Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5440|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won nói về những cảnh hôn của anh ấy với Park Shin Hye trên tạp chí High Cut

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

“Chuyên gia nụ hôn”, Kim Rae Won, đã tiết lộ bí mật!

Trong một cuộc phỏng vấn trên tạp chí High Cut phát hành ngày 4/8, ngôi sao Doctors đã làm sáng tỏ hơn về biệt danh “Chuyên gia nụ hôn” mà người hâm mộ đặt cho anh. Nam diễn viên 35 tuổi đã nói về những màn khóa môi trong phim của anh ấy với Park Shin Hye đáng yêu như sau:

“Tôi không có ý kiến gì về biệt danh ấy. Tất cả cũng chỉ vì những góc máy quay tốt khiến tôi trông như một người rất giỏi hôn. Tôi không quan tâm lắm rằng mình sẽ trông như thế nào trong khi đang diễn, những khuôn hình của tôi chỉ là tự nhiên xuất hiện khi tôi chìm đắm vào những khoảnh khắc ấy.”

Tạp chí thời tranh danh tiếng này còn đặt câu hỏi về chiếc máy gắp thú bông được đặt trong nhà nhân vật của anh ấy. Tại sao chiếc máy mà chúng ta chỉ chơi khi còn nhỏ lại được đặt trong căn hộ của một bác sĩ? Kim Rae Won thực sự cũng tò mò như chúng tôi. “Theo đạo diễn, chiếc máy gắp thú bông biểu thị cho sự cô đơn của Hong Ji Hong và sự thiếu thốn tình yêu thương của cha mẹ thời thơ ấu của anh ấy. Tuy nhiên tôi nghĩ đạo diễn đã tận dụng tốt chiếc máy này như một nơi để hôn.”

Bên cạnh đó, Kim Rae Won còn làm người mẫu cho những xu hướng thời trang hiện tại cũng như thời trang mùa thu sắp tới, từ thâm trầm cho đến vui nhộn. Sức hút nam tính tỏa ra từ người anh ấy được lưu lại như sự tinh tế đặc trưng vốn có của anh trong những bức hình của tạp chí.

Source: dramafever.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2016 13:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Thời trang năng động, phá cách, tươi mới, trẻ trung, rất khác hình ảnh nam tính, lịch lãm của thầy Hong trong Doctors
Thầy cứ khiêm tốn, biệt danh đó cũng có cơ sở vì thầy đúng là một good kisser, chứ không chỉ riêng trong Doctors mà mới có biệt danh này, nụ hôn với Hye quả thực rất thu hút
Rất vui vì các diễn viên chính trong đó có thầy nhận được nhiều tình cảm của người xem, những nỗ lực được đền đáp xứng đáng
Cám ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-8-2016 14:02:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem cảnh hôn hậu trường cảm thấy thích hơn, phải công nhận anh Won hôn giỏi thật, mãnh liệt, đàn ông nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-8-2016 14:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Kim Rae Won hôn giỏi có tiếng rồi mà, tuy mình cũng không theo dõi nhiều phim của ảnh nhưng đã kiểm chứng lần đầu qua Chuyện Tình Havard
Nụ hôn với Heo mãnh liệt, cuốn hút không thể rời mắt luôn ấy, có mong ước nho nhỏ là trong những tập phim còn lại sẽ có bed scene cho dân tình được bùng cháy
Thanks bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-8-2016 14:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Anh Won nam tính quá
Cảnh hôn cũng nồng nhiệt nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-8-2016 14:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Phong cách có vẻ năng động, chút gì đó nhí nhảnh, quậy quậy, nhìn không quen với dáng vẻ thầy Hong
Mình thấy Kim Rae Won là người hôn giỏi, chủ động ứng biến tốt, cảnh hôn với Park Shin Hye nồng cháy đấy, tiếc là có thêm bed scene nữa sau đó thì tuyệt
Nhưng phim vẫn còn, vẫn có niềm tin sẽ còn kiss và bed scene
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-8-2016 15:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn trong Doctors đẹp quá chừng, coi tập 12 nhiều lần mà tới cảnh hôn vẫn thấy ấn tượng
Bk nim quả là sáng tạo khi đưa chiếc máy gắp thú vào phim, không chỉ thể hiện đuợc tính cách nội tâm nhân vật Hong Ji Hong mà còn góp phần kéo 2 nhân vật chính của chúng ta lại gần nhau hơn.
Ai có thể cho mình biết " chữ kí tinh tế" mà anh Kim để lại trên các bức ảnh là ở chỗ nào vậy?

Bình luận

@Kholic : không có gì , cảm ơn bạn dịch tin nhé !  Đăng lúc 10-8-2016 08:42 PM
ui, sorry bạn, mình sơ suất, để mình edit lại. thanks bạn @thaobinh nhé  Đăng lúc 6-8-2016 09:28 PM
Signature ở đây là dấu hiệu , né đặc trưng đó bạn :D chắc bạn dịch vội  Đăng lúc 6-8-2016 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-8-2016 15:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Concept của High Cut năng động, trẻ trung thêm chút nhắng nhít khiến thầy Hong lột xác dữ quá

Nụ hôn vs HJ làm dân tình bùng cháy vì "ngọt" quá mức mà  . Không hổ danh Natural Good Kisser.

Thêm Bed Scene và kéo rating film qua mốc 20% thì quá tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-8-2016 15:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Đâu phải vì phim này mới có biệt danh đấy đâu thầy. Thầy khiêm tốn quá cơ ạ   
Cái thời em còn đỏ mặt khi xem môi chạm môi như "trái tim mùa thu" ,hay "sorry,i love you"  mà qua đến Harvard em sốc nặng luôn   .Rồi đến "what star r u from" thì em biết rồi . Người ta không nói quá đâu ạ
Và cảm ơn bạn dịch, có mỗi bài này tớ thấy câu văn mượt mà ,lại vừa đủ ý nữa.
Mà bạn nào biết đặt mua tạp chí kỳ này ở đâu không .Không rõ chữ ký của KRW có đc in luôn trên ảnh trong tạp chí không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-8-2016 15:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi , tớ đã bấn loạn với cảnh hôn ấy , và xem đi xem lại hoài, vừa xem vừa tủm tỉm cười. Người ta gọi a là goof kisser không ngoa đâu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách