Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Daesang 2 năm liên tiếp tại Korea Drama Awards/Danh sách người thắng giải KDA 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2015 16:06:24 | Xem tất
Hey dà tình hình là thấy các bạn fan của Kim So Hyun hết sức dễ thương, điềm tĩnh và lịch sự hết sức cơ!!!

Xin hỏi đây là ngôi nhà riêng của Kim So Hyun hay fanpage của anh ấy vậy? Đây chỉ là trang thông tin chung thôi mà, ai thích thì ủng hộ, chúc mừng, ai không thích thì có thể phản đối hay nói ngược lại được mà...

Các bạn là fan của Kim So Hyun thì người khác cũng là fan của Ji Sung và Joo Won thôi các bạn mừng anh ấy thắng giải Daesang thì người khác cũng có thể tiếc nuối các thần tượng của họ không đoạt giải chứ... mà tiếc nuối thì sẽ lên bình luận, phản đối hay nói không đúng ý các bạn!!! Cứ phải nói đúng ý các bạn thì các bạn mới để yên, còn lỡ nói trật ý của các bạn là các bạn bĩu môi, kêu phải "dùng não", hay "thẩm du tư tưởng"  Uhm thì công nhận các bạn "bình tĩnh" thật!

Còn nếu các bạn muốn sau này, cứ hễ có tin tức của Kim So Hyun là tất cả mọi người lên bình luận phải khen ngợi, thán phục, công nhận tài năng gì của anh ấy thì nhớ ghi rõ là "CHỈ DÀNH RIÊNG CHO NHỮNG-AI-YÊU-MẾN-KIM-SO-HYUN NHA" ở cuối bài nha!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 19:16:11 | Xem tất
Chúc mừng anh già của tui
Năm nay thấy anh khóc trên sân khấu mà thương quá
Kết quả của tất cả vất vả khó khăn trên phim trường của anh già
tung bông tung chuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 20:18:30 | Xem tất
Chúc mừng KSH nhé ^^
Rất xứng đáng với những nỗ lực của anh.
Hy vọng KSH sẽ ngày càng thành công trong các dự án tiếp theo.
Thanks bạn dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 21:00:34 | Xem tất
Lên đây cháu chúc mừng bạn Kim Soo Hyun ạ.
Nhưng lên đây, cháu cũng muốn nói rằng: Daesang trong tim cháu chỉ dành cho Ji Sung thôi.
Ngay cả những giải thưởng khác, "Kill Me Heal Me" đều xứng đáng nhận được nhiều hơn là "Achievement Award" và "Best OST Drama Award" :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:25:27 | Xem tất
Vô tình đọc bài báo nhắc đến mới vào xem cho rõ, càng đọc càng tức bành hông. Cái vai của KSH mà thắng cả 7 vai của Ji Sung, KTH chỉ với vai trong YP mà cũng vượt được mấy nữ kia, mèng ơi, hết nói nổi, mấy người đó đánh giá cái kiểu gì vậy không biết ,cứ tưởng Hàn Cúc thì cũng khá hơn 1 chút chứ!   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 08:53:58 | Xem tất
Là đọc giả sinh thiếu tháng nhưng phim thì xem nhiều do tuổi tác thì lên, tinh thần hăng hái có hơi xuống. Tuy nhiên vào news thấy có vài điều cần để lại.

Số phim đã xem tăng dần theo thời gian, những trai đẹp, gái xinh không còn đọng lại gì trong ký ức. Vì sao? trai đẹp gái xinh chỉ là ảnh tại một thời điểm trong ký ức. Vai diễn để lại thì ký ức lưu giữ để nhớ, chiêm nghiệm và tìm ra một lời giải đáp cho mỗi người, nếu muốn. Đó là quyền của người xem.

Nhớ về diễn viên, người xem nhớ về vai diễn mà diễn viên đó khắc họa. Không nhớ giải thưởng cũng được vì diễn viên được ở lại trong ký ức mỗi người theo thời gian là giải thưởng cao quý nhất.  

Mong chờ các diễn viên nhận giải thưởng hôm nay sẽ làm tốt hơn trong tương lai. Hy vọng bằng chính thực lực của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 22:10:55 | Xem tất
Nói thiệt là mình thấy Won xứng đáng hơn nhiều, diễn xuất của ảnh  ở Yoopal hay lắm luôn á... Cụ cũng được, nhưng mà Cụ thắng với Producer thì k xứng đáng lắm (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2015 13:49:51 | Xem tất
sự cố gắng không bao giờ là vô nghĩa cả! chúc mừng anh, hãy luôn như vậy nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2015 15:23:18 | Xem tất
Thực lòng mà nói thì mình thấy KSH diễn chả hay, xem Mặt trăng mặt trời thì chỉ được mấy tập lúc cặp đôi lúc bé đóng là xuất sắc, đến khi Ga In và KSH đóng thì ôi thôi, nhìn 2 người diễn chả bằng 1 góc của 2 diễn viên nhí đóng nữa. Đến YCFS thì ấn tượng với Mợ Song Yi, diễn tự nhiên mà hay, thậm chí còn thích Mợ thành đôi với nam thứ hơn, KSH thì diễn xuất vẫn vậy, chả có ấn tượng gì đặc biệt, nhìn cứ nhạt nhạt gượng gượng thế nào. Còn trong Producer thì thôi khỏi nói, no comment. Chỉ có cảm tình với KSH nhất trong phim "Ẩn thân", phải nói phim đó KSH đóng rất đạt, xem mà thấy thương cho nhân vật của Huyn đóng ghê gớm.
Tóm lại là mình thấy năm nay KSH nhận giải Deasang chả xứng đáng. Mà mình nghĩ chắc chỉ có fan của KSH mới cảm thấy anh ấy xứng đáng với Daesang năm nay thôi.
Dự là sẽ có nhiều fan của KSH vào ném đá nhưng chả sao, mình chỉ viết cảm nhận của mình thôi, mà lướt sơ sơ thấy cũng có nhiều người cùng cảm nhận như mình. Thấy nhiều bạn fan cứ kiểu như cuồng KSH lắm nên tâng bốc như thánh rồi quay ra chửi những bạn khác chỉ vì ngta chê idol của mình. Buồn cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2015 16:58:18 | Xem tất
thề là mới biết tới HMKM sau khi có lùm xùm ở cái giải thưởng hết sức là "đáng iu" này

hiện giờ đã down toàn bộ về lap và mới cày tới tập 8, cơ mà dù mới xem tới tập 8 thôi, thì mình cũng xin phép được cười vào mặt toàn bộ những vị quan chức đáng kính ngồi ghế "Ban bánh khảo", k hiểu tiêu chí chấm giải hay là trình độ thẩm thấu nghệ thuật của các vị đạt cảnh giới nào nữa

chắc 7 nhân cách của anh già Ji Sung nó ảo diệu quá và xem ra cũng khó ngấm với trình độ nhận thức của các vị ban bánh khảo nên mới để giải Daesang danh giá nó bị vấy bẩn như thế này , cmt k mang tính chất bash người nhận giải, em ấy cũng diễn hay, cơ mà để vượt mặt anh già là điều quá khó hiểu, hoặc tiêu chí của giải nó hơi khác người mà những fan hâm mộ xem phim như mình ứ thể thấu hiểu nổi. Thêm cái giải nữ DV chính xs nữa, cũng là 1 minh chứng tiêu biểu cho cái gọi là sự khác biệt giữa thị hiếu người xem và ban bánh khảo

Chốt lại trước giờ vốn thấy mấy cái giải thưởng bên music của Hàn nó ảo diệu lắm rồi, cứ nghĩ sẽ có niềm tin bên mảng phim ảnh thì giờ được lãnh nguyên cái xô nước vào mặt. Chúc các vị sang năm tiếp tục tiêu chí như năm nay, để càng ngày cái giải càng bị coi thường nhiều nhé. Nói cho cùng cuối năm Daesang của MBC khó thoát khỏi tay anh già, vậy thôi nhỉ.

Giải thưởng chỉ là 1 cái cúp, 1 vật phẩm thôi, theo tháng năm ngươi ta cũng sẽ lãng quên hết, cái đọng lại khán giả là vai diễn để đời, là tài năng thực sự của người DV, giờ có mấy ai ngồi rảnh mà ghi nhớ được DV này có bao nhiêu giải thưởng, rồi những giải thưởng có tên là gì, người ta chỉ nhớ tới vai diễn thôi. Và HMKM sẽ đi vào lòng người, Ji Sung cũng sẽ đi vào trái tim khán giả xem phim ĐÍCH THỰC với tư cách là 1 phim xuất sắc, 1 diễn viên tài năng và 7 nhân cách cũng sẽ trở thành những nhân vật tiêu biểu. Đây có lẽ là vai diễn tiêu biểu của anh già quá, mặc dù chuẩn xác ra phải là 7 vai diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách