Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1092|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Won mở lòng về áp lực cô cảm nhận sau thành công của “Descendants Of The Sun”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim Ji Won đã chia sẻ về việc bước qua bộ phim “Descendants of the Sun” đã khiến cô cảm thấy phải có trách nhiệm hơn cho vai diễn của mình trong bộ phim sắp tới “Fight My Way.”

Trong buổi họp báo ra mắt bộ phim vào ngày 18/05, nữ diễn viên thú nhận rằng cô đã suy nghĩ rất nhiều khi chọn dự án lần này, "Có quá nhiều người yêu thích bộ phim trước đó của tôi ‘Descendants of the Sun’ đến nỗi tôi cảm thấy lo lắng về bộ phim nào sẽ là dự án tiếp theo."

Kim Ji Won cho biết từ khi việc bắt đầu dự án mới là chuẩn mực cho một nữ diên viên, cô sẵn sàng khởi đầu lại từ con số không cho bộ phim này và nói thêm, "Tôi nghĩ rằng mình nên tập trung thực hiện tốt dự án lần này và để quá khứ chỉ còn là một kỉ niệm đẹp. Nỗi lo lớn nhất của tôi bây giờ là làm sao để thấu hiểu và đến gần hơn với nhân vật mới của mình."

“Fight My way” gửi đến một cái nhìn đầy thực tế về cuộc sống thông qua những nhân vật mà ở đó, họ không nhất thiết phải đáp ứng được những kỳ vọng cao mà xã hội hiện nay mong muốn, nhưng họ vẫn cố gắng vượt qua những khó khăn theo cách riêng của mình.

"Fight My Way" được phát sóng vào mỗi thứ Hai và thứ Ba.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2017 10:48:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chắc chị phải áp lực vì độ hot của phim lắm. Chúc phim ms của chị thành công^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2017 11:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Không sao cả, mỗi dự án là một thử thách hoàn toàn khác, rồi em sẽ thành công với phim mới này ở phương diện cá nhân thôi, chỉ cần nhân vật phù hợp,  bạn diễn hợp gout là ổn rồi, trong Fight for my Way thì hình như em đang có đủ 2 yếu tố này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-5-2017 11:34:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì sau DOTS các diễn viên khác sẽ ko bị áp lực lắm vì họ đều là những ng có kinh nghiệm và độ nổi tiếng thuộc hàng quốc dân rồi nhưng JiWon thì khác em nó chỉ là đứa trẻ đang tập đi . Mà mới tập đi thì sẽ bị ngã nhưng mỗi lần ngã là sẽ th kinh nghiệm . Mỗi bước đi là bắt đầu từ con số ko nhưng mọi cố gắng sẽ được đền đáp với sự nỗ lực của bản thân e.  JiWon 5ting hậu cung sẽ ủng hộ gái hết mình dù kết quả thế nào vẫn luôn bên cạnh dõi theo từng bước đi của gái trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2017 12:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Mong chị sẽ bớt áp lực và có bộ phim thành công, ngày càng khẳng định được khả năng diễm xuất, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-5-2017 13:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc phim mới của chị ý thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-5-2017 21:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim mới của chị ý sẽ thành công
Rating cứ 10% trở lên là quá ổn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-5-2017 22:31:53 | Chỉ xem của tác giả
chúc phim mới của chị sẽ thành công
áp lực cũng phải thôi vì DOTS là bom tấn quá rồi mà
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-5-2017 23:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Vì thảnh công quá lớn của DOTS mà nó trở thành cái bóng khó vượt qua của dàn cast
Mong rằng vai diễn mới của Ji Won cũng sẽ được khán giả đón nhận và yêu mến
Gì thì gì chứ mình rất thích couple chính rồi đó, Ủng hộ 2 bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-5-2017 07:04:41 | Chỉ xem của tác giả
C ấy áp lực cũng phải rồi. Lúc đóng Hậu Duệ phải nói là thích nữ 2 từ đầu đến cuối lun!!!
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách