Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1465|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Gong Hyo Jin, IU sẽ tham gia event tuyên truyền "Producers" tại Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngôi sao Hallyu Kim Soo Hyun cùng với Gong Hyo Jin và IU sẽ đến Trung Quốc.

Ngày 29/08, các diễn viên chính của bộ phim "Producers" đài KBS2TV sẽ tham gia sự kiện tuyên truyền cho bộ phim tại Mercedes-Benz Arena, Thượng Hải, Trung Quốc.

Fan meeting với quy mô 10 ngàn chỗ ngồi, như concert của một nhóm nhạc chứ không phải sân khấu bình thường. Sự kiện lần này thu hút sự chú ý từ nhiều phía cũng như các quan chức địa phương.

Năm ngoái, sau khi "You came from the Star" kết thúc, Kim Soo Hyun cũng đã gặp gỡ các fan lần đầu tiên thông qua sự kiện tuyên truyền bộ phim. Lần này, IU và Gong Hyo Jin cùng tham gia càng trở thành một chủ đề nóng.

Ngày 20/08, theo lời một đại diện của event cho biết, các diễn viên dự định sẽ chia sẻ về những cảnh hậu trường cũng như bầu không khí lúc quay phim với các fans. Cả ba ngôi sao sẽ chuẩn bị những tiết mục nhiều màu sắc để cùng nhau trải qua khoảng thời gian ý nghĩa cùng với fans.

Đặc biệt, IU với vai ca sĩ top star trong phim, cũng sẽ hát nhạc phim.Kim Soo Hyun sở hữu khả năng ca hát không hề thua kém ca sĩ, lần này cũng có kế hoạch hát 1 - 2 bài.

Mặt khác, diễn viên chính còn lại của bộ phim là Cha Tae Hyun vì đang phải quay phim điện ảnh nên không thể cùng tham gia sự kiện lần này.

Cre : Sport DongA
Trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2015 11:37:34 | Chỉ xem của tác giả
IU làm việc năng suất quá
Chạy show liên miên, @@ fan vừa hóng vừa lo
Mình thì vừa lo vừa hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2015 12:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim bắt đầu quảng bá bên Trung rồi
Lần này Soo Hyun lại điên đảo cản quét Trung lần nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2015 14:00:21 | Chỉ xem của tác giả
10.000 chỗ ngồi chắc là sẽ full hết thôi
Toàn cái tên hot quá mà ! Tiếc là không có vợ lẽ Cha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2015 14:04:05 | Chỉ xem của tác giả
OMG 10.000 chỗ ngồi, đâu phải chuyện đùa, ngang concert của mấy nhóm nhạc chứ chơi...há há
Hi vọng thấy hai anh chị cùng song ca một bài cho nó có không khí
Tiếc ghê, có chú Cha đi nữa là zui roài, hai anh em kẻ tung người hứng cái cảnh kiss nhau...hô hô...
Nói chứ chuẩn bị tinh thần save hình thôi, mỗi là có cái gì ở Trung là hình như thác lũ
Tks My My dịch tin nhóe... <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2015 16:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Liệu có cơ may nào, từ Trung quốc mấy anh chị phi xe sang việt nam không vậy hahaa
cho em ảo tưởng chút
sang Trung quảng bá rồi, chắc sẽ chiếu bên TQ luôn, liệu Vn mình có mua bản quyền không? cho tuiij nó sang đây quảng bá đi ah

Bình luận

Việt Nam đã mua bản quyền rồi nha bạn ^^ Nhưng k biết đài nào chiếu =))  Đăng lúc 21-8-2015 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-8-2015 18:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Lần này FM thật là hoành tráng, 10000 người đó Thật ngưỡng mộ mấy bạn bên Trung quá

Cụ lần này cũng hát 1-2 bài, giọng của cụ thì hay rồi. Cả mợ Gong nữa, nhớ mợ rồi đó

Mà IU nữa, may mà đại nhạc hôi kết thúc được lâu lâu rồi, chứ không chắc mệt chết

Mong đợi vài cái Fancam quá :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-8-2015 19:57:51 | Chỉ xem của tác giả
tấm hình này trông anh gà rất dễ thương và trẻ trung. Sao lại thiếu mất 1 thế, tiếc nhỉ!/
Mà dù sao 3 người còn lại cũng đủ để mang tới sức mạnh 10 ngàn chỗ ngồi rồi.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2015 10:27:22 | Chỉ xem của tác giả
10 ngàn chỗ ngồi
mình thì muốn 1 chỗ thôi cũng chả có, GATO vật ra
hóng các thể loại hát hò, làm trò con bò của 2 bạn choẻ và chị đẹp
hóng cả mấy màn song ca tam ca nữa
lạy zời mấy bạn fans TQ quay fancam đẹp đẹp chút cho dân tình hưởng ké
tiếc là dì ghẻ Cha ko sang cùng cho vui, có anh là ko khí rộn ràng hài hước hẳn lên
à mà anh ko sang có khi lại tốt, kẻo các bạn fans lại bắt hai anh tái hiện cảnh kiss mề gà thần thánh thì chết

Thank em dịch news và gọi ss nhé

Bình luận

okie ss :3 phải up cả hình sân bay và event chớ húy húy :))  Đăng lúc 22-8-2015 01:01 PM
Mấy bạn fan Trung toàn đại gia.chỉ hi vọng fans ko hét to quá kẻo ko nghe rõ giọng hát.Khi nào có ảnh ọt gì thì hú ss nhé :)  Đăng lúc 22-8-2015 12:27 PM
event ở Trung Quốc là hình như thác lũ =)))) fan cam cũng có nữa ss yên tâm :v  Đăng lúc 22-8-2015 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách