Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3534|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won khen ngợi diễn xuất của Park Shin Hye

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nổi tiếng Kim Rae Won gần đây vừa kết thúc bộ phim truyền hình “Doctors”, đã trả lời một số câu hỏi về bạn diễn của anh ấy- nữ diễn viên Park Shin Hye.

Khi được hỏi Kim Rae Won có cảm thấy khó khăn khi dẫn dắt một nữ diễn viên nhỏ hơn anh ấy Chín tuổi hay không? Nam diễn viên trả lời: “Tôi không cảm thấy sự khác biệt giữa chúng tôi… Chúng tôi đối xử với nhau như những người bạn và tôi nghĩ rằng đó là điều đúng đắn phải làm… Tôi cố gắng để phù hợp với Park Shin Hye, và bởi vì tôi là tiền bối , Park Shin Hye cũng cố gắng để hòa hợp với tôi, cô ấy thường hỏi: “Bạn muốn làm điều này như thế nào?”

Anh ấy chia sẻ thêm: “Phản ứng hóa học của chúng tôi chỉ có thể là tốt bởi vì chúng tôi đã rất cố gắng để phù hợp với nhau. Trong một số bộ phim truyền hình, có những diễn viên thường thu mình lại và làm những việc riêng của họ. Nhưng trong bộ phim này chúng tôi đã mở cánh cửa tâm hồn mình. Diễn xuất không phải là một cái gì đó bạn có thể làm một mình. Tôi có thể làm tốt hơn với nhân vật Hong Ji Hong , nhưng mọi người sẽ không muốn xem nó vì những lí do này, và điều đó sẽ trở thành vô ích. Và cuối cùng, Park Shin Hye là người rất thông minh.”

Khi được hỏi về kế hoạch hôn nhân, Kim Rae Won trả lời đơn giản: “Tôi không biết. Tôi quay hai bộ phim và còn rất nhiều việc phải làm. Tôi vẫn chưa có dự định kết hôn trong một vài năm tới. Tôi không phải là người ích kỉ nhưng tôi có những ước mơ lớn trong chặng thứ 2 của cuộc đời tôi.”

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 15:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Tương tác của 2 người khỏi phải bàn rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 15:10:28 | Chỉ xem của tác giả
He he cho nên mới nói khoảng cách tuổi tác không quan trọng nếu có cảm xúc
Mà sao nghe lời khen này nó cũng ngọt ngào nhẹ nhàng kiểu như phim vậy nhỉ.
Biết đâu bất ngờ :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 15:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin hỏi anh có dám nói..." Cô ấy là người phụ nữ của tôi " không?
Bộ phim kết thúc thành công...không riêng hai diễn viên chính quá xuất sắc mà các bạn diễn khác cũng rất tuyệt.
Rất...rất là thích bộ phim này...Và mình cũng bắt đầu thích Kim Rae Won.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2016 16:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Park Shin Hye diễn rất ổn trong Doctors và nhất là khoản tạo chemistry với Kim Rae Won quá tốt, tương tác của đôi này cứ làm mình rung rinh
Cô nàng đang dần cho mọi thấy bản thân không chỉ là diễn viên xu hướng mà còn có thể đóng những vai trưởng thành cần nhiều kĩ năng diễn, Doctors đã cho thấy điều này.
Mong trong tương lai anh Won và Hye sẽ hợp tác trong một bộ phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2016 16:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Những người bận rộn thường không hay nghĩ về chuyện kết hôn. Chúc anh thành công trong các dự án tới.
Cảm ơn bạn biên dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2016 16:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim không có dịp xem hình ảnh đám cưới và bedsceen của hai bạn vậy thì ngoài đời hẹn hò rồi cưới nhau đi cho shipper như mình thỏa lòng mong ước. Công nhận anh giỏi thật dám ngồi trước một dàn phóng viên và hội trường đông người mà trả lời và dẫn dắt mọi người đi theo câu chuyện của mình, phải có bản lĩnh và IQ ứng phó cao lắm mới làm được điều này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2016 17:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim thành công nhờ 1 phần sự hòa hợp của 2 nhân vật chính. Tuy chênh lệch nhiều tuổi nhưng chemistry của 2 người rất tự nhiên như hơi thở vậy. Mấy tập đầu PSH chưa thực sự tốt lắm nhưng càng về sau càng nhẹ nhàng hơn, sự mạnh mẽ là ở tâm hồn và có thể lan tỏa ra cho người xung quanh còn tốt hơn nhiều việc "xù lông" khi gặp nguy hiểm

Bình luận

Phim là sự trưởng thành của các nhân vật mà, sự mạnh mẽ cũng theo đó mà trưởng thành theo chứ! ^^  Đăng lúc 28-8-2016 11:07 AM
Câu cuối của bạn đúng quá . Có nhiều người cứ mặc định gangster là phải đánh nhau từ đầu chí cuối , họ chê Hye Jung khi trưởng thành bị mất chất :)))  Đăng lúc 27-8-2016 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2016 18:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Sự tương tác quá tốt giữa KRW và PSH cũng là một phần làm nên thành công của bộ phim. Cũng góp phần làm bao nhiêu người nhảy lên thuyền RaeShin Thật sự mà nói thì tớ vẫn chưa thể bỏ bộ phim ra khỏi đầu. Chúc 2 người gắt hái nhiều thành công trong công việc. Khi nào muốn nghỉ ngơi, hãy về bên nhau nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2016 18:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Thấy anh chị này hợp nhau lắm, hai người diễn rất ăn ý. Park Shin Bye rất dễ thương, trong phim này chị ấy đã diễn rất tự nhiên không thấy gượng nữa. Mong anh chị sẽ tái hợp trong những dự án tiếp theo. Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách