Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9691|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Won: "Cạnh tranh tỏa sáng với Song Hye Kyo? Ngược lại, tôi được mở mang tầm mắt"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Ji Won: "Cạnh tranh tỏa sáng với Song Hye Kyo? Ngược lại, tôi được mở mang tầm mắt"

Nữ diễn viên Kim Ji Won - người đảm nhận vai diễn Yoon Myung Joo trong bộ phim nổi đình đám hiện tại "Descendants of the Sun" đã đề cập đến nữ diễn viên tiền bối Song Hye Kyo trong buổi phỏng vấn gần đây.

Tại buổi phỏng vấn được diễn ra ở một tiệm cà phê thuộc Shinsadong, khu vực Gang Nam, Seoul gần đây, Kim Ji Won đã chia sẻ những câu chuyện về Song Hye Kyo - đàn chị đảm nhận vai bác sĩ Kang Mo Yeon trong bộ phim cả hai người đang cùng hợp tác.

Khi được hỏi rằng: "Liệu bạn không có lòng cạnh tranh nào đối với Song Hye Kyo sao?" , để đáp lại, cô trả lời rằng: "Tôi chưa từng dốc hết sức chỉ vì muốn không phải bị qua mặt đối với bất kì ai cả. Tôi nghĩ rằng, trong một bộ phim, tất cả những người đảm nhận vai diễn đều là mối quan hệ tương trợ lẫn nhau".

Kim Ji Won nói: "Trước tiên, nhân vật của tôi phải tồn tại thì đối phương mới tồn tại và đối phương phải tồn tại thì tôi (nhân vật) mới có thể sống được. Với cả nếu nữ diễn viên tiền bối xinh đẹp trước mắt như thế thì đối với tôi, có cả sự thích thú khi ngắm nhìn nữa", và mỉm cười.

Khi được hỏi về những điểm mà cô đã học được khi quan sát Song Hye Kyo ở phim trường, Kim Ji Won gây thích thú khi nói rằng: "Tôi đã học được rằng là một nữ diễn viên phải giữ vững thái độ như thế nào tại phim trường".

Cô bày tỏ rằng: "Thật lòng thì lần đầu gặp mặt tiền bối, tôi đã lo lắng rất nhiều vì nếu cứ nơm nớp lo sợ thì biết phải làm sao đây. Nhưng trên thực tế, chị ấy là một cô gái giống như thiếu nữ và rất giàu tình cảm. Nếu chị ấy thấy tôi quá căng thẳng khi cố gắng tiến lại gần chị thì chị ấy sẽ bảo: 'Em sao thế? Em cứ thoải mái là được rồi". Cả những khi tôi quay những cảnh quay khó nhọc đòi hỏi thể lực, chị ấy sẽ là người chăm sóc kĩ lưỡng mọi thứ giúp tôi. Thật sự tôi đã rất biết ơn tiền bối".

Source
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-3-2016 13:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Nghệ sỹ họ thân thiết tôn trọng nhau thế này cơ mà! Thật vui quá
Ko chỉ có Jin Goo, Onew mà tới giờ bạn KJW cũng phải lên tiếng khen chị tui là ng tinh tế quan tâm người khác rồi néh
Yêu lắm cô gái của tôi

Bình luận

cang ngắm càng thích cái quần, đủ độ nhây và lầy :))))))))))  Đăng lúc 29-3-2016 03:22 PM
@bolero: chờ mãi có KS để cắt gif may quần đó ngừi đệp ạ *bắn tim*  Đăng lúc 29-3-2016 01:56 PM
thay quần thay áo luôn hả người đẹp :))))))))  Đăng lúc 29-3-2016 12:01 AM
ai cắt cái gif mà khéo thế, hỏng cả môi con nhà người ta =))) cơ mà thế này nhìn nó mãnh lực hơn lúc xem phim ^^  Đăng lúc 28-3-2016 04:18 PM
Thay cả quần lẫn áo, nhìn mãi mới ra ^^  Đăng lúc 28-3-2016 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2016 13:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao đợt rồi ngó thấy trên face fan của hai người war với nhau
nói về hai bạn này thì nhân vật của cả hai người đều được yêu thích
về diễn xuất thì nói chung hai người đều làm tốt nhiệm vụ của mình
còn mà cãi nhau về nhan sắc với đẳng cấp ý, thì lấy cái gì để cãi nhỉ?
Song Hye Kyo thì đc khẳng định từ lâu rồi, vị trí khác hẳn với Ji Won
hai người hợp tác thì Ji Won học hỏi tích lũy thêm như bạn ấy nói
chỉ có thể ko hiểu sao mọi người war đc về vấn đề gì?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-3-2016 14:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim nào của bạn này, nên không so sánh được diễn xuất thế nào. Chỉ thấy vai Trung Úy bạn diễn ổn lắm, đúng sự tươi tắn, trẻ trung của 1 cô gái yêu cuồng nhiệt.
Vì thời lượng xuất hiện ít, nên có những phân đoạn chưa diễn hết được tâm lí, có cảm giác đuối hơn các vị tiền bối mặt sắt kia. Đây là cơ hội để em học hỏi và phát triển nè.

Thanks bạn dịch tin nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-3-2016 15:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Kim ji won thật sự xinh đẹp, trươc xem The heirs đã thấy xinh rồi nhưng chắc tại vai đó không được lòng khán giả lắm nên chưa thấy chị thành công, nhưng phim này thì khác, diễn xuất tốt, tính cách nhân vật cũng rất hợp với hình ảnh của chị nên rất thích, nhiều khi còn thích hơn Song hye kyo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-3-2016 16:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ji Won thực sự rất xinh đẹp và có khí chất riêng, chắc là một trong những nữ diễn viên đẹp và triển vọng nhất của thế hệ 9x.
Rất thích vai diễn bác sĩ Yoon Myung Joo trong Hậu duệ mặt trời, mặc dù diễn xuất chưa thể sánh được với các bậc tiền bối như Song Hye Kyo, Song Joong Ki hay Jin Goo nhưng có thể coi là tạm ổn. Hi vọng phim này sẽ là bước đệm cho Ji Won có được vai nữ chính trong các phim sau và sẽ có những tiến bộ hơn nữa trong diễn xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-3-2016 16:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói về ngoại hình thì cả 2 cô đều đẹp, mỗi người một vẻ, mười phân vẹn mười.
Mà sao toàn phỏng vấn đôi Goo Won ko vậy, còn đôi Ki và Kyo chỉ được vài câu khá rời rạc, cũng ko có lấy bài phỏng vấn lớn nào. Thôi thì cũng hiểu, nhưng hơi tiếc!
Với mình, luôn thấy ss Song đẹp nhiều chiều, vẫn luôn hóng những tác phẩm mới của ss.
Với em Won, nỗ lực của em thật đáng ghi nhận, tin rằng em sẽ thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-3-2016 17:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói lần này Kim Ji Won may mắn gặp được vai diễn tốt, gặp được tiền bối có kinh nghiệm trong nghề, có thể học hỏi được nhiều điều. Trước phim này Kim Ji Won cũng đã diễn nhiều vai diễn khác nhau nhưng có lẽ đây mới chính là vai diễn đầu tiên khiến người ta nhớ đến cái tên diễn viên Kim Ji Won. Phải thừa nhận phim này diễn xuất của KJW đã tiến bộ rõ rệt so với các bộ phim trước đó. Sau bộ phim có lẽ sẽ có nhiều kịch bản hơn nữa sẽ tìm đến với cô ấy. À mà nhớ không nhầm thì hôm trước nghe nói cô ấy được mời đóng vai chính cho phim nào mới của SBS hay MBC gì đấy đúng không nhỉ đóng cùng với một nam diễn viên trẻ cũng quen thuộc mà tự nhiên mình lại quên tên. Quả nhiên một diễn viên cần một vai diễn hay để "bật lên" và vai Yoon Myung Joo chính là vai diễn khiến Ji Won được khán giả chú ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-3-2016 18:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ji Won trả lời khiêm tốn và thông minh, Song Hye Kyo là diễn viên hàng đầu nên chị đã học được nhiều kinh nghiệm.
Vai diễn Yoon Myung Ju rất cá tính, rất hợp với gương mặt chị ấy.
Hi vọng sắp tới chị ấy sẽ có vai chính nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-3-2016 18:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Cách trả lời của JiWon khi được hỏi về chị HyeKyo lẫn JinGoo đều rất chân thành và thông minh. Càng ngày càng thích bạn rồi á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách