Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1410|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

Kim Myung Min và Byun Yo Han có khả năng sẽ tái hợp trong Movie One Day

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2016 00:48:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Kim Myung Min và Byun Yo Han có khả năng sẽ tái hợp trong Movie One Day

Các con rồng, đoàn kết! Có vẻ như hơi sớm cho cuộc hội ngộ khi bộ phim truyền hình 50 tập của họ mới chỉ kết thúc vào tuần này, nhưng tôi không nghĩ rằng sẽ có người thấy phiền lòng khi họ hợp tác cùng nhau một lần nữa. Kim Myung Min và Byun Yo Han, một người đóng Jung Do Jeon một người đóng hộ vệ của Jung Do Jeon trong bộ phim Six Flying Dragons của SBS, có thể tái hợp vào cuối năm nay với bộ phim One Day. Bộ phim có cốt truyện như “Ngày chuột chũi”, kể về việc một ngày cứ lặp đi lặp lại và hai người đàn ông cố gắng cứu sống những người mà họ yêu thương.

Các diễn viên đều đang xem xét dự án một cách tích cực và đang trong giai đoạn đàm phán cuối cùng, có vẻ như họ sẽ sớm tái hợp. Bộ phim là câu chuyện về vòng lặp thời gian, một ngày cứ lặp đi lặp lại, trong ngày đó, có một vụ tai nạn xảy ra và hai người đàn ông mất đi người thân của mình. Kim Myung Min đóng vai một người bác sĩ mất con gái, còn Byun Yo Han sẽ đóng vai một người chồng có vợ chết cũng trong vụ tan nạn đó.

Tôi không biết làm thế nào mà cả hai người họ ý thức được về chuyện ngày cứ lặp đi lặp lại, nhưng bộ phim sẽ kể về cuộc chạy đua để cứu sống con gái và vợ. Bạn cũng biết rằng rồi họ sẽ gặp mâu thuẫn và không thể cứu sống một người mà không làm người khác chết hay một chuyện gì đó tương tự, bởi vì định mệnh nghiệt ngã thế đó. Đó là tất cả những gì tôi học được từ drama, lúc nào thay đổi quá khứ cũng phải trả giá.

Đạo diễn của bộ phim là Jo Sun Ho, và trợ lý đạo diễn của The Webtoon (Kỳ án truyện tranh) và Descendants of Hong Gil-dong. One Day dự tính sẽ sớm hoàn thành khâu casting và bấm máy vào cuối năm nay.

Dịch bởi [email protected]
Nguồn: Dramabeans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 08:00:10 | Xem tất
Ôi anh Byun Yo Han đã trở lại đóng phim rồi sao?
Không có xem 6 con rồng của anh nhưng mà lúc xem Misaeng rất là thích cách diễn tưng tửng hài hài của anh.
Mong là anh nhận bộ drama nào ngăn ngắn em coi chứ 50 tập như 6 con rồng em đu k nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 08:09:29 | Xem tất
Đúng là kiểu tóc quyết định không hề nhỏ đến diện mạo bên ngoài mà
Anh Byun Yo Han ơi, sao cái hình tóc tai râu ria quá trời vầy nè
Rất thích cách diễn của anh trong Misaeng, mong chờ dự án mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:40:39 | Xem tất
Ôi trời. Ko thể ko comment đc
Chưa gì đã hứng thú với cái sự hợp tác này và kèm theo là film nội dung ta cũng thik nữa. Xuyên không, quay ngược thời gian. Ôi trời ta lại cao hứng.
Hi vọng bác già và anh sẽ hợp tác ạ. Cuối năm chắc ông già mình sẽ rảnh vì movie quay rồi chỉ còn quảng bá thôi nè trời hơi ta cao hứng... kakaka
Thanks bạn dịch news nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 13:22:31 | Xem tất
Cặp này mình cũng rất thích trong Six Flying Dragons
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 01:00:22 | Xem tất
từ lúc cuồng Beethoven Virus đến giờ cứ mong bác già đóng phim nào có love line nhưng đa số mấy phim sau bác toàn đứng ngoài nhìn đôi trẻ yêu nhau rất mong chờ movie lần này của bác. Mong là bác già tranh thủ đóng nhiều nhiều phim truyền hình lẫn movie để cháu down về ngắm dần bao nhiêu năm vẫn phong độ như Kang Mae năm 2008
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 18:13:09 | Xem tất
Thích Yo Han từ Misaeng
anh đóng cổ trang để râu tóc mà mắc cười
chúc movie thành công
chủ thớt: movie nàng Bo tìm được nam chính chưa

Bình luận

thay hinh show do roi, dung voi cac em be rat hop :)) anh Hoon thi ban toi het nam nay roai haizzz  Đăng lúc 27-3-2016 11:03 PM
Chưa nàng ơi, khổ quạ =)), mà nàng ấy đang làm host của 1 show trên tvN nữa, chắc phải hoãn phim đó tới cuối năm luôn  Đăng lúc 27-3-2016 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách