Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Daesang 2 năm liên tiếp tại Korea Drama Awards/Danh sách người thắng giải KDA 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2015 02:06:33 | Xem tất
****Giải thưởng năm nay có thiên vị thì phải, mặc dù mình thích Kim Soo Hyun diễn xuất rất hay, đa dạng nhưng để nhận giải trong phim Producers thì không xứng, không công bằng cho những phim khác, rating cao hơn, nội dung xuất sắc hơn. Cứ nghĩ phim Yongpal được đề cử năm sau nhưng thấy có Kim Tae Hee có giải vậy thì phim này cũng được tính năm nay, có vẻ thiệt thòi vì mới chiếu xong nên phiếu bầu không bằng những phim chiếu trước, trong khi nhân vật nam Joo Won diễn rất xuất sắc hơn nữ gần như dẫn dắt khán giả khi nhân vật nữ không xuất hiện trong những tập đầu mà vẫn thu hút, rating cao, nội dung phim hay hon Producers

***''Kill me heal me" thì khỏi phải bàn, tuyệt vời từ nội dung phim, nhân vật các diễn viên đều hay nhất là Ji Sung.

Theo mình thì Producers không hay = 2 phim trên ngay cả nhân vật cũng rất tầm thường (mặc dù diễn xuất các diễn viên thì khỏi phải chê).
Ji Sung vuột mất giải năm nay thật là tiếc vì khó có tác phẩm nào mà thể hiện xuất sắc như vậy. Kim Soo Hyun vẫn còn rất trẻ nhiều vai diễn khó vẫn còn chờ anh, nhưng với Producers thì không thể.

Kim Soo Hyun năm nay nhận giải thật tội nghiệp anh, mặc dù thích anh lắm nhưng phải công tâm mà nói lễ trao giản năm nay sẽ nhận được nhiều gạch đá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 06:07:51 | Xem tất
Kim Soo Hyun nhận được 2 giải nhé
Mình thấy cả Lee Jong Suk cũng nhận được 1 giải cho Pinocchio nữa
Hehe sung sướng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 07:28:35 | Xem tất
Cái giải tào lao, mình vẫn nghĩ chú Sung già sẽ được Daesang , nếu chú không được thì kế nhiệm là Won ai dè KSH lại ẵm và còn là với cái Producers nữa chứ.
MỘt vai diễn quá ấn tượng khi hóa thân vào 7 nhân vật trong một phim, năm nay khó ai qua mặt được chú.
P/s : Dẫu vẫn biết ai đi thì người đó mới có giải nhưng mà cái Daesang nực cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 07:49:30 | Xem tất
muakeo gửi lúc 10-10-2015 12:41 AM
Nói thật lần này KSH gánh gạch thay cho KTH nên người ta k để ý nhé bạn.
KHT diễn t ...

uh nói mới nhớ ) chắc tại daesang của KSH nó ảo quá ) daesang lởm nhất từng thấy.
angry mom xem phim m đã biết cuối năm không giải rồi chắc tại chân thực quá mấy bác chịu k có nổi.
với cũng có thể KMHM đầu năm nên HJE bất lợi hơn chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 08:25:42 | Xem tất
Mới sáng ra đã được diện kiến toàn là các nhà phê bình điện ảnh hàn lâm, thiệt đúng là được mở mang tầm mắt đó mà !
Ôi trời ơi đã biết cái giải KDA nó là cái giải xàm xí tầm thường bình dân cỡ Hoa Đỉnh với Cánh Diều Vàng thoai mừ, trình độ diễn xuất xuất chúng cỡ anh Ji Sung thì cần gì phải được vinh danh ở giải này, cớ sao nhiều người vẫn ham hố bon chen ngóng trông hy vọng để rồi thất vọng thì quay ra hằn học chi dẫy?! Đọc cmt mà cứ tưởng mềnh đang lạc vào xứ sở tấu hài kiêm lâu đài khóc mướn dẫy á nè!
Bạn chủ thớt có rảnh thì lụm tên các nhà phê bình công tâm ở đây gởi qua bên Hàn đề cử dô Hội đồng bầu chọn KDA những năm sau nhen, như vậy thì giải thưởng này nó mới lên tầm cao mới được!!! Còn ko ấy thì gởi thư kiến nghị là sau này nên bổ sung thêm chục cái cup Daesang nữa, như vậy mới vui cả làng!!!
Tự thấy mềnh giống nốt nhạc lạc loài trong bản giao hưởng khóc mướn quá, thoi mềnh lượn đơi, các bạn cứ tiếp tục tấu nhạc nào, ò í e...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 (cười) =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 08:29:46 | Xem tất
2 năm, sự nỗ lực quá lớn
nhưng cũng hơi thất vọng một tí
Ji Sung năm sau cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 08:41:20 | Xem tất
Chúc mừng Kim Soo Hyun. Nhưng mà mình tiếc cho anh Ji Sung thiệt.
Phải công nhận anh Ji Sung trong phim Kill me, Heal me không ai thay thế được.
Nhưng cá nhân mình thấy anh Ji Sung xứng đáng hơn..Huhu.Thật tiếc..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 08:42:42 | Xem tất
Chúc mừng Cụ lại tiếp tục chiến thắng nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 08:50:55 Từ di động | Xem tất
Thực sự cũng rất thích Sung Chan trong Producers nhưng thực sự thấy không ai xứng đáng đạt Daesang hơn Jisung, mình không hiểu tiêu chí đánh giá của Ban tổ chức thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 09:11:49 Từ di động | Xem tất
Kết quả đúng hài luôn ha!
Phim Producer vai của chú Cha Tae Huyn còn chính hơn cả vai của KSH, vậy mà chú Cha hông có trong list nữa còn bạn kia được giải Daesang luôn, thắng cả Joo Won và Ji Sung luôn! Đúng là sức mạnh của fan có khác, mấy ông trong BTC toàn lấy lòng fan thôi, còn diễn xuất thì xếp vào xó hết rồi hen!
Còn bạn Kim Tae Hee đoạt giải thưởng lớn trong khi phim Yongpal, Joo Won gánh gần cả team!

Thì ra giải thưởng của Hàn Quốc cũng gà và ảo như Việt Nam nhỉ!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách