Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kim Myung Min - 김명민

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-5-2014 02:32:47 | Xem tất

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2014 02:34:00 | Xem tất

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2014 02:35:35 | Xem tất

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2014 02:37:02 | Xem tất

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2014 02:38:37 | Xem tất

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2014 23:18:13 | Xem tất
Father and Son 2001

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 18:07:22 | Xem tất

Movie mới với tên "Pandora" một lần nữa sẽ đánh dấu sự kết hợp giữa diễn viên Kim Myung Min và đạo diễn Park Jeong Woo. Bộ phim là câu chuyện kể về nhà máy điện hạt nhân.

Theo người trong đoàn làm phim vào ngày 07 tháng 9 vừa qua, Kim Myung Min đã quyết định chọn dự án điện ảnh tiếp theo của mình là "Pandora" và sẽ được tiết lộ thêm chi tiết cụ thể sau. Movie này là câu chuyện về nhà máy điện hạt nhân đang lâm vào một tình huống hết sức nguy hiểm. Đạo diễn Park Jeong Woo sẽ là đạo diễn của movie "Pandora" này, anh ấy cũng chính là đạo diễn cho movie "Deranged" trước đây, đã thu hút khán giả lên tới 4.5 triệu người xem vào năm 2012. Một số cảnh quay của bộ phim sẽ có sự gắn kết với cuộc khủng hoảng sau trận động đất tại Nhật Bản ngày 11 tháng 3 năm 2011, do đó "Pandora" sẽ là một dự án điện ảnh rất được quan tâm.

Đạo diện Park sẽ lột tả cuộc khủng hoảng nhà máy điện hạt nhân này qua việc phối cảnh của các nhân vật như trong phim "Deranged". Và Kim Myung Min sẽ vào vai là Tổng thống Hàn Quốc, người sẽ tìm kiếm các giải pháp để vượt qua cuộc khủng hoảng nhà máy điện hạt nhân này. Anh ấy hiện đang quay bộ phim "Detective K2", nhưng anh ấy vẫn quyết định chọn bộ phim này bởi vì anh ấy tin tưởng hoàn toàn vào đạo diễn Park.

"Pandora" được lên kế hoạch để bắt đầu quay vào cuối năm nay. Chi tiết về việc tuyển lựa diễn viên hiện đang được tiến hành.

source : news.naver.com
Eng-trans : Namju Park
V-trans : [email protected]

ps : kỳ này bác già của em đã lên tới Tổng Thống lun rồi! quay thám tử chưa xong đã mần quyết định lun 1 film mới! chuẩn ko cần chỉnh! cứ thế mà em cứ hóng!
Đang chờ sự uy nghiêm của vị Tổng Thống này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 18:08:24 | Xem tất
Nam diễn viên Kim Myung Min được bổ nhiệm làm Đại Sứ Thiện Chí của Tòa Án

Nam diễn viên Kim Myung Min, được biết đến là hình tượng của sự công bằng xã hội thông qua vai diễn mới của mình trong phim truyền hình "A New Leaf", anh ấy sẽ bắt đầu phục vụ như là Đại sứ thiện chí cho Tòa án Hiến pháp Hàn Quốc.

Với sự tham gia của Chủ tịch Tòa án Park Han-Chul, Tòa án đã tổ chức một lễ bổ nhiệm tại phòng hội nghị của Tòa án vào ngày 8 tháng 7 vừa qua.

Sau khi được bổ nhiệm bởi Tòa án, Đại sứ thiện chí Kim sẽ tích cực tham gia vào các hoạt động quan hệ công chúng cho Tòa án cũng như Hội nghị Quốc tế về Công lý Hiến Pháp lần thứ 3 sắp tới dự kiến vào tháng chín năm nay.

source : en.wccj2014.kr
V-trans : [email protected]
editor : [email protected]

BONUS:
CLIP QUẢNG BÁ CỦA HỘI NGHỊ của bác Già nhà mình và Kim Yuna

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2015 10:32:28 | Xem tất
Father and Son

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 18:47:11 | Xem tất
KMM tại 2015 Star Prize Awards Ceremony ngày 18/6.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách