Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Daesang 2 năm liên tiếp tại Korea Drama Awards/Danh sách người thắng giải KDA 2015

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-10-2015 14:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Kill me heal me được mỗi best OST thôi ư
Thấy Kim Soo Hyun được daesang cũng hơi shock. Không phải chê diễn xuất mà tại "producers" có hay đâu.
Thấy tiếc cho mấy bộ hay thật kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-10-2015 18:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-10-2015 20:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế là mình không xem Producer nên có thể không đánh giá được chính xác lắm nhưng với mình diễn xuất của Ji sung trong KMHM cực kỳ ấn tượng nên quá đáng tiếc cho anh, mình thấy KMHM là một trong số ít phim tuyệt cả về diễn viên và kịch bản. Mặc dù lúc không thấy dàn cast xuất hiện trên thảm đỏ cũng đoán ra kết quả rồi nhưng Daesang năm nay làm mình có chút thất vọng. Năm nay mình thấy Misang là xứng đáng với giải thưởng Best drama nhất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-10-2015 22:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Uầy uầy Soo Huyn oppa Daesang liên tiếp luôn

Oppa đúng là đỉnh của đỉnh, lần này còn 2 giải nữa chứ

Bé Huyn cũng được nhận giải vs School 2015 kìa vai diễn con bé quá đạt luôn

Bảo sao chẳng nhận giải cơ chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-10-2015 22:41:49 | Chỉ xem của tác giả
huhu, tui không cam lòng, SeGi của tui, DoHyun của tui, cứ tưởng là năm nay nhà MBC ẳm trọn rồi đó, biết bao nhiêu phim xuất sắc, quá buồn cho JiSung của em
thật tình là mình chưa xem Producer như thế nào nhưng thấy spoil thì phim không được đánh giá cao cho lăm, KMHM thì xem trọn, nhưng tui vẫn không hiểu tại sao lại trao Daesang cho KimSooHyun
tiếc cho JiSung lắm lắm luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 10-10-2015 23:17:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
KO phải ghét hay thích war gì, nhưng mà nghe công bố giải từ hôm qua giờ mà thấy khó chịu kinh ý :'( Cả 3 phim của KSH, JS, JW đều coi hết, nhưng thật tình ko thấy ai qua Ji Sung oppa được hết, một mình a diễn tới 7 nhân cách mà đến một cái giải cũng ko thấy :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-10-2015 00:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ coi Dream High + vì sao đưa anh tới , mà phim nào cũng chết mê chết mệt  "nữ chính" ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-10-2015 13:45:51 | Chỉ xem của tác giả
KSH năm thứ hai liên tiếp được giải lớn, dù thích anh nhưng anh không xứng lắm với nó nhỉ.
Mình thấy JW và JS xứng đáng hơn ấy.
Nhưng dù sao cũng chúc mừng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-10-2015 19:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Ơ hay, mấy bạn giỏi thì đi kiện đi, kiện mà đúng là Soo Hyun dâng cúp chả lèng.
Sao cứ rúc trong này gào khóc là như nào. Ít ra thì cũng ra cái facebook của KDA mà ném đá ban tổ chức đi chứ :3
Ai ko bít địa chỉ PM mềnh gửi link cho nha
Hành động đi các bạn, còn không làm được thì im đi giùm cái.
Nói thẹt là mềnh thuộc team cười không ai mướn nha, dù sao thì cười vẫn khỏe hơn khóc

Bình luận

thường thì ko cười được và ko được cười thì mới phải khóc mừ!!! =)  Đăng lúc 12-10-2015 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-10-2015 19:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là muốn đưa ra vài số liệu vậy thôi…

-        Korea Drama Awards nằm trong khuôn khổ Korea Drama Festival, được tổ chức hàng năm như một cơ hội để giao lưu quảng bá phim truyền hình Hàn Quốc với bạn bè thế giới. Hội đồng nghệ thuật của KDA là những chuyên gia có thâm niên hoạt động trong nhiều lĩnh vực. Các ứng viên được đề cử từ phim truyền hình của 3 đài trung ương và cả đài cáp. Lễ trao giải được trực tiếp có sẵn phụ đề tiếng Anh, thông tin cập nhật trên các fanpage của lễ trao giải cũng được viết bằng hai loại ngôn ngữ Anh, Hàn. Nói ngắn gọn, tuy không danh giá như Baeksang thì chí ít cũng hơn giải quy mô cấp đài.

-        Producers tất nhiên không rầm rộ như “You Came from the Stars” nhưng trong quá trình phát sóng luôn duy trì rating trên 10, rating online từng đạt trên 58% và được chiếu trong một khung giờ hoàn toàn mới, không có sẵn lượng khán giả quen thuộc mà phải tự thu hút nguồn khán giả mới. Kết quả CPI nửa đầu năm 2015 bình chọn những bộ phim truyền hình có ảnh hưởng nhất Hàn Quốc thì Producers đứng đầu.

-        Kim Soo Hyun không phải mới lần đầu đoạt Daesang mà là lần thứ hai liên tiếp. Diễn xuất của Kim Soo Hyun trong Producers được giới chuyên môn đánh giá cao còn hơn Do Min Joon trong “Stars”. Suốt quá trình Producers lên sóng, không có bất cứ lời chỉ trích nào (mà đợi tới khi người ta đoạt giải mới thấy có người la làng). Nếu chê KDA vớ vẩn, chê Kim Soo Hyun nhỏ tuổi, thì xin mời nhìn lại Giải thưởng Nghệ thuật Baeksang năm 2012. Năm đó Kim Soo Hyun 25 tuổi và đoạt giải Nam diễn viên chính xuất sắc nhất mảng truyền hình. Ngoài ra, ở KDA, Kim Soo Hyun từng được đề cử Daesang 3 lần (2012, 2014, 2015) và đoạt giải 2 lần.

Chỉ vậy thôi.

Vui lòng sử dụng não để đọc hiểu giùm

Bình luận

2012,KSH đc đề cử Daesang,các fan của cậu ấy đều thấy rất vinh dự,và khi KSH ko đoạt DS năm đó thì fan cũng đâu có thừa duyên tới mức đi bash giải. =)  Đăng lúc 12-10-2015 09:14 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách