Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2598|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Won tiết lộ về hình mẫu lý tưởng & cảnh quay yêu thích nhất trong DOTS

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-5-2016 16:33:05 | Xem tất |Chế độ đọc
Kim Ji Won đã chia sẻ về hình mẫu lý tưởng của cô ấy, về bộ phim DOTS và nhiều chủ đề khác với 'International bnt'.

Cùng với những bức ảnh đẹp lung linh, Kim Ji Won đã có những chia sẻ về vai diễn của cô ấy trong bộ phim DOTS "Để lột tả được hình ảnh quân nhân tốt nhất, tôi đã dũng cảm từ bỏ mái tóc dài của mình để cắt tóc ngắn."

Khi được hỏi về điều tuyệt vời nhất khi vào vai Moon Myung Joo, cô ấy trả lời "Được yêu bởi Seo Dae Yoong là điều tuyệt vời nhất. Seo Dae Young, người hy sinh rất nhiều cho người phụ nữ duy nhất của anh ấy, bây giờ trở thành hình mẫu lý tưởng của tôi. Trước khi bắt đầu quay, tôi đã lo lắng việc tiền bối Jin Goo sẽ cảm thấy bất tiện khi làm việc với một nữ diễn viên nhỏ hơn anh ấy 12 tuổi, nhưng thật sự anh ấy là bạn diễn tuyệt vời nhất mà tôi từng hợp tác."

Khi được lựa chọn về một câu thoại nổi tiếng của Yoo Si Jin "Vậy thì hãy cứu ông ấy đi" là câu thoại mà cô ấy thích nhất. "Tôi không có mặt tại trường quay khi Song-Song couple quay cảnh đó, vì thế tôi đã xem nó trên TV. Khoảnh khắc mà Yoo Si Jin đối mặt với những người lính và tháo tai nghe xuống, nó quá tuyệt vời đến nỗi tôi thậm chí còn hét lên."

Trọn bộ ảnh và bài phỏng vấn sẽ xuất hiện trên  'International bnt'.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 16:38:51 | Xem tất
Chả thế mà mình nghe nói Thượng sĩ Seo đã biến  "Vậy thì hãy cứu ông ấy đi" thành câu thoại kinh điển mỗi khi muốn chọc Đại úy Yoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 17:09:08 Từ di động | Xem tất
Hehe thế anh Bông có phải hình mẫu lí tưởng của bạn không
GooWon cách nhau 12 tuổi vẫn rất đẹp đôi và mình thích cặp này hơn cặp chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 17:34:34 | Xem tất
Kết cuộc vẫn là Ji Goo , hình mẫu lý tưởng của
Kim Ji Won người yêu của cô trong bộ phim mà
rất được yêu thích " Hậu duệ của mặt trời " .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 18:03:19 | Xem tất
Thấy chị để tóc ngắn xinh và cá tính hơn
Phải nói sự kết hợp của 2 anh chị quá thành công luôn mà.
Em cũng thích cái phân đoạn đó của Boss nữa chị ơi
Cám ơn thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 18:11:48 | Xem tất
tóc ngắn hay dài gì đều đẹp hết, vào vai cực hợp luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 18:15:55 Từ di động | Xem tất
Chả biết đọc mấy lần bả trả lời hình mẫu lí tưởng là Seo Dae Young rồi nữa. ). Jin Goo là bạn diễn toẹt vời nhất cũng nghe quen quen người ơi. )).
Cũng phải thôi, chàng trai ấy ai chả đổ, huống chi chàng trai ấy thuộc về Yoon Myung Joo nữa. )). Còn ngoài đời Goo lầy quá giết chết hình tượng SDY. ). Tội Won.

Bình luận

Vâng cô ơi. Lập nick cờ nhon thôi. K dám lộ diện. :)))). Nói HC chứ thực ra đc 3 mống : tôi Nét với Yunnie. :)))  Đăng lúc 13-5-2016 08:22 PM
công nhận nhớ thiệt, HC lại còn phiên bản FB nữa á :)))  Đăng lúc 13-5-2016 07:41 PM
Hình như có bài về QTHH là tôi auto còm. :))). Nhớ k chệu được. Dạo này ít vài kites. Toàn tám trên fb vs hội HC. :)))  Đăng lúc 13-5-2016 12:36 PM
người quen rất chăm com news về QTHH =)))  Đăng lúc 13-5-2016 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 19:30:49 | Xem tất
Tựu chung chế đã hiểu =)
Lý do tại sao cục cưng lúc nào cũng dòm thím Seo bằng cặp mắt của Myung Joo
Thiệt hông muốn nghĩ nhiều, mà nó vậy sao giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 20:04:11 | Xem tất
Úi mình chưa xem phim này, ST nhà mình có làm phim này không, phải down về xem ngay trong đêm mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 21:21:03 | Xem tất
Tóc dài hay ngắn chị đều xinh hết
Toát lên sự sang trọng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách