Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Daesang 2 năm liên tiếp tại Korea Drama Awards/Danh sách người thắng giải KDA 2015

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-10-2015 09:27:16 | Chỉ xem của tác giả
mình cứ nghĩ Daesang vào tay Ji Sung chứ nhỉ, kết quả có phần hơi bất ngờ
Misaeng hoàn toàn xứng đáng với giải này ^^< kịch bản hay, thực tế và hấp dẫn
chúc mừng tất cả các dv đoạt giải
quay về vấn đề chính vô đây chủ yếu chúc mừng gái nhà mình
Sò, cuối cùng chị cũng khẳng định tên tuổi mình với vai trò một diễn viên ^^, sớm gặp chị trong tác phẩm tiếp theo , chúc mừng *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-10-2015 09:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Thế là anh Ji Sung của mình không được giải gì sao? Kill me heal me đình đám thế cơ mà.
Nhưng cũng chúc mừng Kim Soo Hyun, các vai diễn của anh toàn thuộc loại để đời, khiến fangirl mê mẩn.
Hy vọng anh sẽ tham gia nhiều dự án mới ấn tượng hơn nữa trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-10-2015 09:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhòm qua cái kết quả thấy nản vậy, thực sự về nội dung thì kill me heal me hơn đứt Producers là cái chắc, phim Producers nếu không phải là fan cảu dàn diễn viên trong phim thì thực sự ko nuốt nổi. Vai diễn cảu Ji Sung chắc chắn khó với góc cạnh hơn vai của KIm soo Huyn. CŨng tiếc cho joo won khi đóng góp của a vào thành công của phim đến một nửa những ko được giải nào, Kim tae hee cuối cùng là người hưởng lợi nhất từ thành công của Yong pal, chị diễn xuất không tệ nhưng nó ko có điểm nhấn để người ta nhớ đến, có chăng chỉ là nhớ đến vẻ đẹp của chị. Chị đẹp thật nhưng ko đến cái mức hoàn hảo không tì vết như báo viết, bạn nào xem yong pal thấy khi cười tì những nếp nhăn trên mặt xuất hiện rất rõ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-10-2015 11:19:53 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô, thật sự thất vọng về KDA rồi đấy, trừ Misaeng xứng đáng còn thật là tệ
Có vẻ tiêu chí của KDA chuyển sang diễn viên "nổi tiếng" sẽ dành giải, chư sko phải do diễn xuất. Hic
Háo hức vào xem để rồi ôm một rổ thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-10-2015 11:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko là fan ruột của ai cả, nhưng mà cả Kim soo Hyun, cả Lee Jong Suk, hay Ji Sung mình đều bị thích chết đi được.
Cơ mà Chấm giải năm nay kiểu j vậy? Ji Sung ko hề có tên trong danh sách, cả kill me heal me cũng mất tăm tích.
mình thấy ko phục.
Tuy mình đỡ thích Ji Sung nhất trong 3 người, cơ mà giải năm nay mà ko có tên của Ji Sung thì đúng là bực mình thật. Với những gì anh ấy thể hiện trong Kill me heal me thì điều này thực sự đáng tiếc, vô cùng đáng tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-10-2015 11:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Ơ bài này hay quá, phản ánh đúng này ^^

Nguồn: Newsen via Nate

1. [+557, -50] Kim Soo Hyun đã làm tốt đấy~~ nhưng Ji Sung trong 'Kill Me Heal Me' thực sự đỉnh lắm… tiếc là anh ấy không thắng giải

2. [+485, -58] Chờ chút, anh ấy đánh bại được Yoo Dong Geun á?

3. [+448, -74] Không phải Ji Sung mà là cậu ta sao??? ㅋㅋㅋ

4. [+48, -7] Thật nực cười. 'Producer' dở tệ và diễn xuất của Kim Soo Hyun cũng có xứng đáng với giải daesang đâu

5. [+40, -4] Có nhầm lẫn không vậy?? 'Producer' cũng không nổi tiếng đến mức ấy, chẳng hiểu sao anh ta lại được nhận giải daesang nữa. Tại sao lại thế? Đáng ra phải là Yoo Dong Geun hoặc Ji Sung chớ??...

6. [+34, -10] Bằng cách nào mà cậu ta thắng nổi Yoo Dong Geun với Ji Sung vậy? ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Cũng có giỏi đến mức đó đâu ㅋㅋㅋㅋㅋ Đây là cuộc bình chọn độ nổi tiếng hả?

7. [+34, -5] Đây mà được xem là lễ trao giải thì quá là nhục ㅡ.ㅡ Diễn xuất trong 'Producer' cũng bình thường mà xứng đáng với giải daesang sao? Họ không xem diễn xuất tột đỉnh của Yoo Dong Geun à?

8. [+32, -2] Bộ phim không nổi tiếng bằng 'Kill Me Heal Me', rating cũng không hơn 'What Happens to My Family?'.. và cậu ta cũng đâu giỏi hơn Yoo Dong Geun hay Ji Sung. Vậy dựa vào đâu để trao giải thế?

Nguồn: netizenbuzz

Bình luận

Khiếp, đọc còm fan KSH làm ta hiểu về cái giải này ->thì ra nó hổng phải dành cho người diễn xuất hay =))  Đăng lúc 14-10-2015 08:46 AM
@Vic: trang 6 gần cuối có 2 bài ngắn gọn chẳng cần văn tự dài thượt giải thích này nọ mà chuẩn ý lắm ^^ Dân tình la ó là biết thế nào rồi mà còn ko giác ngộ cơ   Đăng lúc 13-10-2015 10:56 PM
" Đây mà được xem là lễ trao giải thì quá là nhục" =))))  Đăng lúc 13-10-2015 10:27 PM
Naver bao h lượt vote chả cao~ còn ở Nate như thế này là cao lắm rồi bạn à =))))))))) so với các topic bt thì đây là topic vượt trội đó :3  Đăng lúc 12-10-2015 04:05 PM
=))) bạn chủ thớt dịch là top cmt, còn những cmt này thì hàng top chắc?! Hài! =)))  Đăng lúc 10-10-2015 06:15 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wingssky + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-10-2015 12:16:00 | Chỉ xem của tác giả
ơ sao trước đó có tin bảo Ji sung đi cơ mà
Vì bảo Ji sung đi nên mình đã chắc như đinh là anh í đc deasang rồi
Tiếc cho HMKM quá.. :<
Giải này hình như không phải là Beaksang trao danh giá hàng năm
Kết quả này thật bất ngờ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 sao so được với Baeksang a ơi :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-10-2015 12:19:02 | Chỉ xem của tác giả
đúng là tiếc cho ji sung thật T_T
nhưng mà cũng chúc mừng Kim Soo Hyun đã thoát ra được hình tượng Do Min Joon
Producers đúng là được lòng trong giới mà
phim Mùi đời và cả Im Si Wan cũng có giải rồi
coi bộ Si Wan thích hợp theo diễn viên hơn ý T_T (dù mình là fan của ZE:A)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-10-2015 12:22:49 | Chỉ xem của tác giả
dae bak! Ngó ảnh xúc động mà cưng quá chừng. Dù tiếc cho JS cơ mờ cũng chúc mừng Kim soo hyun.
Thành thực mà nói thì mình thích JS với kill me heal me hơn nhiều lắm!
cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-10-2015 13:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thật sự Jisung xứng đáng hơn So Hyun nhiều. Anh đóng Kill me Heal me quá đạt quá xuất sắc ngay từ hồi em phim mình đã nghĩ anh sẽ được Daesang r :'( nhưng thôi Soo Hyun cũng rất xứng đáng. Chúc mừng anh giáo^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách