Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ cảm xúc về sự cạnh tranh với Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2016 20:13:41 | Xem tất
Trong 3 đứa thì mình vẫn thích Sae Ron nhất, và đánh giá em này cao nhất
2 em kia thì thích như nhau
Sau này chún nó lớn hơn chút đóng phim hay lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 20:31:51 Từ di động | Xem tất
3 e này theo 3 phong cách khác nhau, đều rất tốt, k thể so sánh, ủng hộ các e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 21:33:00 | Xem tất
Kim Sae Ron thì mình chưa xem nhiều phim của bạn này lắm. Nghe nói hình như đóng điện ảnh nhiều hơn truyền hình ? Nếu vậy khi nào đó rảnh rỗi sẽ xem, vì không có thời gian nên chắc khó đu nổi phim truyền hình nào. Với cả càng ngày càng thích phim điện ảnh.
Rất thích Kim So Hyun. Cái hồi đóng Trăng Trời dù thích hai người kia thành một cặp nhưng thấy thương bạn này kinh khủng. Thật ra thì Kim So Hyun hay đóng hiện đại hơn, và có vẻ hợp với hiện đại hơn cổ trang.
Kim Yoo Jung thì khí chất thôi rồi. Đến giờ vẫn chưa thấy diễn viên nhỏ nào đóng cổ trang hợp hơn bạn này. Giống như sinh ra để đóng cổ trang vậy. Đóng phim hiện đại vẫn xinh, nhưng đóng cổ trang tôn khí chất của bạn này hơn.
Nói chung là thích hết và không thiên vị ai , sẽ tìm hiểu thêm về Kim Sae Ron.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:10:21 | Xem tất
Đã xem phim của cả 3 bé và thích hết cả 3 <3
Cứ đà như bây giờ tương lai 3 bé sẽ trở thành những nữ hoàng màn ảnh mới của Hàn Quốc
Nếu nói về phần nhìn thì thích kiểu đẹp của Yoo Jung nhưng lại thích thân hình của So Hyun ))
Sae Ron thì gầy quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:29:19 | Xem tất
3 bé này bé nào cũng vừa xinh mà diễn xuất cũng tốt nữa. Mỗi e một kiểu cá tính thể hiện khác nhau thích luôn cả 3 . Mong 3 bé vẫn luôn giữ tình bạn đẹp với nhau

Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:49:16 | Xem tất
let's fight ghosts thì nổi rồi không cần phải nói
nhưng mà nhắc đến diễn xuất của So Hyun thì phải xem School 2015 mn ạ. em đóng rất tốt, đóng sinh đôi biểu cảm bằng ánh mắt linh hoạt, kể cả cảnh người em giả làm chị của mình nhưng ánh mắt thì không trộn lẫn vào đâu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 23:30:07 | Xem tất
Mong 3 đứa luôn giữ được tình bạn đẹp với nhau dù biết showbiz Hàn khắc nghiệt cỡ nào
Em nào cũng xinh và diễn hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 00:22:15 Từ di động | Xem tất
cả 3 bé này đúng kiểu có chất riêng. Jung thì khí chất, Huyn thì nhùn nhẹ nhàng nữ tính còn Ron thì cá tính^^ yêu cả 3 bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 03:05:37 | Xem tất
hàng hiếm hàng quý là đây
nhờ 3 nhỏ mà em chưa bỏ được dòng phim Hàn quốc ấy
chư coi phim mà gặp mặt đơ là em bỏ cuộc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 07:53:22 Từ di động | Xem tất
Chưa xem phim của e Sae Ron, nhưng quả thật trong 3 em, thích So Hyun nhất. Có thể về 1 mặt nào đó mọi người cho rằng Yoo Jung tốt hơn, nhưng mình vẫn thấy So Hyun có những nét rất riêng, đặc biệt. Các vai của So Hyun đóng có cả phản diện nên có thể đó là điều mà mọi người ko thích, nhưng trẻ tuổi mà dám nhận vai đó chứng tỏ năng lực của e ko tầm thuờng chút nào. Cố lên e gái xinh đẹp. Chắc chắn e sẽ còn thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách