Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3115|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee làm việc chăm chỉ trong "Yong Pal" để chứng minh bản thân là một nữ diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2015 15:28:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Kim Tae Hee đã tiết lộ cô ấy đã làm việc chăm chỉ như thể nào để khắc họa hoàn hảo nhân vật trong "Yong Pal" bất chấp những lời chỉ trích từ phía cư dân mạng.

Vào ngày 20 tháng 8, cơ quan đại diện của Kim Tae Hee đã chia sẻ với truyền thông OSEN: "Kim Tae Hee đang cố gắng thể hiện mặt khác của bản thân so với cô ấy của trước đây. Bạn có thể nói rằng cô ấy đã hoàn toàn hóa thân vào nhân vật mới  Han Yeo Jin. Cô ấy đang cố gắng thả lỏng bản thân và diễn xuất một cách tự nhiên nhất có thể."

Họ tiếp tục: "Cô ấy thường xuyên chia sẻ với đạo diễn và biên kịch làm thế nào để cải thiện bản thân. Ví dụ, cô ấy dành gấp đôi thời gian [so với bình thường] để chuẩn bị cho một cảnh mỉm cười."

Họ cũng đề cập đến những lời chỉ trích khác nhau về diễn xuất của cô ấy, nói rằng: "Thật lòng, cô ấy biết rằng có rất nhiều những lời chỉ trích [về diễn xuất của cô ấy] và cô đang cố gắng hết sức để sửa chữa những sai sót của mình. Cô ấy nghe những tin tức thông qua nhân viên của đoàn phim và làm việc để sửa chữa chúng, ngay cả trong khi tập trung vào kịch bản của mình."

Bên cạnh đó, "Yong Pal" đang phát sóng vào mỗi thứ Tư và thứ Năm lúc 10h tối (giờ KST).

Bạn nghĩ gì về những kỹ năng diễn xuất của Kim Tae Hee?

Source: http://www.soompi.com/2015/08/20 ... herself-as-actress/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Aqua + 2 tin tức chứ hem phải tin tắc bạn ơ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 15:53:03 Từ di động | Xem tất
Diễn xuất của chị không phải là xuất sắc nhưng mình thấy khá tròn vai đó. Mình cũng khâm phục sự nỗ lực của chị luôn biết tiếp thu những cái không hay để hoàn thiện ki nặng diễn xuất. Mà bên hàn đánh giá khá tốt chị khi đóng phim này mà đúng hông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:05:38 | Xem tất
Thật lòng mà nói, không biết ai diễn viên Hàn quốc ai là người được cho là diễn viên hay, diễn viên giỏi. Càng không biết thang đánh giá như thế nào.
Từ cái ngày fall in love Kim Tae Hee khi vô tình nhìn thấy Kim Tae Hee trên youtube trong vai cô bác sỹ thực tập mang Lee Soo In, kể từ đó cứ như bị trúng bùa.
Có bạn nào đó đã nói rất đúng. Kim Tae Hee cứ suốt ngày bị chỉ trích là bình hoa di động, bị chê đơ, dở... Nhưng rất lạ là sao mỗi bộ phim của cô ấy đóng thì được đón nhận nồng nhiệt, đón nhận rồi chê tơ tả. Nếu nói cô ấy diễn dở, diễn đơ thì đừng xem, cô ấy có dự định đóng phim nào thì cứ tẩy chay, với nhiều hình thức. Hãy tẩy chay cô ấy cấm cô ấy ngừng đóng phim, để không phải bực mình, khi nhìn thấy cô ấy trên màn ảnh.
Nếu không, thì xin đừng nói những lời khắc nghiệt làm tổn thương cô ấy. Vì Kim Tae Hee là người hoàn toàn xứng đáng được tôn trọng, yêu thương và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:06:38 | Xem tất
thấy thương Hee unni quá,
cái cảm giác biết người soi mói mình, chỉ chực hở ra chút gì là bay vào xâu xé mà vẫn phải cố gắng, nỗ lực rất nhiều nhưng lại không được công nhận. thói đời! nhưng mà không sao, cứ cố gắng thật nhiều vào, cho mọi người thấy được mình có sự tiến bộ dù một chút cũng được.
thấy chị đóng film Yong Pal nỳ, đến giờ vẫn ổn, cơ mà thấy bị nói dữ quá, cả Wonnie oppa cũng lên tiếng ùi chắc là chị áp lực lắm đây. thương unni quá đi, ráng thêm xíu nữa nhen chị! hwaiting!
thanks bạn dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:10:34 | Xem tất
Mình thấy ss Kim Tae Hee diễn xuất cũng được lắm mà ,
tại vì chị đã bị mang tiếng là bình hoa di động , nên lúc ,
chị luôn bị chuyện này ám mãi đó .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:11:20 | Xem tất
Tại chi đẹp quá ý mà, nên vô hình chung mọi người cứ kiểu "nbinhf hoa di động" này nọ, lọ chai
Chứ thực ra mình thấy đấy là ngày xưa thội, xem lại Nấc thang lên thiên đường đúng là đơ thật chứ đến My princess vừa rooif ai còn bảo chế đơ đấy, e lại đấm cho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:14:11 | Xem tất
Chị Hee!! chị cứ tiếp tục phấn đấu. Thành công thì ok, còn không thì bị nói hay bị chê là chuyện quá bình thường với fans rồi, chị yên tâm, ai chỉ trích thì mặc ai, fans không vì thế mà từ bỏ chị đâu, ngược lại càng yêu thương chị nhiều hơn nữa. Chị hãy luôn nhớ là bên cạnh chị bao giờ cũng có gia đình chị bên cạnh chị, có người yêu, bạn bè và cả lực lượng fans hùng hậu luôn ở phía sau chị. Dù chị có ra sao thì tình yêu của mọi người dành cho chị mãi mãi không bao giờ thay đổi. Chị sống tốt, chị nhận lại điều tốt là đương nhiên.
Cám ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:22:43 | Xem tất
Với em, c cứ đẹp là được rồi
Dù ai nói ngả nói nghiêng e vẫn thích c như ngày đầu
Còn mấy bạn mà chê thì thôi đừng xem film nữa cho nhọc người...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 16:27:43 | Xem tất
Article: Joo Won, "Kim Tae Hee's acting controversy broke my heart"

Source: TV Report via Naver

1. [+13,389, -811] She's doing fine, I don't know why people are throwing a fuss over her. She's pretty and her acting's good.

2. [+10,307, -514] She's doing fine!!! Fighting to the both of them

3. [+9,755, -537] Her acting has been good lately ㅜㅜ She's so pretty, she doesn't even seem human

4. [+7,819, -403] I don't think Joo Won has anything to worry about anymore ^^

5. [+1,087, -148] I feel like people are extra harsh towards Kim Tae Hee about her acting. I've personally never felt she was that bad and I've been watching her since 'Iris'.
Bình luận dưới bài báo Joo Won nói về Hee của knet rất tích cực nhé, Hee của em cố lên !!! iu Hee nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 17:16:51 | Xem tất
Khổ thân cho sis quá đi thôi
mình thấy chị ý diễn ổn mà có gì đâu nhỉ
Vẫn là làm dâu trăm họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách