Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won nói về bạn gái cũ của anh ấy và phản ứng hóa học với Park Shin Hye

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-8-2016 22:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Thôi thì anh chị tham gia 1 movie hành động đi cho em. Anh sắp tứ tuần và chị cũng cập kê lắm rồi, anh già thêm chút nữa là ko chịu nổi cú cước của chụy nữa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-8-2016 22:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Tớ biết tin này cách đây 1 tháng rồi đoá Thuyền này giờ to như như thuyền của Noa rồi   cũng bởi vì hai người này làm cho khán giả không phân biệt nỗi đâu là phim đâu là đời nữa . Chưa bao giờ xem phim mà ship đôi nào hết . Giờ leo lên thuyền rồi chỉ mong cập bến
Hai ng nay chụp chung quang cáo hoặc tạp chí nào thì còn có hy vọng. Chứ đợi đóng phim chung lần 2 thì chắc không có đâu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-8-2016 22:49:00 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cho Hong Ji Hong 1 phiếu nào
Chemistry miễn chê
dòm anh làm nhớ 1 thời cuồng "LSIH"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-8-2016 22:55:38 | Chỉ xem của tác giả
Sắp 40 rồi đó anh à,kiếm người thương đi là vừa. Shin Hye cũng hợp với anh già lắm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-8-2016 23:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi Doctors khi đọc tin hai người đóng chính thì cũng cảm thấy phân vân, nhưng coi xong mấy cái bts rồi trailer thấy phản ứng hóa học tốt hơn mong đợi nhiều, ở mức rất ổn luôn
Vai Hong Ji Hong của anh Kim mình thích lắm, vẻ ngoài dễ thương, dễ mến lại đáng tin tưởng
Cá nhân mình thấy Shin Hye với anh cũng đẹp đôi nếu ở thực ngoài đời đấy, ngoài ra Kim Ah Joong cũng rất hợp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-8-2016 23:22:45 | Chỉ xem của tác giả
À, lâu lắm r mới xem lại film hàn. Ngộ thế nào mỗi lần xem là lại ship nên khi xem đã rất chú ý r, cứ tự nhủ là k ship sợ chưa lên đã chìm thuyền mất r. H chỉ không mong gì nhiều mong 2 ng tham gia 1 show nào đó or chụp 1 bộ ảnh là con dân mãn nguyện r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-8-2016 08:58:24 | Chỉ xem của tác giả
http://www.thegioidienanh.vn/ind ... ghe-si&Itemid=2

Nếu bài này dịch chính xác  thì ngoài mối tình đầu ra, bây giờ Hong 쌤  vẫn đang yêu thầm 1 diễn viên khác, ko phải mối tình đầu mà đưa đi đón về suốt trong vòng 1 năm rưỡi.

Bình luận

Chắc là các lều báo nhặt thông tin mỗi nơi 1 tí rồi ghép lại như thật, nghe phỏng vấn choáng hết cả váng :))  Đăng lúc 22-8-2016 02:56 PM
Tui thấy bài báo này tào lao. Cái vụ thừa kế là hồi tham gia Healing camp 2013 rồi mà đưa vô bài báo có khúc đàu là Doctors nữa :)))  Đăng lúc 22-8-2016 12:22 PM
Mình cũng hy vọng đó ko phải sư thật, vụ trước Gangnam blue yêu rồi sau đó break thì đúng, vụ yêu thầm này nghe ghê quá  Đăng lúc 22-8-2016 10:38 AM
Mình chưa đọc được báo nào nói là yêu thầm một diễn viên khác, chả hiểu báo này dịch ở đâu ra.Chỉ có tin là trước Gangnam Blue thì có tìm hiểu một người thôi.   Đăng lúc 22-8-2016 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-8-2016 09:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Anh già ơi, anh cũng 35 tuổi rồi đó, đừng chần chừ đến vài năm nữa mới nghĩ chuyện yêu đương.
Trên phim, phản ứng hóa học, những cứ chỉ hành động thấy anh là người ấm áp lắm, yêu nồng nhiệt lắm nên anh yêu mau đi

Skinship của anh trong phim thì khỏi nói rồi. Lúc đầu cứ sợ chênh lệch tuổi tác, nhưng sau thấy thế đúng với vai thầy giáo. Càng xem càng thấy thầy giáo trẻ ra, càng manly hơn. Ôi chỉ còn có hôm nay và ngày mai được hóng skinship của hai thầy trò thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-8-2016 12:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích anh này lắm. Thích nhất là "Punch". Anh quá ngầu. Qa tới doctors ổng thây đổi 180 độ. Nhưng hình ảnh của anh trong Doctors thật hay và ấm áp. Càng thích anh này với Park Shin Hye đóng chung ghê luôn. Nhìn 2 người đẹp đôi dã man. Mong sẽ có dự án mới cho 2 ngupời hợp tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-8-2016 12:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói rằng Hye đóng với ai cũng để lại ấn tượng tốt với bạn diễn ấy.
Lần này anh Won không ngoại lệ nhé, cũng bị Hye nó để lại ấn tượng sâu đậm, đó là cú hight kick làm anh ý bị bầm dập cả hông kìa, ha ha ha
Hy vọng Hye lại được tiếp tục hợp tác với anh Won trong 1 bộ fim mới, fim điện ảnh hành động lớn càng tốt, cho cả hai trổ tài oánh nhau trực tiếp luôn, sau đó mới abc này nọ.
Mong được có ngày đó lắm, mong thấy cả hai được hợp tác tiếp, không thể sớm thì cũng muộn muộn vậy.
Lần này Hye đóng fim cùng anh Won học tập được nhiều kỹ năng về diễn xuất lắm.
Cám ơn anh Won nhiều, vị tiền bối rất ấn tượng, rất ấm áp, vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách