Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kholic
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won nói về những cảnh hôn của anh ấy với Park Shin Hye trên tạp chí High Cut

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-8-2016 15:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Biết anh từ phim " my love pazzi " ( lúc đó thật thiếu sót vì chỉ chú ý tới anh Kim Jae won). Thích anh từ phim " my little bride",  rồi tới chuyện tình Havard, bẵng đi 1 thời gian rất lâu mới coi lại phim anh đóng là Doctors. Khoé mắt anh có thể thêm nếp nhăn nhưng nụ cười thì vẫn trẻ trung và ấm áp như ngày nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-8-2016 15:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi anh , ngàn vann lần xin lỗi anh , ai nói đẹp chứ em thấy bộ này trông điên không thể chịu được
Cứ diện suit , hay sơ mi và cái quần chó táp trong phim cũng đủ chết người rồi !
Còn về nụ hôn thì không biết có đẹp không chứ em đã replay tám vạn lần rồi , nghe rõ cả tiếng nuốt nước miếng và tiếng môi chạm môi cơ
Mới ngày đầu còn nghi ngờ về nhân vật Ji Hong này , giờ thì đã hoàn toàn thoả mãn , à không vượt lên trên mọi kì vọng . Chắc hẳn sau phim này anh lại thu thêm một mớ đứa trẻ -mà-thích-trai-hơi-già như em !!!
Hong3 lầy cố lên
Thanks bạn dịch tin nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-8-2016 16:06:34 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn phải gọi là hết sức mạnh liệt, nồng cháy, đến giờ đôi lúc mình cũng mở xem lại, không biết sao chớ trên naver lượt xem các cảnh cut của Doctors cứ phải gọi là bá đạo, cao ngút ngàn
Dù cách biệt tuổi tác nhưng Kim Rae Won và Park shin Hye đây phải nói diễn rất ăn ý, mong có BC cho đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-8-2016 18:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Chuyên gia nụ hôn kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-8-2016 20:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng cái máy gắp thú chỉ để lừa tình thôi mà, đâu có gì mà khó hiểu hả oppa?
Chemistry giữa hai người phải nói là bùng cháy luôn. Bts cũng tình tứ và đáng yêu lắm haha
Cảm ơn bạn đã dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-8-2016 21:08:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời, nhìn hình tạp chí suýt sặc, đóng phim tềnh êu với gái trẻ nên hình tạp chí cẩm hường, trẻ trung quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-8-2016 22:34:04 | Chỉ xem của tác giả
thích anh này từ hồi chuyện tình Harvard cơ
lúc ý đã thấy anh hôn siêu rồi.
đến nụ hôn với Shin Hye trong phim đúng là quá đỉnh góc máy là 1 phần chớ kĩ năng cũng rất quan trọng nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-8-2016 22:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời ơi, cái nụ hôn của ông bà làm hôm nay tôi dở khóc dở cười. Có bé mình quen, biết mình thích Shin Hye nhiều lắm, lúc hỏi nó có xem phim này không, bé trả lời rất rất tưng bừng: "Có xem chứ chị. Em định chờ phim ra hết rồi xem. Mà em nghe review thấy bảo ngoài mấy tập đầu, người trưởng thành chút xem phim sẽ thấy hay hơn người trẻ". Nghe đến đấy, mình cười mãn nguyện quá chừng. Con bé mới mười mấy tuổi đầu, có chí hướng đúng đắn và được tiếp xúc với các cảm quan thông minh quả thật là rất may mắn *tự sướng* *tự sướng* Đang vui thì nó độp cho một câu làm đứt dây đàn: "Cơ mà chị ơi, em thấy tụi bạn bảo trong film này có cảnh hôn dữ dội lắm. Em về cơ bản là còn bé nên hơi ngại!" Cha thiên sư nó, đời quả không như mơ. Các anh chị em nhà ta, vừa ngồi xem film vừa thắp hương mong cho nó dữ dội hơn, thăng hoa hơn được thành bed scene thì càng tốt. Mà nhìn con bé xong mình câm nín. Có lẽ nào đây là nguyên do "Doctors" kém hot đi hay mấy kĩ thuật hôn "để đời" xưa nay của Shin Hye có một dụng ý nghệ thuật to lớn trong việc bảo vệ sự trong sáng của trẻ nhỏ
Nói chuyện một lúc mình tự dưng vỡ lẽ ra: hôn kiểu "không cảm xúc" có lẽ nào là một trong những bí quyết thành công trong mấy phim trước của con Heo. Cuộc đời thật bất ngờ và quắn quéo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-8-2016 02:11:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói giề mỗi lần tớ coi lại cảnh hôn đó mà tim tớ nó đập loạn xạ, ngại ngùng khi thấy cái bản mặt thầy lúc sắp hôn con nhỏ hehe ^_^. Cám ơn bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-8-2016 08:46:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực thích xem các phim của Heo, nói chung có phim nào là đu phim đó. Nhưng nói thật là các cảnh hôn trong phim bạn đóng ít và nghèo nàn. Cứ nhìn cách bạn ấy hôn là tụt hết cảm xúc. Bởi vậy mới hết lời cảm ơn Thầy đã dạy và truyền cảm xúc cho em nó. Kim Rae Won đang ở đỉnh cao của nhan sắc, cái tuổi đã đủ nếm đắng cay và mặt ngọt của đời, dấu vết thời gian làm cho đôi mắt có thêm thần thái, làm khuôn miệng cười duyên không thể tả, làm đôi tay thon dài nhưng đậm chất đàn ông với các vein chằng chịt. Ngay cả xương chân của anh cũng đẹp và quyến rũ đến lạ. Ấn tượng nhất vẫn là biểu cảm độc nhất vô nhị kết hợp với ngôn ngữ cơ thể duyên dáng và đàn ông mà thường chỉ tìm thấy ở các diễn viên Anh, mỹ. Mong anh sớm tìm thấy hạnh phúc của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách