Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kholic
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won nói về những cảnh hôn của anh ấy với Park Shin Hye trên tạp chí High Cut

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-8-2016 19:28:06 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng xem cảnh hôn của ảnh với bà heo, không rời mắt được
nụ cười của anh hút hồn quá, vừa trẻ trung vừa nam tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-8-2016 21:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh kiss quá đỉnh luôn ý ạ E đã xem đi xem lại ko biết bào nhiều lần
Thầy Hong cứ đẹp trai thế này thì em chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-8-2016 16:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình ấn tượng về anh Won khi xem fim Con mèo trên mái nhà, Cô dâu 15 tuổi cùng fim Vì sao đưa em tới. Trong mấy fim ấy anh ấy nghịch nghịch, tếu tếu nhưng cũng rất tình cảm. Chưa xem fim anh ấy hôn say đắm để được mọi người phong anh ấy là thánh hôn. Nhưng mà qua màn kiss với Hye nhà mình thì thấy anh ấy đúng là hôn... rất ghề. Hôn mà mình ko dám nhìn luôn, toàn phải quay đi khi xem đến cảnh này, xem đi xem lại tập 12 mà vẫn cứ đến đoạn đó là quắn quéo cả lên, ko dám nhìn luôn, cười như con khìn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-8-2016 07:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 quá hay luôn, hay nhất trong số những tập gần đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-8-2016 08:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Khi hôn lúc nào park shin hye mặt cũng đơ ra là thế nào,coi nhiều phim của chị nhưng chưa thấy cảnh hôn nào của chị gọi là say đắm thỏa mãn người xem cảả lời nhanh#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-8-2016 15:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh già hôn bao nhiêu gái đẹp rồi mà còn ngượng ngùng nữa kìa, đáng yêu quá đi!!!! Hình như có hot scene trong gangnam blue đóng cùng Lee Min Ho nữa mà )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-8-2016 19:12:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái cảnh hôn trên máy gắp thú nó là cảnh ve vãn nhau đấy. Nàng bật đèn xanh, ngồi hẳn lên máy thay vì né đi, mà sao phải né nên cứ thế mà liếc mắt đưa tình thôi. Chàng nhận được tín hiệu nên thế là kiss. Cái phim này khán giả kỳ lắm, người trẻ như teen xem sợ kiss, còn tua qua đoạn của nam nữ chính chỉ xem bánh bao cute, còn người trưởng thành thì thấy french kiss mới phê, yêu thầy ko để đâu cho hết. Ôi cũng là do cách biệt thế hệ vậy. @quynhstar @blackkey @thaobinh @mark1234

Bình luận

Ban đầu mình đọc com cũng tức. Giờ tức quen rồi, đọc xong, nhếch mép cười bỏ đi thôi :D  Đăng lúc 10-8-2016 10:16 PM
Mà thấy cũng mắc cười , nam chính nữ chính chiếm hết 70%phim , tua thế thì chúng nó hiểu gì . Không hiểu lại chửi phim nhàm :))) Mệt mỏi hết sức:))  Đăng lúc 10-8-2016 08:52 PM
Đúng đấy,tui thích trùm hôn kiểu đấy. Đớp đớp thế có phải là quyến rũ không :)) Mà công nhân ông Won quá là quyến rũ đi ,phong thái hết sức là tự nhiên mà !!   Đăng lúc 10-8-2016 08:50 PM
còn về vụ sơn móng mình thấy không có gì để làm to chuyện hết, cũng bắt nguồn từ nate mà ra, cái động này săm soi đủ thứ rồi chỉ trực anti soi mói =))  Đăng lúc 10-8-2016 08:24 PM
trẻ con chỉ mê zai thui, mà phải trẻ trung cơ =)), nhưng được cái dân Hàn lẫn bên Tàu, HongKong ấy Doc vẫn được hưởng ứng mạnh mẽ :)  Đăng lúc 10-8-2016 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-8-2016 19:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Chòi oi cái tít làm tui bay vào ngay >.<.
Hóa ra chỉ nói về hôn ko nói về thị Heo )
Chung quy là anh bảo tự nó đẹp chứ anh không để ý đâu
cứ diễn là đẹp thôi hihi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-8-2016 02:39:14 | Chỉ xem của tác giả
già như trái cà rồi mà còn tự tinh gớm. cơ mà mị thích<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-8-2016 19:29:58 | Chỉ xem của tác giả
thích nam diễn viên chính từ hồi "cô dâu 15 tuổi"