Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6482|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ Taecyeon đã thực sự rất lo lắng về cảnh hôn của cả hai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong một cuộc phỏng vấn với Donga.com, Kim So Hyun tiết lộ rằng cô đã cảm thấy lo lắng về phản ứng hóa học của cô với Taecyeon trong bộ phim "Bring It On, Ghost" của đài tVN.

Cô cho biết "Lúc đầu, tôi đã thật sự rất lo lắng. Taecyeon có một vẻ ngoài thực sự nam tính, và thậm chí còn được gọi là một 'thần tượng quái thú' (beast idol). Vẻ ngoài của tôi lại khá trẻ con, vì vậy khi hai hình ảnh đó được đặt cạnh nhau, tôi đã nghĩ sẽ không có phản ứng hóa học giữa cả hai."

Sau đó cô giải thích về cách mà cô khắc phục việc đó "Do đó, tôi trang điểm đậm hơn trong các bộ phim trước đây của mình. Nhờ vậy tôi sẽ không trông không quá trẻ so với Taecyeon. Nhưng tôi cũng phải chắc chắn để không bị nhìn lố quá ".

Về cảnh hôn của cô với Taecyeon, nam diễn viên lớn tuổi hơn cô 11 tuổi, Kim So Hyun cho biết "Tôi thực sự đã không nghĩ nhiều về nó, nhưng Taecyeon đã thực sự lo lắng. Rất may, những cảnh hôn đã được quay rất tuyệt và nhìn trên phim rất đẹp."

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2016 19:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thấy em ý hay trả lời phỏng vấn nhắc tới Taecyeon xem phim thấy phản ứng hóa học khá tốt tự dưng muốn ngồi thuyền đôi này cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2016 20:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Lo lắng là chn đương nhiên rồi

Em nó còn nhỏ mà =]]

Lại còn là cảnh kiss thân mật đầu tiên nữa chứ

Tuy ở I Miss U mới là nụ hôn đầu =]] nhg vẫn là cảnh quay hồi nhỏ chứ k trưởng thành hẳn ntnay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2016 22:59:40 | Chỉ xem của tác giả
trên film cũng k thấy cách biệt tuổi tác j mấy, chemistry tốt nên muốn ship lắm mặc dù biết là k thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2016 23:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn ý tương tác với nhau tốt quá mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 00:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Em nó còn nhỏ mà,  lo lắng là đúng rồi!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 02:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận em nó đứa bên TaeYeon em nó nhỏ thiệt luôn á
Người ta muốn hack tuổi cho trẻ
Em lại muốn hack tuổi cho già
mà lên phim hai đứa dễ thương thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2016 07:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim nhìn quá đẹp đôi, phản ứng hóa học quá tốt, trời ơi muốn ship đôi này quá mà biết là không thể. Nói chung là giờ thì cũng hạ nhiệt rồi, chậc chậc
Nhưng mà đẹp đôi quá nhìn không ra khoảng cách luôn, mà nhìn kiểu hợp nhau vui vẻ thoải mái ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2016 08:52:09 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là trong phim trang điểm hơi đậm nên trông e dừ hơn, nhưng mà đứng cạnh Teacyeon thấy 2 người rất xứng đôi ấy chớ ! Phản ứng hóa học của 2 người tốt mà !
Cảnh kiss của 2 người cũng không có quá, Teacyeon rất lịch thiệp !
Thank bạn trans nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2016 09:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Muốn xem phim này quá đi mà sợ ma hem dám xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách