Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9928|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ cảm nghĩ về những cảnh hôn với Taecyeon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Kim So Hyun gần đây đã chia sẻ những suy nghĩ thẳng thắn của cô về những cảnh hôn với 2PM Taecyeon trong bộ phim truyền hình của tvN "Bring It On, Ghost."

Trong một cuộc phỏng vấn với Star News vào ngày 29 tháng 8, Kim So Hyun thừa nhận rằng cô đã rất bối rối bởi những cảnh hôn. Cô cười nói "Tôi đã không biết rằng sẽ có rất nhiều cảnh hôn với Ok Taecyeon như vậy."

"Ban đầu, đạo diễn nói rằng có thể sẽ không có cảnh hôn nào hoặc chỉ một hoặc hai cảnh, nhưng chúng tôi đã có tới tận bốn cảnh" Kim So Hyun cho biết. "Taecyeon oppa đã lo lắng rất nhiều và nói với tôi rằng 'Sohyun, anh hy vọng anh không khiến người hâm mộ của em phẫn nộ.' "

Mặc dù rất bối rối, Kim So Hyun cho biết cô ấy thấy rất hạnh phúc khi những cảnh quay này được chiếu. "Bởi vì những cảnh hôn xuất hiện rất đẹp và trong một bối cảnh hết sức ngọt ngào, tôi rất hài lòng." nữ diễn viên tiết lộ. "Chúng tôi không hề có cảnh NG. Bởi vì tôi đã có phản ứng hóa học rất tốt với Taecyeon oppa, chúng ta đã có thể hoàn thành việc quay phim chỉ trong một lần quay. Tôi nghĩ có lẽ có một lần tôi đã bị NG vì lúc đó tôi bật cười ".

"Bring It On, Ghost" sẽ phát sóng tập cuối cùng vào hôm nay ngày 30 tháng 8.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2016 09:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái đóng School còn chưa được hôn
Năm nay đã hôn rồi đấy, còn rất nhiều nữa là khác
Con bé này chăm chỉ lắm, ko biết nghỉ ngơi xong quay web drama nữa ko
ko hiểu sao vẫn chưa muốn chấp nhận Yoo Jung vs So Huyn đã lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-8-2016 11:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn đầu của So Hyun có phải là Yeo Jin Gu ko nhỉ? hehe. Tuy chênh nhau khá nhiều tuổi nhưng nhìn 2 bạn đẹp đôi đấy chứ.Diễn xuất của cả 2 đều rất tốt. Đã sắp hết phim rồi buồn quá. Những cảnh hôn của 2 bạn đều rất đẹp và lãng mạn. Chờ dự án tiếp theo của 2 bạn nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2016 11:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi không có NG luôn nhá, Taecyeon thật xuất sắc, mừng vì  phim cũng đã đạt được thành công nhất định. Mong hai người sẽ tiếp tục hợp tác với nhau trong tương lai. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-8-2016 11:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là mình già rồi nên cứ thấy các bợn còn trẻ lắm, không nghĩ là Taecyoen đã 28t đâu nhóe, và cũng không nghĩ là be Soo Hyun đã thành thiếu nữ người nhớn rồi.
Tuy nhiên vẫn có cảm giác giữa Soo Hyun và Taecyoen chỉ dừng ở mức đúng kiểu tình yêu Hàn Quốc nhẹ nhàng trẻ trung chứ không nóng bỏng nên xem rất dễ chịu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2016 12:16:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
k có NG luôn ah nh tình cảm hai bạn này đúng kiểu nhẹ nhàng trẻ trung ấy cảm giác lãng mạn^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-8-2016 13:28:13 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn ý diễn với nhau hợp quá mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-8-2016 14:09:55 | Chỉ xem của tác giả

Oh hai bạn này tuổi chênh nhau cũng nhiều, không ngờ diễn với nhau cũng hợp đôi ghê, không thấy lệch chút nào.
Chắc phim này sẽ theo kiểu tình yêu nhẹ nhàng cảm xúc sâu lắng chứ không kiểu dồn dập nóng bỏng đâu nhỉ, style của 2 bạn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-8-2016 14:13:33 | Chỉ xem của tác giả
chắc không phải mình mị ship cặp này đâu nhỉ trời ơi xem 2 cháu nó mà bao cưng luôn, ma gì mà xinh đẹp ngất trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-8-2016 14:17:03 | Chỉ xem của tác giả
không có cảnh NG và phản ứng hóa học tốt -->
Công nhận mặc dù chênh lệch tuổi mà couple này đúng là cute phô mai que quá đỗi rồi, không biết đã phải tua đi tua lại mấy lần để xem film này rồi nghĩ tới cảnh tồi nay đã là tập cuối thật đúng là không cam tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách