Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1629|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won chia sẻ cảm nhận về thể loại phim tình cảm hài lãng mạn sau ''Doctors''

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Kim Rae Won đã đánh cắp trái tim nhiều người hâm mộ khi vào vai một bác sĩ khoa phẫu thuật thần kinh Hong Ji Hong trong bộ phim truyền hình nổi tiếng ''Doctors''. Sự lãng mạn trong mối tình giữa anh và Park Shin Hye trong vai cô bác sĩ tài giỏi Yoo Hye Jung đã giúp cho ''Doctors'' giữ vững vị trí đứng đầu trong nhiều tuần so với những bộ phim khác chiếu cùng khung giờ.

''Doctors'' đã kết thúc bằng tập phim cuối cùng phát sóng ngày 23 tháng Tám, tuy nhiên đến ngày 25 tháng Tám, Kim Rae Won đã cùng ngồi xuống và thực hiện một cuộc phỏng vấn chia sẻ về cảm xúc của anh sau bộ phim thành công.

''Đã một thời gian khá dài từ khi tôi hoàn thành một bộ phim hài lãng mạn khác, nhưng thật may là lần này bộ phim đã hoàn thành rất tốt.'' Anh chia sẻ, ''Có thể không phải là ngay lập tức nhưng nếu có một dự án khác hay như thế này, tôi muốn mình tiếp tục thử sức trong thể loại phim tình cảm hài lãng mạn này một lần nữa.''

''Tôi rất thích phim hài lãng mạn.'' Anh tiếp tục nói, ''Đó cũng là thể loại phim mà mang tôi đến gần hơn với mọi người. Tôi nghĩ rằng mình khá tự tin trong thể loại phim này. Không phải tự hào gì nhưng tôi nghĩ rằng mình có thể thể hiện chính bản thân tôi trong những cảnh phim hài lãng mạn đó.''

Kim Rae Won ra mắt khán giả năm 1997 với bộ phim đầu tay của đài MBC, ''Me'' và cũng bắt đầu sự nghiệp diễn xuất của mình với một vai diễn trong bộ phim hài lãng mạn. Anh nói rằng, ''Vào thời điểm đó, tôi đã diễn mà không có một sự giới hạn nào cả. Tôi đã cố gắng làm việc chăm chỉ ở nhiều khía cạnh của nhân vật. Bây giờ, tôi cố gắng tập trung vào để hiểu được tính cách của nhân vật và suy nghĩ nhiều hơn.''

Mãi cho đến năm 2014 với bộ phim ''Punch'' và ''Gangnam Blues'', tên tuổi của Kim Rae Won mới trở nên thực sự nổi tiếng với những nhân vật tương đối khó. ''Tôi nghĩ rằng mọi thứ sẽ kết thúc nếu bạn không có niềm đam mê.'' Anh nói, ''Khi tôi ở những năm 20 tuổi, tôi đã suy nghĩ rất nhiều nhưng tôi nghĩ điều đó thực sự cần thiết để có thể có được tôi của ngày hôm nay. Diễn xuất trở nên thú vị hơn đối với tôi. Tôi có nhiều thứ mà tôi muốn làm hơn và tôi muốn có thể thể hiện tốt hơn nữa.''

Anh trở nên do dự hơn khi được hỏi về chuyện hẹn hò và hôn nhân. ''Tôi thực sự chưa biết nữa.'' Anh nói, ''Có nhiều thứ tôi cần phải làm hiện giờ. Chuyện đó nên để đến vài năm tới phải không? Điều đó không có nghĩa là tôi sẽ độc thân đâu. Tôi có một dự định rất lớn cho nửa còn lại của cuộc đời mình rồi.''

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2016 23:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng anh chỉ hợp với mấy vai lạnh lùng kiểu như trong phim đối đầu thôi cơ, nhưng anh đã diễn rất tốt trong phim doctors này. Cứ như hồi đóng chuyện tình ở ha vớt ấy. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-8-2016 00:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Doctors mình nghĩ nó là lãng mạn nhưng chưa đến mức hài rom-com, phim thiên về giá trị thực tế, về tình người nên có lẽ được yêu thích tại hàn nhiều tới vậy.
Doctors kết thúc rồi nhưng vẫn nhớ phim nhiều, cũng may là có nhiều bài phỏng vấn của các diễn viên sau phim, anh Won, Kyun Sang và hi vọng sẽ sớm có Hye.
Vai diễn Hong Ji Hong của anh Won rất tuyệt, hi vọng anh sẽ có nhiều vai diễn hay và tuyệt hơn nữa, và cũng có mong muốn JiHye couple có thể tái hợp trong một phim nữa trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2016 08:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Doctors, đặc biệt là vai diễn Hong Ji Hong của Kim Rae Won, vẫn biết phim và đời không giống nhau nhưng vẫn thấy ganh tỵ vì HJ có được người bạn đời tuyệt vời đến vậy, Thầy ấy yêu tất cả về cô gái đó, cả điểm tốt và điểm xấu, dùng tình cảm và hành động của mình để cảm hóa Hye Jung làm cô ấy trở nên tuyệt vời hơn, yêu đời hơn. Huhu hai người hợp tác tiếp đi cho shipper là tui thỏa lòng mong đợi, hôm qua vào soompi nhìn hình chụp nghiêng của 2 bạn thấy có tướng phu the ghê, 2 bạn yêu nhau đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-8-2016 09:11:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi có một dự định rất lớn cho nửa cuộc đời còn lại rồi.Nghe tò mò quá, không biết có phải anh sẽ chờ Shin Hye không. Tinh thần shippers.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2016 09:20:47 | Chỉ xem của tác giả
doctor lần này đã rất thành công rồi ^^
tuy khoảng cách tuổi tác giữa anh và bạn diễn lớn nhưng lên phim chả thấy j hết luôn á
mong anh có 1 khoảng thời gian nghỉ ngơi và sớm comeback anh nhé ^^
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-8-2016 09:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Anh yêu nghề thiệt đó, vẫn nghĩ tới công việc. các bộ phim chuẩn bị ra mắt nữa. Đọc tin về anh mà hầu hết các bài viết đều có những câu kết là " tôi chưa biết nữa (về chuyện hôn nhân), tôi vẫn còn bộ phim sắp ra mắt và muốn tập trung cho công việc, sự nghiệp. tôi có dự định trong nửa sau", "rồi tôi không có ý định độc thân". không biết có phải cùng 1 bài phỏng vấn rồi cắt ra mỗi chỗ 1 ít không nữa
Thấy ghen tị với HJ quá đi mất, có 1 người yêu mình vừa cao lớn, chững chạc, biết lắng nghe, chia sẻ và thấu hiểu mọi nỗi đau, biết hy sinh bản thân để bảo vệ cô ấy...ngoài đời làm gì có người đàn ông nào như thầy Hong đâu cơ chứ
chúc cho các dự án sắp ra mắt của anh thành công, và hơn tất cả là chúc anhcùng chị sẽ hợp tác thêm nhiều dự án chung nữa, đặc biệt là tương lai sẽ vô cùng gắn kết bên nhau (ôi cái máu shipper, chưa bao giờ ship 1 cặp nào điên cuồng như này luông, )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-8-2016 11:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hớt tin của anh già Won
Thực sự rất thích các bài phỏng vấn của anh già, cách anh trả lời phỏng vấn ko màu mè phô trương, ngắn gọn nhưng vẫn đầy ý nghĩa, ko hổ danh diễn viên thực lực lâu năm.
Doctors thực sự là 1 thành công với anh già, với Heo nói riêng và cả đoàn làm phim nói chung.Hy vọng 1 sự tái hợp trong tương lai của cả đoàn.
Anh già cứ đóng thể loại này nhiều vào để e còn được chết chìm trong sự lãng mạn của anh
Thanks chủ thớt đã dịch tin nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-8-2016 11:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Em yêu anh Won quá nhiều rồi ý
Suốt ngày hóng tin thế này thì phải làm sao
Vai diễn thầy Hong quá truyệt vời luôn á, cảm giác rất rất chân thực luôn, ko giống như diễn tẹo nào cả
Người đàn ông như thầy Hong rất đáng quý, biết chỉ là phim nhg vẫn ghen tỵ với Shin Hye vì được đóng nhân vật có 1 người yêu tuyệt vời như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-8-2016 12:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Ề, mình ko thích em Park Shin Hye lắm nhưng mà sao cứ có cảm giác CHemistry giữa anh với em ý rất tốt nhóe, từ trong phim đến ngoài phim luôn, tự nhiên dã man, mà đúng kiểu thầy yêu trò, nó ngọt lịm, lãng mạn và tây tây.
Nếu phim giả tình thật Kim Rae Won với Park Shin Hye mình cũng ủng hộ, trường hợp cặp này tuổi tác không thành vấn đề, đẹp đôi lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách