Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20599|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won nói về bạn gái cũ của anh ấy và phản ứng hóa học với Park Shin Hye

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2016 19:06:49 | Xem tất |Chế độ đọc
Hiện nay chàng trai đang nhận được sự chú ý thông qua bộ phim “Doctors” của đài SBS, Kim Rae Won đã thẳng thắn trả lời các câu hỏi về công việc và tình yêu.

Trong một cuộc phỏng vấn được thực hiện bởi tạp chí Woman Sense, chàng diễn viên tiết lộ về việc hóa thân thành một nhà giải phẫu thần kinh trong phim Doctors. Vai diễn sáng giá đầu tiên và hạnh phúc của anh ấy từ “Attic Cat” “My Little Bride”.

Tới từ sau bộ phim kinh dị hợp pháp trước đây của anh ấy “Punch”, nam diễn viên chia sẻ: “Tôi có một chút vui mừng và cũng lo lắng rằng tôi có vẻ không phù hợp”. Anh ấy nói thêm với một nụ cười:  “Nhưng sau đó mọi người nhìn tôi và nói tôi dễ thương”.

Khi đươc hỏi về phản ứng hóa học với bạn diễn Park Shin Hye, là người trẻ hơn mình chín tuổi, anh ấy nói: “Tôi thực sự đã bị đè nặng bởi những cuộc đối thoại đúng mốt. Nhưng như khi chúng tôi diễn, tôi nhận ra cuộc nói chuyện đã rất tốt và những từ ngữ thì cứ ngay tức thì xoay trong miệng tôi. Nó luôn luôn vui vẻ với Shin Hye”.

Anh chia sẻ tiếp rằng: “Cú đá cao của cô ấy đã để lại một vết bầm trên đùi trái và mông của tôi. Chúng tôi bắt đầu quay phim sớm, nó giúp tôi thư giãn và giảm bớt căng thẳng. Tôi không nghĩ tôi có đủ động lực trước đó." Chàng diễn viên đề cập: "Tôi nên đóng một bộ phim hành động với cô ấy vào lần tới."

Kim Rae Won cũng nói về kinh nghiệm trong lần hẹn hò cuối cùng của anh ấy.

Anh bình luận:“Tôi thỉnh thoảng hẹn một người bạn, nhưng giữa lúc đó tôi bắt đầu quay bộ phim “Gangnam Blues” (chiếu đầu năm 2015 với sự tham gia của Lee Min Ho) và do đó mối quan hệ của chúng tôi đã bị mờ đi.”
Nam diễn viên cũng giải thích thêm: “Tôi đã có một khát vọng lớn để được hoàn toàn đắm mình trong vai diễn của tôi. Tôi muốn diễn xuất là ưu tiên hàng đầu của mình. Khi tôi già hơn, tôi muốn tập trung vào những người tôi yêu.”

Kim Rae Won hiện đang có danh hiệu vua của sự lãng mạn, hài hước qua vai diễn Hong Ji Hong, một giáo viên và là chuyên gia phẫu thuật thần kinh. Anh cũng là người giúp Yoo Hye Jung- cô gái ương ngạnh lớn lên trở thành một bác sĩ có trách nhiệm.

Chàng diễn viên cũng nhận được sự công nhận cách biểu bộ nét lãng mạn của mình qua ánh nhìn chăm chăm,cũng như phản ứng hóa học hoàn mỹ của anh với Park Shin Hye.
Hãy cùng theo dõi những tập mới nhất của bộ phim “Doctors”.

E-TRANS: SOOMPI.COM
V-TRANS: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
monkey1998 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 19:14:10 | Xem tất
thích anh từ hồi chuyện tình havard với kim tae hee nhà tui anh già sắp 40 rồi mà dễ thương nhí nhảnh cứ như trai 20 vậy đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 19:22:58 | Xem tất
Sao hôm trước đọc bài "Hoàng tử trường Harvard trở lại" của báo nào đấy quên rồi,
thì anh nói là yêu thầm một nữ diễn viên nhiều năm rồi mà chưa tỏ tình gì,
ai biết thông tin chính xác thì nói cho mình biết với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 19:53:43 | Xem tất
Chemistry của anh Won với Heo trên phim rất tuyệt, khoảng cách tuổi tác hoàn toàn không phải là vấn đề, diễn ăn ý và duyên ý, BTS những cảnh tình cảm của 2 người cũng tự nhiên và thoải mái nữa
Ở tuổi này anh cũng nên có người yêu đi là vừa đấy hihi
Cũng mong sau Doctors, 2 người có thể tái hợp trong tương lai với một movie hành động như anh mong muốn , cám ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:05:34 | Xem tất
Bác Mark 1234 với cái signature làm em đỏ mặt quá ) hai anh chụy hôn nhau thật là tuyệt vời và lãng mạng như một cặp đôi thực thụ
Em thi còn đang buồn vì ko có phim xem do bản quyền đây :/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:06:31 | Xem tất
Khi phim chưa chiếu thì mình cũng nghi ngờ về tương tác của KRW và PSH sẽ thế nào, nhưng lên phim rồi thì còn hơn cả mong đợi, phản ứng hóa học của đôi này trên cả không phải dạng thường, trên cả tốt.
Và hiện tại cũng mong anh Rae Won sớm tìm được bạn đời, cùng với Park Shin Hye, những bạn diễn trước đây của anh cũng để lại nhiều ấn tượng khi diễn chung như Kim Tae Hee, Soo Ae, Kim Ah Joong. Nếu được lựa chọn mình vote cho Kim Ah Joong hoặc Park Shin Hye đây nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:28:50 | Xem tất
hihihi... chem 2 ông bà này khỏi bàn lun... nhắng cả đôi ms chết
Anh Won nhớ nhá... nhớ đóng chung action movie vs coan Hêu nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:40:06 | Xem tất
Từ Punch qua Doctors phải nói là thay đổi 180 độ luôn, khuôn mặt u ám đã bị thay thế bằng vẻ rạng ngời ấm áp  đáng yêu rồi. A lúc nào cũng toàn tâm toàn ý cho diễn xuất, cho nên không có vai nào làm khó anh được.
Rất thích chemistry của anh với Park Shin Hye, cứ coi tới cảnh tình cảm của 2 người là mình cũng cảm thấy vui vẻ, hạnh phúc theo.
3 tập cuối xin biên kịch cho nhiều cảnh tình cảm vào, fan Doctors đang chờ đợi như nắng hạn chờ mưa
Mong có đạo diễn movie nào đọc được bài báo này mời 2 người đóng chung 1 bộ phim, đảm bảo sẽ cháy vé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:42:04 | Xem tất
kinhkongcoi gửi lúc 21-8-2016 07:22 PM
Sao hôm trước đọc bài "Hoàng tử trường Harvard trở lại" của báo nào đấy quên rồi, ...

Mình có đọc bài báo thì ảnh nói là mối tình đầu hơn ảnh 5 tuổi, yêu nhau đc 1,5 năm sau chia tay. Anh giờ ko còn yêu thầm nữa. Nghe nói chị ấy là Lee Yo Won.
Bạn có thể vào link coi cụ thế hơn
http://www.thegioidienanh.vn/ind ... ghe-si&Itemid=2
p/s: mình cũng là đọc báo ko biết đúng hông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 20:55:35 | Xem tất
Thuyền RaeShin chắc lại căng buồm ra khơi
Chem của anh Won và chị Hye rất tốt ấy, diễn tình bể bình mà suýt xoa
Phim sắp hết rồi gặp được tin này thấy vui vui haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký