Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ cảm xúc về sự cạnh tranh với Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2016 21:29:58 | Xem tất
ba bé đều rất tài năng. việc so sánh dù khập khiễng nhưng ít nhiều cũng tạo động lực cho các bé phát triển. chỉ cần miễn nhiễm với Scandal là đc ^^. sao nhí Hàn đang ngày càng trưởng thành và xinh đẹp hơn. Mong chờ diễn xuất của các bé trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:49:47 | Xem tất
cả 3 em mỗi người một phong thái một nét đẹp riêng! mình đều thích cả! có điều phim của kim so huyn thì xem nhiều nhất cho đến hiện tại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 13:05:38 | Xem tất
"Em sẽ phải đối mặt với sự cạnh tranh nhiều hơn khi em bước vào độ tuổi 20, vì vậy em muốn chúng em gắn bó với nhau." Yêu cô ấy quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 20:55:51 | Xem tất
Saeron thì chưa coi phim của em nên chưa ấn tượng mấy. Yoo Jung thì từ hồi Đông Y đã rất thích rồi, sau đến Mặt trăng ôm mặt trời thì thích hơn nữa, vì khuôn mặt quá đẹp và phúc hậu. Nhưng kể ra thì trong 3 đứa ko hiểu sao trái tim bị e Hyun cướp mất rồi ). Càng lớn càng xinh ra, lại dễ thương nhí nhảnh, coi BTS thấy ẻm dễ cưng lắm. Với cũng do ấn tượng với em trong Missing You, I hear your voice, gần đây nhất là Pure love với Let's fight ghost. Bị đốn qua quá nhiều phim nên giờ đã là fan trung thành, cứ có phim nào có ẻm là lại lo coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 21:45:00 | Xem tất
Ngưỡng mộ cả 3 em vì tuổi trẻ tài cao nhưng mà nói về mặt yêu thích thì mình chỉ thích So Hyun vs Sae Ron không hiểu sao mình không ưng được Yoo Jung thấy ẻm đóng cứ 1 màu giống nhau sao sao í không có sự khác biệt giữa các nhân vật ẻm chọn (toàn vai chính diện cả) cảm thấy nhạt nhẽo. Nhưng nói chung ý kiến riêng của mình chắc mỗi người 1 khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 22:52:35 | Xem tất
cả 3 đều xinh và rất tài năng, thích nhất là kim yoo jung. Hồi trc chỉ biết đến kim yoo jung vs kim so hyun vì 2 e ý hay đóng phim truyền hình. Về sau xem phim điện ảnh thì ms biết đến kim sae ron, đều xphat từ diễn viên nhí nên trình độ diễn xuất của cả 3 thì khỏi phải bàn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2016 10:45:27 | Xem tất
Cả 3 em đều diễn rất tốt nhưng mình thích nhất là Kim So Hyun !
Diễn vai xấu hay tốt đều hay cả! Thích từ hồi đóng Hoàng tử gác mái rồi mới đây là Let's fight ghost, diễn xuất vẫn rất tốt!
Chúc cả 3 em đều thành công trên con đường của mình !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2016 12:58:44 | Xem tất
Cả 3 đều xinh, nhưng chưa ấn tượng với Sae Ron lắm.
2 bạn kia thì diễn quá hay luôn, cứ thấy phim của 2 em ấy là hóng suốt ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2016 20:34:33 | Xem tất
Thật sự trong 3 người thì mình thích Kim So Hyun nhất
Theo chủ nghĩa mê cái đẹp, hồi lúc mới nhìn thấy em mình đã mê em rồi
Nhớ khi đó Kim So Hyun và Kim Yoo Jung rất hay được lôi ra so sánh với nhau, chắc là khoảng sau khi chiếu Trời Trăng, lúc đấy mình đã chọn So Hyun
Dù thích So Hyun hưng nếu xét về diễn xuất, thì mình thấy Kim Yoo Jung hơn So Hyun, nhất là những cảnh tâm lý, Yoo Jung diễn hay dã man
Còn bé Sae Ron mình mới xem 1 phim điện ảnh của bé thôi, cũng k dám nhận xét gì nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2016 22:01:16 | Xem tất
Cả 3 đều là tài năng trẻ của Hàn.
Chúc 3 bé thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách