Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1323|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Seul Gi tiết lộ người mà cô ấy muốn trở thành hình mẫu lý tưởng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào hôm nay (6/3), tại một cuộc họp báo cho phim mới "Queen of the Ring" của đài MBC, nữ diễn viên Kim Seul Gi tiết lộ rằng, nếu cô ấy có thể trở thành hình mẫu lý tưởng của ai đó, cô muốn trở thành hình mẫu lý tưởng nam diễn viên Kang Ha Neul.

"Queen of the Ring" là phần phim cuối cùng trong bộ ba của loạt phim truyền hình "Three Color Fantasy" của đài MBC và Naver. Đây là một bộ phim truyền hình giả tưởng về một người đàn ông có một chiếc nhẫn có thể biến bất cứ ai mà anh ấy đeo nó vào trở thành mẫu người lý tưởng của mình. Hai ngôi sao truyền hình Kim Seul Gi và Ahn Hyo Seob đều tham dự buổi họp báo cùng với các diễn viên Yoon So Hee, Lee Tae Sun, và PD Kwon Sung Chang.

Mặc dù ban đầu đã trả lời rằng mình muốn trở thành hình mẫu lý tưởng Kang Ha Neul, nữ diễn viên sau đó đã nhanh chóng thay đổi câu trả lời của mình và nói rằng: "Không phải như thế đâu, thực ra tôi muốn trở thành hình mẫu lý tưởng của Ahn Hyo Seob cơ." Bạn diễn của cô đáp lại một cách trêu chọc: "Đã quá muộn rồi [để thay đổi câu trả lời của chị]", khiến buổi họp báo rộ lên những tiếng cười.

Trong lúc này, Kang Ha Neul đang diễn xuất cùng với nam diễn viên Park Seo Joon trong một bộ phim điện ảnh mới tên là “Youth Police” (tên dự kiến).

Source: Soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2017 19:11:17 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chi nay cung tham gia Happy together nay
thanks ban tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-3-2017 19:48:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kang Ha Neul ak dạo này ổng bị gọi hồn nhiều qá cơ. Nếu chị Seul Gi mà kết hợp chung vs Ha Neul chắc dthương lm ý. Thấy chị và Park Bo Young có nét dthương giống nhau z thks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-3-2017 20:54:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị xuất hiện trong Happy Together cũng bắn tim nhau quá chừng rất là dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2017 20:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Anh Kang dạo này được nhắc đến nhiều ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-3-2017 21:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Ông Kang lại bị gọi hồn
Cảm ơn bạn dịch tin nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-3-2017 10:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia show chung mà chị bị Kang Sky hớp hồn thế này ư?
Tội nghiệp anh chàng đang bận phim khác cũng bị gọi hồn
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách