn cần phải cải thiện. mình rất quý chị ý, nhưng mình thấy thế nào thì nói ra như thế
được cái mình rất khâm phục nỗ lực của chị ý. dù bị vùi dập thế nào chị ý vẫn rất nỗ lực chứng tỏ bản thân, trong khi cần phải biết chị ý chỉ cần quay 1 cái CF cũng được trả nhiều hơn nhiều so với lăn lộn ở phim trường rồi.
đôi khi cũng thấy thế lại hay, vì nếu người hoàn hảo từ ngoại hình, trí tuệ, phẩm cách như chị ý mà còn được phú cho tài năng đóng phim hơn người nữa thì bao nhiêu con em sẽ phải chết vì GATO mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-8-2015 19:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của chị không hoàn toàn là tốt
Nhưng dù sao chị cũng đã cố gắng hết mình để làm tốt vai diễn
Chúc chị thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-8-2015 19:20:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ở Yongpal này mình thấy Hee diễn tốt so với trước đây, nhưng nếu dùng từ GIỎI thì vẫn chưa tới. vì cho tới ep 6 này Hee vẫn còn khoác lên người cái bộ trắng kia nhưng từ đầu nội dung phim là cô gái Chaebol hựn và mún trả thù anh trai mình , Hee vẫn chưa làm điều đóa nên thành ra vẫn chưa thấy rõ diễn xuất khác biệt của Hee so với các phim trước đây. hy vọng tuần sau Hee sẽ chuyển mìn làm cú ngoạn mục tới lúc đó mới đánh giá chính xác được. và 1 điều nữa rất thíc Hee ở chỗ là thay đổi cách nghĩ bít tiếp thu những lời phê bình rồi từ đó tìm ra nút thắt để phấn đấu vươn lên chứ ko như ngày đòi sống đòi chết . con người ai sinh ra đều như tờ giấy trắng, nên lun phải cố gắng hết mình, ko giỏi thì phải nổ lực, cố gắng làm sao cho giỏi. Hee fighting. thank bạn dịch news nhé. ps: type điện thoại mỗi tay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-8-2015 19:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mợ diễn ko quá xuất sắc nhưng so với vai diễn là tròn vai còn gì, mợ đã nỗ lực như thế, khi nào cũng cố gắng để khẳng định bản thân và diễn xuất của mình. Rết càng cao mợ càng áp lực nhưng cũng khẳng dịnh đk sự đi lên và nỗ lực trong diễn xuất của mợ. Mợ ơi cố lên.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-8-2015 20:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ mình thấy diễn xuất của chị Hee ổn mà, thích từ đợt đóng Seol trong My Princess rồi nhé
không chê vào đâu được. với cả những người không thích diễn xuất của chị ấy có thể không xem mà, chứ đừng xem xong rồi phán như đúng rồi như thế. Chị ấy là kiểu diễn viên mà biết được mình còn nhiều thiếu sót và không ngừng nỗ lực để lấp đầy thiếu sót đó chứ không phải gì đâu nhé. Hãy tôn trọng những người đã bỏ ra cái gọi là công sức và nỗ lực một chút đi, dễ thở hơn là suốt ngày soi mói chỉ trích chê bai lên xuống đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-8-2015 22:26:40 | Chỉ xem của tác giả
chả hiểu sao các thánh cứ chê cơ
kiểu các thánh k-net nó bị quen mồm với quen tay ấy nhỉ
tay cứ gõ như con ro bốt chứ có dùng mắt để nhìn, dùng não để nghĩ đâu
cái bọn k-net ấy cứ đứa nào xinh, đứa nào nổi là chúng nó chửi hết
à, mà chả pải mỗi K-net đâu nhé, ở VN cũng khối thành phần fan ng khác xong vô chửi chị theo phong trào ấy. kiểu thấy bài báo nào viết về chị là chúng nó nhảy vào cmt 1 cách đói khát
chị mà cứ lần nào bình chọn đều số 1 về nhan sắc thì chị vẫn còn bị chửi dài dài chị nhé
đẹp là 1 cái tội là nó thế đó
chị kiếm tiền nhiều quá, giỏi quá nên các thánh ngứa mắt nên dù chị có tiến bộ thế chứ tiến bộ nữa chị vẫn bị chửi chị nhé
cơ mà clq cơ, vì chị vẫn kiếm tiền đều đều, và vẫn nổi như thg, và con rết bộ nào chị tgia cũng mập
lần nào bình chọn nhan sắc chị cũng chả tha cái vị trí đầu bảng kia
đứa nào xem phim mà còn mở mồm ra kêu diễn đơ thì nguyên nhân chỉ có 1: Kiểu bệnh GATO nó ăn vào máu rồi ấy, k bỏ đc
chị cứ đạp lên dư luận mà sống cho em, hiệu ứng phim kinh khủng và con rết khủng long thế này thì cuối năm chị lại ôm giải cho chúng nó tức chơi
làm đc gì nhau

p/s : ôi chứ nói thật chả bao giờ cmt kiểu này nhưng nhiều khi ức chế

Bình luận

Người tốt thì có những điều tốt đẹp đến trong cuộc đời. Còn những người xấu thì không sớm thì muộn điều xấu xa sẽ đến với chúng mà thôi.  Đăng lúc 22-8-2015 10:22 AM
Bận tâm làm gì các thánh gato, gato được tôn là thánh thì còn thuốc đâu mà chữa. Thấy đó Kim Tae Hee có sao đâu, vẫn sống vui vẻ, vẫn bình yên và hạnh phúc.   Đăng lúc 22-8-2015 10:20 AM
Knet tâm thần thì không nói gì, còn đám ở Vn cũng thần kinh giống tụi knet thôi. Chẳng qua là thần tượng nhà các ẻm lép so với KTH, nên ghen ăn tức ở đấy mà.   Đăng lúc 22-8-2015 09:54 AM
Nói KTH diễn dở thì đừng xem, có diễn dở thì có mắc mớ gì đến gai đình hay dòng họ mấy đứa hay ngứa chỗ khó nói kia.  Đăng lúc 22-8-2015 09:51 AM
Lee Young Ae, Jeon Ji Hyun, Ha Ji Won, Park Po Young, Gong Hyo Jin hay dv trẻ hơn Kim Yoo Jung, Kang Sora,...xinh đẹp, tài giỏi. Knet hay Vnet có ai chửi họ diễn tệ chưa bạn  Đăng lúc 22-8-2015 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-8-2015 23:29:48 | Chỉ xem của tác giả
hehe bên Hàn là vậy ơh, cứ chăm chỉ làm việc đi và chứng minh cho họ thấy họ đã sai
con người thì cũng có lúc này lúc kia mà
nhưng thiệt sự là knat  làm hơi quá
nhưng mà tui thấy vẫn có người ủng hộ mà
thôi kệ họ đi, đanh ganh tị ih mà
mình buồn là họ đã đạt được mục tiêu
vì vậy không được buồn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách