Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2347|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Kim So Eun tự tin rằng cô và Song Jae Rim sẽ thắng giải Cặp đôi yêu thích

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-8-2016 14:44:50 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 26/06, 2 ngôi sao của drama cuối tuần "Our Gab Soon" đài SBS, Song Jae Rim Kim So Eun, vừa có mặt tại buổi họp báo cho bộ phim, nơi họ đã bộc lộ sự tự tin tuyệt đối vào teamwork cũng như sự ăn ý của mình.

Song Jae Rim nói: "Chúng tôi rất thích khi nghe tin cast. Tôi vẫn thường ngại ngùng với người lạ, nhưng bởi vì [Kim So Eun và tôi] tham gia bộ phim vì điều mà chúng tôi đã được yêu mến và bởi vì chúng tôi rất thân thiết, nên có cảm giác rất quen thuộc. Ngay từ đầu đã rất thoải mái, và giờ đây còn hơn thế. Chúng tôi thân thiết đến mức không sử dụng cả kính ngữ. Các bạn không cần phải lo về phản ứng hóa học."

Kim So Eun nói thêm, "Tôi từng nghĩ sẽ thật tuyệt nếu được làm việc cùng Oppa [Song Jae Rim] trong một bộ phim. Giờ đây khi chúng tôi đã bắt đầu, đúng như tôi đã kỳ vọng, cảm giác thật tuyệt." Về nhân vật của họ trong phim, cô nói, "Chúng tôi là một cặp đôi đã xa nhau 10 năm trong phim, nhưng mọi thứ đều rất mượt và không hề ngại ngùng một chút nào. Không khí rất tuyệt và tôi nghĩ bộ phim sẽ được yêu thích."

Khi được hỏi về việc thắng giải cặp đôi yêu thích tại lễ trao giải cuối năm, cô trả lời, "Tất nhiên rồi."

“Our Gap Soon” lên sóng vào 27/08.

Source: soompi.com
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 14:49:38 | Xem tất
Thích đôi này lắm, thích từ thời WGM ý
Đôi này mà lên phim tình củm phải biết
Hóng phim quá
Thank bạn tran tin nhes
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 15:03:47 | Xem tất
Đợi chờ chem của 2 bạn hô2
Không được giải cũng chả sao, nhìn 2 bạn vẫn đẹp đôi như thường mà
Cơ mà cũng hi vọng 2 chế được giải cho con dân ship mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 15:16:08 | Xem tất
Song Jae Rim nói: "Chúng tôi rất thích khi nghe tin cast. Tôi vẫn thường ngại ngùng với người lạ, nhưng bởi vì [Kim So Eun và tôi] tham gia bộ phim vì điều mà chúng tôi đã được yêu mến và bởi vì chúng tôi rất thân thiết, nên có cảm giác rất quen thuộc. Ngay từ đầu đã rất thoải mái, và giờ đây còn hơn thế. Chúng tôi thân thiết đến mức không sử dụng cả kính ngữ. Các bạn không cần phải lo về phản ứng hóa học."

Vầng, chả cần tham gia phim, từ lúc anh chị mới biết nhau và tham gia WGM thôi mà phản ứng hóa học đã tưng bừng rồi nữa là bây h, sau khi quay WGM đã quen biết và thân nhau hơn thì phản ứng phải bùng nổ rồi.

Phim này dài tập quá mong là Kites sẽ làm phụ đề cho phim này

Bình luận

O la la, vui quá, cảm ơn bạn nha  Đăng lúc 26-8-2016 05:19 PM
có sub nha bạn ^^  Đăng lúc 26-8-2016 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 15:20:25 | Xem tất
Hóng sự tương tác ngọt ngào của 2 người
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 15:31:22 | Xem tất
Ối mai đã lên sóng rồi cơ à :O nhanh quá

Nhớ năm ngoái cái lúc được xướng tên Best Couple hai ông bà còn ngỡ ngàng ngại ngùng không tin được mà bây giờ chị nhà tự tin quá thể. Vầng, toy biết phản ứng hóa học của 2 người dữ dội như thế nào rồi. Huhu bao giờ thì yêu nhaoooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 18:10:50 | Xem tất
“Our Gap Soon” lên sóng vào 27/08
sắp gặp lại rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 19:13:15 | Xem tất
2 ac này cứ làm con tim xao xuyến Yêu nhau luôn đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 19:38:40 | Xem tất
Bấn đôi này từ WGM, vẫn luôn hy vọng 2 người có dự án chung
Nhìn hình có vẻ chị Cháo chủ động nắm tay nắm chân hơn hẳn, anh nhà thì lại bẽn lẽn sao ý ^^
Mong đôi này lại giựt giải cặp đôi yêu thích của năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 19:49:42 | Xem tất
Chemistry có sẵn từ lúc ở WGM rồi, giờ ráng thêm tý nữa là khả năng thắng giải cao rồi
Mà mong là năm nay trao cho 1 couple thôi, chứ như năm ngoái mấy cặp lên nhận một lần mất vui
Giải thì tên là Best Couple mà nhiều cặp lên nhận là không được rồi
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách