Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3328|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee kí hợp đồng với mỹ phẩm JVJQ, cùng Kim Hee Sun, Bi (Rain) làm nguời đại diện cho thương hiệu mỹ phẩm JVJQ 2015

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào tháng 6 mới đây, thương hiệu mỹ phẩm Trung Quốc  JVJQ thông báo chính thức rằng, Kim Tae Hee đã kí hợp đồng với mỹ phẩm JVJQ, cùng Kim Hee Sun, Bi (Rain) làm nguời đại diện cho thương hiệu mỹ phẩm JVJQ  trong năm 2015

Thương hiệu mỹ phẩm JVJQ được hành lập vào năm 1949, nhưng vào năm 2005 thương hiệu chính thức mở rộng thị trường ở Trung Quốc và Kim Hee Sun trở thành diễn viên Hàn Quốc đại diện và sau đó thương hiệu tiếp tục kí hợp đồng với 2 diễn viên nổi tiếng Hàn Quốc khác là Bi Rain và Han Ji Woo để quảng bá cho hình ảnh thương hiệu với những dòng sản phẩm khác nhau của mỹ phẩm JVJQ

Hiện nay, JVJQ tiếp tục kí hợp đồng với nữ diễn viên Kim Tae Hee để đại diện cho dòng sản phẩm mới của mình, người đại diện của thương hiệu phát biểu rằng : " Kim Tae Hee sở hữu 1 vẻ đẹp thông mình và rất được yêu thích ở Hàn Quốc cũng như Trung Quốc và các nước Châu Á khác. chính vì thế, hình ảnh của cô ấy rất phù hợp với sản phẩm mới của chúng tôi và tôi hy vọng Kim Tae Hee cùng Kim Hee Sun, Bi (Rain), Han Ji Woo sẽ tạo nên 1 hình ảnh đa dạng cho hình ảnh thương hiệu của chúng tôi

Hiện tại, Kim Tae Hee đang tham gia drama ăn khách " Yong Pal của đài SBS

Cre: SIna
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2015 18:31:16 | Chỉ xem của tác giả
Hãng mỹ phẩm này cũng rất biết chọn người mẫu làm đại diện đấy nhỉ? Toàn là những diễn viên rất nổi tiếng ở Trung Quốc. Kim Hee Sun thì trước đây từng là một diễn viên rất nổi tiếng và thống trị màn ảnh Hàn ở thập niên 90 và từ đó cho đến nay luôn được mọi người ngưỡng mộ về nhan sắc không tuổi của mình cùng với gia đình hạnh phúc và sự nghiệp thành đạt hình ảnh cô ấy luôn khiến nữ giới hướng tới. Còn Bi Rain vốn dĩ nổi tiếng khắp thế giới rồi nên ở Trung Quốc cũng không ngoại lệ. Và giờ là Kim Tae Hee vẫn luôn là biểu tượng sắc đẹp số 1 của giới showbiz Hàn Quốc. Có thể nói việc lựa chọn cả ba làm người mẫu đại diện là một sự lựa chọn tuyệt vời nhất là gần đây cặp đôi Bi Rain và Kim Tae Hee cũng đang thu hút sự chú ý của dư luận về tình yêu của họ cũng như những lời đồn về việc kết hôn nữa. Có lẽ chiến dịch quảng cáo sẽ thành công lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2015 18:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Hãng này không hiểu khủng cỡ nào mà lôi kéo được nhiều sao lớn của Hàn thế không biết Hay Hee bị Bi rủ rê nhể . Ss Kim Hee Sun cũng trẻ lâu quá, chỉ mong ước Hee nhà tui cũng giống như ss, lấy chồng và đẻ con nhanh nhanh, mong đc thấy tiểu Kim Tae Hee lắm rùi
Túm cái quần lại là chắc chả đủ xiền mua đc cái mỹ phẩm này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2015 19:57:26 | Chỉ xem của tác giả
cậu mợ nhà này cùng đại diện cho một hãng mỹ phẩm mà đến đi dự sự kiện cũng né nhau
không cho fan được một tấm hình nào để tăm tia cả
chắc sau này cưới nhau rồi fan mới mong tia được hình cậu mợ tay trong tay quá
dạo này đang phát cuồng phim Yongpal của mợ, mợ xinh kinh khủng luôn, chem với bạn Won iu ko chịu được, dân tình ship cặp này rần rần rồi đó, anh rain cẩn thận nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2015 21:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bi chi Hee chung dự án nè
Đóng CF đi thôi
Tiện luôn quay thêm kiss scene hug scene đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2015 22:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao bỗng dưng chung vậy nè
Hay là công ty này định làm một cái CF chung đây
Nói gì thì nói chứ ký hợp đồng với 3 người này là công ty cũng phải bỏ ra một khoản ko nhỏ rồi
Thanks bạn dịch news

Bình luận

mình thấy chọn người hàn quảng cáo là có lợi hơn vì bên TQ mới mấy diễn viên TQ tốn nhiều hơn nhiều :D  Đăng lúc 23-8-2015 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-8-2015 23:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Hình như hãng này do chồng của Kim Hee Sun mở, nhớ bữa coi chương trình " có em chung đường", KHS và chồng có tặng mỹ phẫm này chỏ cặp chơi.
Kim Tae Hee đại diện hãng này còn dòng OHUI thì sao? sở hữu 2 dòng sp khác nhau ah
Ngóng CF của KTH và Bi nha,

Bình luận

hehehhe, vậy trước giờ mình nhầm, cám ơn nha  Đăng lúc 22-8-2015 11:38 PM
đâu có chồng ss mở thẩm mỹ viện thôi bn à  Đăng lúc 22-8-2015 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-8-2015 23:34:08 | Chỉ xem của tác giả
Cái poster kiểu như ss Sun Hee làm mai cho 2 người í nhể
Hơ hơ. Tưởng lúc trước ss Tae Hee sang TQ quảng cáo rồi
Ây da, sớm muộn gì thì cũng...
Trả lời