Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ cảm xúc về sự cạnh tranh với Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-9-2016 17:39:44 | Chỉ xem của tác giả
các bé đừng đóng cùng phim nhé, đóng chung thể nào cũng có chính có phụ, tui sẽ bị dằn vặt con tim không biết nên về phe ai ấy chúc 3 bạn ngày càng thành công rực rỡ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-9-2016 18:01:17 | Chỉ xem của tác giả
ai mình cũng cưng, Sae Ron thì có vẻ ít nổi nhất
Yoo Jung dạo này càng lớn càng xinh
KSH thì lúc nào cũng thấy xinh rồi <3

Bình luận

Phim truyền hình của SR mình cũng mới xem mỗi phim học đường đó. Điện ảnh có phim Babier hay lắm. Còn lại đa số toàn phim kinh dị :))  Đăng lúc 6-9-2016 06:27 PM
mình mới chỉ xem 1 fim học đường của Sae Ron, còn fim điện ảnh thì mình k rõ lắm @@  Đăng lúc 6-9-2016 06:16 PM
Mình nghĩ chắc do SR chuyên đóng bên mảng điện ảnh nên tin tức không nhiều lắm  Đăng lúc 6-9-2016 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-9-2016 18:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Ờ cả ba đều tài năng vẹn toàn
Mỗi người có một vẻ riêng biệt
Ai cũng được yêu thích cả mà
Thân thiết với nhau nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-9-2016 18:42:03 | Chỉ xem của tác giả
Cùng lứa với nhau nên dễ bị đem ra so sánh với nhau, riêng Kim Sae Ron hình như mình chưa xem em ấy đóng chứ 2 em còn lại diễn xuất rất tốt luôn ấy.
Báo chí cứ đem các em ấy ra so sánh hoài dễ tạo áp lực cho các em lắm. Cứ để các em tự nhiên phát triển con đường của mình chắc tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-9-2016 18:44:58 | Chỉ xem của tác giả
cả 3 đứa đều đang làm rất tốt và tuyệt vời luôn ấy! ko chỉ có ngoại hình xinh đẹp mà diễn xuất ngày càng trưởng thành hơn nhiều luôn. cố gắng phát huy và tiến bộ nhiều hơn nữa nhé! cũng đừng vì cạnh tranh nhau gay gắt mà ảnh hưởng đến tình bạn này nọ nữa. thế giới showbiz phù phiếm và nguy hiểm lắm, đừng bị nhúng tràm nha!!!!!!!
luôn ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-9-2016 19:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là mỗi người mỗi vẻ, các em đều vừa xinh đẹp vừa tài năng
Chắc chắn sẽ là cạnh tranh gay gắt khi các em ngày càng trưởng thành hơn rồi, không chỉ là cạnh tranh lẫn nhau mà sẽ là sự cạnh tranh với cả các đàn chị tên tuổi nữa kìa
Thích cả 3 em và mong được thấy các em nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-9-2016 19:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Mong là mấy đứa sẽ luôn giữ được tình bạn này, mà mãi tỏa sáng đừng để showbiz tàn phá nha, thích mấy đứa lắm đó, giờ thấy đứa nào cũng lớn rồi, mình chẳng thấy gì chỉ thấy già
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-9-2016 19:35:41 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cứ so sánh này nọ
chứ 3 đứa thân nhau lắm đó
mỗi người đều có thế mạnh riêng
và họ lựa chọn con đường đi riêng
cứ tháy 3 đứa thân nhau là vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-9-2016 19:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Đều là những cô gái tài năng mà, nhưng mình mới chỉ xem phim của So Hyun và Yoo jung thôi còn Sae ron thì chưa xem phim nào cả. Thanks bạn đã trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-9-2016 19:38:13 | Chỉ xem của tác giả
Ba em đều rất xinh đẹp và tài năng, mỗi em một vẻ, tội gì phải cạnh tranh nhau nhỉ! kiểu gì cả ba em cũng thành công thui.
Ủng hộ tất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách