Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kim Ji Soo- 지수 (✿◠‿◠) Go Bok Dong dễ thương trong " Angry Mom" (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-5-2015 13:51:01 | Xem tất
Ảnh mới nhất nhé cả nhà, hai người muốn em sống sao ^^

Ảnh mới nhất nhé, cute lạc lối luôn à

Cre: on pics
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 23:02:37 | Xem tất
Nói 1 chúc về video phỏng vấn ở phía trên nhé!!!!!!!!

Khi quay cảnh hôn giữa BaRo và KJY , Kim Hee Sun đang hướng dẫn Ba Ro làm cách nào để có thể nghiêng đầu hôn trong cảnh quay, và nhắc cậu bé phải bình tĩnh hihiihi

Trong 1 câu nói khác thì anh phóng viên hỏi là " Chị cảm thấy cảnh quay lãng mạn trong phim là cảnh quay nào, ss bảo có cảnh quay vô cùng thân thiết và lãng mạn giữa JHJ và công chúa Han hihi ( bả còn ngồi trêu 2 người nữa chứ)

Công chúa Han cũng có nói về vai diễn công chúa của mình rằng, là khi còn nhỏ chị ấy ước mơ có thể đóng vai 1 nàng công chua và trong bộ phim này chị ấy đã mặc rất nhiều bộ váy giành cho công chứa, chính vì thế chị ấy chết cũng không hối tiếc hihihi

Chị ấy còn bảo: Con gái Kim Hee Sun rất thích nhân vật Elsa nên cô có rất nhiều kueeru váy của nhân vật này trong phim, nhưng size là XXL

Kim Hee Sun cũng nói về Bok Dong là cậu ấy rất cao và chị ấy phàn nàn là bộ đồng  phục học sinh quá ngăn và chị ấy có cảm giác là váy của mình còn ngắn hơn của Kim YJ

Trong đoạn phỏng vấn Bok Dong chàng ấy nói " Bang Wool à! Cô ấy thật sự rất xinh đẹp "hihi

Cre: SP
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-5-2015 10:19:54 | Xem tất

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-5-2015 10:21:22 | Xem tất

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2015 14:05:12 | Xem tất
Oa hôm qua tìm nhầm bên actresses, mình đúng là lúa thật.

Trước giờ mình không thích mấy cặp kiểu chị -em nhưng mà căp Bang Wool- Bok Dong trong này đã làm mình thay đổi hẳn suy nghĩ. Mong chờ tác phẩm mới của Ji Soo ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-5-2015 22:57:09 | Xem tất
"Angry Mom" phỏng vấn PD Choi Byung Gil, hé lộ về giấc mơ mà Go Bok Dong đề cập đến ở tập cuối

Sau khi hoàn thành bộ phim " Angry Mom",đạo diễn Choi Byung Gil đã có một cuộc phỏng vấn trước báo giới đề cập về những vấn đề xung quanh ý nghĩa của bộ phim và dàn diễn viên tham gia

Khi được hỏi về ý nghĩa về cái kết của bộ phim, đạo diễn Choi Byung Gil  đã thẳng thắng chia sẻ: " Tôi không muốn 1 cái kết hoàn toàn tốt đẹp, bởi trong xã hội luôn luôn tồn tại những vấn đề và những cái xấu và con người luôn phải không ngừng đấu tranh để chống lại nó. PD cũng chia sẻ rằng ông cảm thấy có chút thất vọng khi  thông điệp của bộ phim mà ông muốn gửi đến khán giả nằm ở tập 14 thông qua vụ việc biệt quán bị sập, đó chính là cốt lỏi là hồi chuông cảnh báo về những tham vọng của những kẻ có chức có quyến, nhưng tập 14 lại là tập phim có tỉ lệ rating thấp nhất.

Qua vụ sập biệt quán PD Choi Byung Gil muốn người xem gợi nhớ đến vụ chìm phà Sewol, thông qua đó chuyển tải thông điệp về sự đấu tranh công lý, để những thảm họa đáng tiếc không xảy ra nữa

PD Choi Byung Gil  cũng nói về giấc mơ của Bok Dong ở tập cuối của book phim, ông chia sẻ rằng:  "Giấc mơ đó là tình yêu dành cho Kang Ja,đó là ý nghĩa trong cuộc sống của Bok Dong, giấc mơ thể hiện điều mà cậu ấy muốn."

Khi được hỏi về vấn đề có phải ý định ban đầu của bộ phim là xây dựng loveline giữa Kang Ja và thầy giáo No Ah, đạo diễn đã thẳn thắn chia sẻ:"  "Angry Mom" không giống như bộ phim thông thường khác. Ngay từ đầu đã không có kế hoạch thực hiện loveline giữa Kang Ja và No Ah"

Ông cũng đề cập đến diễn xuất của dàn diễn viên trongt phim, ông cho biết ông rất hài lòng về diễn xuất của tất cả các tuyến nhân vật và đặc biệt là tân binh mới Ji Soo vai diễn Bok Dong là 1 tuyến nhân vật " đo ni đóng giày" dành cho cậu ấy

Nate, soompi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 09:23:37 | Xem tất
Xây dựng hình tượng người chồng của Bang Wool như vậy thì cả No Ah và Bok Dong đều không có cơ hội rồi, ít nhất là khi bà mẹ chồng còn sống. Tiếc ghê chứ. Sao không cho giấc mơ dài thêm 1 chút nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2015 22:16:22 | Xem tất
Cho mình 1 chân trg này với. Trước toàn login ké mà giờ phải lập nick vì Ji Soo với Min Ho cảm giác thật bấn loạn, đáng yêu quá quá trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2015 21:15:50 | Xem tất
Jisoo Instagram update

@actor_jisoo

Bình luận

tham gia game mới với chúng mình nha https://forum.kites.vn/thread/-game-thu-tai-mot-phim-thuc-thu-20h-toi-chu-nhat-nay-453253-1-1.html  Đăng lúc 5-6-2015 08:47 PM
hình bị die bn ơi  Đăng lúc 4-6-2015 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 20:47:09 | Xem tất
xin phép mod và các bạn chút nha ^^

THỬ TÀI MỌT PHIM THỰC THỤ

Bạn tin là mình đã xem nhiều bộ phim đến mức không thể đếm được nữa.
Bạn tin là mình nhớ được bất cứ chi tiết nào trong những bộ phim có tại Kites
Bạn tin là mình hiểu những bộ phim mình yêu như trong lòng bàn tay.
Với sự tự tin ấy thì ngại gì mà không tham gia Thử tài mọt phim với chúng tớ ~
Đây sẽ là một sàn đấu "khốc liệt" cho chúng mình. Và đây cũng sẽ là cơ hội để gặp cạ cùng sở thích
Hãy đến chơi và quên đi cái nóng mùa hè thôi :3

THỂ LỆ:

Đối tượng tham gia: tất cả thành viên Kites

Luật chơi:
BTC đưa ra từng câu hỏi kèm theo hình ảnh minh họa. Chủ đề xoay quanh các bộ phim mà kites đã làm sub, nội dung phim, diễn viên và khách mời.Người trả lời nhanh và chính xác nhất sẽ nhận được phần thưởng từ BTC

Thời gian: 20h30 Chủ nhật
- Đợt 1 ngày 7/6/2015
- Đợt 2 ngày 14/6/2015

Cách tham gia: Trả lời bằng cách "bình luận" ngay bên dưới post câu hỏi.
Xem hướng dẫn ở đây

Giải thưởng:
50 K$T cho người chơi trả lời đúng, chính xác và nhanh nhất.

Lưu ý:
- Câu trả lời phải đúng chính tả, có dấu. Có thể trả lời tên phim bằng tiếng Anh.
- Chỉ những câu trả lời bằng bình luận mới được tính.

Nhanh chân tham gia để kiếm sức gió down phim giải nhiệt mùa hè thôi

VÉ MÁY BAY TẠI ĐÂY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách